જાત ભાતની વાત
ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહેલ આ ફોટોમાં છુપાયેલ છે અજાણ્યું રહસ્ય. શોધી બતાવો તો જાણીએ..

ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહેલ આ ફોટોમાં છુપાયેલ છે અજાણ્યું રહસ્ય. શોધી બતાવો તો જાણીએ..

ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહેલ આ ફોટોમાં છુપાયેલ છે અજાણ્યું રહસ્ય. શોધી બતાવો તો જાણીએ..

ઈન્ટરનેટ એક એવું માધ્યમ છે જે પવનની ગતિએ પ્રખ્યાત થઈ રહ્યું છે. ઈન્ટરનેટ આવવાથી કોમ્યુનિકેશનની પરિભાષા જ બદલાય ગઈ. આજની નવી પેઢી ઈન્ટરનેટ દ્રારા કેટલીયે સોશિયલ સાઈટમાં ગળાડૂબ છે. જેમાં ફેસબૂક, ટ્વિટર, વોટ્સએપ, ઇન્સ્ટાગ્રામ વગેરે સૌથી વધું લોકપ્રિય છે.

આ બધી સાઇટ્સ પર અવારનવાર કોઈને કોઈ વિડીયો કે ફોટો વાયરલ થતી જ રહે છે. એનુ કારણ સોશિયલ સાઇટ્સનો વધું વપરાશ છે. આજનું યુવાધન સેલ્ફી માટે વધું ઉત્સાહિત જોવા મળે છે. એવામાં એમને કોઈપણ અજીબો-ગરીબ ઘટના જોવા મળે કે તરત જ એ ઘટનાને ફોટો કે વિડીયો સ્વરૂપે કેમેરામાં સેવ કરી લે અને પોતાના મિત્ર વર્તુળમાં શેર કરી દે છે. ત્યારબાદ એ ફોટો કે વિડીયો ચારે-બાજુ શેર થાય છે અને જોત-જોતાંમાં દુનિયાનાં દરેક ખૂણે પહોંચી જાય અને વાયરલ થઈ જાય છે. આજકાલ કંઇક એવો જ એક ફોટો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેનું રહસ્ય કોઈ જાણતું નથી. ચાલો જાણીએ આખરે આ ફોટોની હકીકત શું છે?

આ છે એક રહસ્યમય ફોટો


આપ સૌને પહેલી નજરે જોતાં આ ફોટો સામાન્ય લાગતો હશે, પણ આ ફોટોમાં કંઇક એવું રાજ છુપાયેલું છે જેનાથી આખી દુનિયા અજાણ છે. કોઈપણ આ ફોટોનું સાચું રહસ્ય નથી જાણતા. ઘણાં લોકોનું કહેવું છે કે, આ ફોટોમાં કંઇ નવીન નથી. જો કે, કેટલાંક લોકોની નજર ફોટોમાં હાજર મહિલાનાં નિતંબ પર જાય છે. પણ મિત્રો ફોટોમાં છુપાયેલ રહસ્ય સાથે આ મહિલા કે મહિલાનાં નિતંબ સાથે કશું જ લેવા-દેવા નથી.

ફોટોમાં એવું રહસ્ય છે જે તમે જાણીને હેરાન થઈ જશો. જો કે આ હકીકતમાં કેટલી સત્યતા છે એ કોઈ જાણી નથી શક્યું. જોકે તમે પણ આ ફોટો ફેસબૂક કે અન્ય સોશિયલ સાઈટ પર જોયો હશે પણ આ ફોટાની વાસ્તવિકતા ખ્યાલ નહીં આવી હોય. આજે અમે આ ફોટોનું રહસ્ય ખોલવા જઈ રહ્યાં છીએ જે જાણીને તમને પણ આશ્ચર્ય થશે.

આ છે ફોટોનું રહસ્ય :


દોસ્તો, આ મામુલી જણાતો ફોટો ઈન્ટરનેટ પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. હકીકતમાં આ ફોટોમાં એક કાર છે, જેનાં કારણે આ ફોટો જ ઘણું કહી જાય છે. હવે તમને એમ લાગતું હશે કે, વળી, આ કારમાં એવું તે શું ખાસ છે? કે આ ફોટો વાયરલ થઈ ગયો. મિત્રો, અમે આ ફોટોનાં રાઝ ઉપરથી પરદો હટાવીએ એ પહેલાં આ ફોટોમાં રહેલ કારને એકવાર ધ્યાનથી જોઇ લો.

