હું તું અને આપણે
અઠવાડિક ભવિષ્ય – 18 ડિસેમ્બરથી 24 ડિસેમ્બર – તમારી રાશીનું ભવિષ્ય વાંચી લેજો

અઠવાડિક ભવિષ્ય – 18 ડિસેમ્બરથી 24 ડિસેમ્બર – તમારી રાશીનું ભવિષ્ય વાંચી લેજો

કોના માટે કહેવું રહેશે અઠવાડિયું

આ અઠવાડિયાની શરુઆત સૂર્ય રાશિ પરિવર્તનની સાથે થયો છે. અઠવાડિયાની મધ્યમમાં શુક્ર ધન રાશિમાં આવીને ત્રિગ્રહી યોગ બનાવશે, જ્યારે અઠવાડિયાના અંતમાં બુધ પોતાની ચાલ બદલીને માર્ગી થઈ રહ્યો છે. એવામાં ડિસેમ્બર મહિનાનું આ અઠવાડિયું તમામ રાશિઓ માટે મહત્વપૂર્ણ રહેશે, જુઓ ગ્રહોની આ સ્થિતિની તમારી રાશિ પર કેવી અસર પડશે..

મેષ

આર્થિક સ્થિતિઓ મજબૂત રહેશે પણ તમે બેલેન્સ બનાવીને રાખજો. યાત્રાઓ દ્વારા શુભ ફળ પ્રાપ્તિના સંકેત મળી રહ્યા છે. બની શકે છે કે તમે કોઈ વિવાહ વગેરે કાર્યક્રમમાં જોડાવવા માટે યાત્રા કરો. પરિવારમાં કોઈ મહિલાને લઈને ચિંતા વધી શકે છે. અઠવાડિયાના અંતમાં કોઈ શુભ સમાચાર મળી શકે છે.

વૃષભ

કાર્યક્ષેત્રમાં ઉન્નતિપૂર્ણ સ્થિઓ બનતી જશે અને પ્રોગ્રેસ પણ સારો થશે. નવી પ્રોડક્ટ્સ આ અઠવાડિયામાં ઘણી કારગત સિદ્ધ થશે. આર્થિક મુદ્દાઓમાં થોડું રિસ્ક લેવાનું અને શીખવાની તક રહેશે. પરિવારમાં જેટલા બહારના હસ્તક્ષેપ રહેશે તેટલી તકલીફ તમને થઈ શકે છે. અઠવાડિયાના અંતમાં વાણીમાં સુધાર બનાવી રાખજો નહીં તો સામેવાળી વ્યક્તિને સમજવામાં મુશ્કેલી થશે અને તેનાથી મુશ્કેલીમાં વધારો થશે.

મિથુન

કાર્યક્ષેત્રમાં સંયમ અને ડિપ્લોમસી દ્વારા સારા પરિણામ મળશે. આર્થિક વૃદ્ધિનો સંયોગ પણ શુભ છે અને રોકાણ માટે અનુકૂળ પરિણામ મળશે. ક્યાંકથી ધનના આગમનના સંકેત છે. અઠવાડિયાના અંતમાં પરિસ્થિતિઓ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે અને કોઈ વાતને લઈને તમે નિરાંત અને શાંતિનો અનુભવ થશે.

કર્ક

આર્થિક વૃદ્ધિની સાથે સારી તક આ અઠવાડિયામાં મળશે. કોઈ બે રોકાણમાં વૃદ્ધિ થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈ નવી ભાગીદારીથી ફાયદો થશે. આ અઠવાડિયામાં યાત્રાઓ કરવાનું ટાળજો. પરિવારમાં કોઈ કારણસર તણાવ વધી શકે છે. આ અઠવાડિયાના અંતમાં દૃઢ નિશ્ચય રહેજો જેનાથી જ સફળતા મળશે.