તો મિત્રો, હવે તમને સમજાય ગયું હશે કે, આ ફોટો પાછળનું ગાઢ રહસ્ય શું છે. ફોટોમાં અમે એક લાલ સર્કલ બનાવ્યું છે. જેમાં તમને એક કૂતરો દેખાશે. તો દોસ્તો આ જ છે રહસ્ય. આ ફોટોમાં એક કૂતરું ડ્રાઇવીંગ સીટ પર બેઠ્યુ છે એની સાથે અન્ય કોઈપણ વ્યક્તિ દેખાતી નથી. એમ છતા એ કાર રસ્તા પર ચાલી રહી છે. હવે એ નક્કી કરવું મુશ્કેલ છે કે, આખરે આ કાર ચલાવી કોણ રહ્યુ છે? અને એક કૂતરો આ કાર કઈ રીતે ચલાવી શકે? કદાચ એટલે જ સોશિયલ મીડિયા પર આ ફોટો લાખો વખત શેર થયો છે. ચારેબાજુ આ ફોટો ચર્ચાનો વિષય બની ગયો છે.

સંકલન – ઈલ્યાસભાઈ

‘ભેલપૂરી.કોમ’ અને ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ પર મુકાયેલ આ પોસ્ટ પસંદ આવે તો બીજા મિત્રો સાથે જરૂર શેર કરજો.

આ લખાણ કોપીરાઈટથી સુરક્ષિત છે

Share this Story

Related Posts

ભેળપુરી સમાચારપત્ર

ખટ-મીઠ્ઠી ભેળપુરી હવે સીધા તમારા મેઈલ પર મેળવો.

About Ilyas Bhai

તાજા લેખો

રોજીંદા વપરાશની આ 10 વસ્તુઓ એક્સપાયરી ડેટ સાથે આવે છે – તમે કઈ Expired આઈટમ યુઝ કરો છો?

રોજીંદા વપરાશની આ 10 વસ્તુઓ એક્સપાયરી ડેટ સાથે આવે છે – તમે કઈ Expired આઈટમ યુઝ કરો છો?

પુત્ર-પ્રાપ્તિ માટે શું કરવું જોઈએ – ક્લિક કરીને વાંચો સ્યોર સ્ટેપ ઇન્ફોર્મેશન

પુત્ર-પ્રાપ્તિ માટે શું કરવું જોઈએ – ક્લિક કરીને વાંચો સ્યોર સ્ટેપ ઇન્ફોર્મેશન

આ મંદિરમાં સ્વયંભુ પ્રગટ થયેલી ભગવાનની મૂર્તિ – મંદિર વિષે ના જાણેલી અમુક વાતો ક્લિક કરી વાંચો

આ મંદિરમાં સ્વયંભુ પ્રગટ થયેલી ભગવાનની મૂર્તિ – મંદિર વિષે ના જાણેલી અમુક વાતો ક્લિક કરી વાંચો

કેમ સ્મશાનમાં રહે છે ભોલેનાથ – કેવી રીતે માયાની રચના કરે છે શિવજી એ જાણવા જેવું છે

કેમ સ્મશાનમાં રહે છે ભોલેનાથ – કેવી રીતે માયાની રચના કરે છે શિવજી એ જાણવા જેવું છે

ક્લિક કરીને વાંચો – નવરાત્રીમાં અખંડ દીવો પ્રગટાવતી વખતે શુ કરશો શુ નહી!

ક્લિક કરીને વાંચો – નવરાત્રીમાં અખંડ દીવો પ્રગટાવતી વખતે શુ કરશો શુ નહી!

તમારી જન્મતારીખ કહેશે કે તમારા લવ મેરેજ થશે કે અરેન્જ મેરેજ?

તમારી જન્મતારીખ કહેશે કે તમારા લવ મેરેજ થશે કે અરેન્જ મેરેજ?

આ છે ભારતના 5 સૌથી મોટા શોપીંગ મોલ, જ્યાં સેલિબ્રિટીઝ ખરીદી કરવા માટે આવે છે

આ છે ભારતના 5 સૌથી મોટા શોપીંગ મોલ, જ્યાં સેલિબ્રિટીઝ ખરીદી કરવા માટે આવે છે

error: Content is protected !!