સિંહ

કાર્યક્ષેત્રમાં ભાગીદારીના કાર્ય અત્યાંત સફળ રહેશે. કલાત્મક કાર્યો દ્વારા શુભ પરિણામ મળશે. આર્થિક હાનિના સંયોગ બનેલા રહેશે, તમારા રોકાણ પર ધ્યાન જરુર આપજો. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને બાળકોના સાનિધ્યમાં રહેવાથી વધુ અનુકૂળતતા થતી જશે. અઠવાડિયાના અંતમાં કોઈ ઈન્ટ્રસ્ટિંગ વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થશે.

કન્યા

આર્થિક વૃદ્ધિનો સંયોગ તમારા માટે સંપૂર્ણ અઠવાડિયા દરમિયાન બનશે. આર્થિક મામલામાં રોકાણ દ્વારા જીવનની ઉન્નતિના અવસર ઘણાં ખુલશે. જોકે, કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈ મહિલાના કારણે કષ્ટ મળશે. તમારા જીવન સાથી સાથે ક્યાંક ફરવા જવાનો પ્લાન બનાવ્યો હોય તો થોડું સંભાળજો, કોઈ કારણે મુશ્કેલી વધી શકે છે. અઠવાડિયાના અંતમાં તમારા પર જવાબદારીઓનું ભારણ વધી શકે છે.

તુલા

તમે જીવનસાથીની સાથે પોતાના સ્ટેટસને વધુ વધારવા પર વિચાર કરી શકો છો. કોઈ સારી જગ્યાએ શિફ્ટ થવાનું મન બની શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં ફાયદાની સ્થિતિ બનતી જશે. જોકે, આર્થિક હાનિની સ્થિતિ પણ બની રહી છે. માટે સંભાળીને કોઈ પણ રોકાણ કરવું આ અઠવાડિયા દરમિયાન તમારા માટે સારું રહેશે. પરિવારમાં ખુશીનો માહોલ રહેશે. આ અઠવાડિયામાં યાત્રાઓ અને એડવેન્ચર કરવામાં જ ભલાઈ છે. અઠવાડિયાના અંતમાં કોઈ વકીલ કે ડૉક્ટરની તમને મદદ મળી શકે છે.

વૃશ્ચિક

આર્થિક વૃદ્ધિના સંયોગ ઘણાં સારા રહેશે અને આખા અઠવાડિયા માટે ધન વૃદ્ધિનો યોગ બનશે. કાર્યક્ષેત્રમાં અચાનકથી કોઈ નાની સરપ્રાઈઝ તમને સંતોષ આપશે. સ્વાસ્થ્ય તરફ જાગૃત રહેજો. યાત્રાઓ દ્વારા પણ સફળતા મળશે અને તમે આ મામલે રિલેક્સ્ડ પણ રહી શકશો. અઠવાડિયાના અંતમાં બહારના હસ્તક્ષેપ તમારા માટે કષ્ટકારી બની શકે છે.

ધન

આ અઠવાડિયામાં પરિવારમાં ખુશહાલી આવશે. તમે પોતાના પરિવારની સાથે યાત્રાનો પ્લાન બનાવશો અને આ યાત્રાઓ દ્વાર શુભ પરિણામ પણ મળશે. કોઈ મહિલાની મદદથી યાત્રાઓમાં શુભ સ્થિતિ પેદા થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં ધીરે-ધીરે વધારો થશે. આર્થિક મામલામાં થોડું બંધન રહેશે. અઠવાડિયાના અંતમાં પણ કેટલીક સ્થિતિઓ એવી બનશે જે તમારા પર હાવી થઈ શકે છે.

મકર

આ અઠવાડિયામાં યાત્રાઓનો અત્યંત શુભ સંયોગ તમારા માટે બનતો દેખાય છે. તમે જીવનમાં ઉન્નતિ કરશો અને શુભ પરિણામ પણ આ યાત્રાઓ દ્વારા મળશે. યાત્રાઓ દરમિયાન તમારા નીકટના લોકોની જરુરિયાત તરફ પણ તમારું ધ્યાન રહેશે. થોડો સંયમ રાખીને કામ કરશો તો નિરાંતનો અનુભવ થશે. મહિલાઓના કારણે રોકાણ વધી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પણ કોઈ ખબરને લઈને તમે પરેશાન થઈ શકો છો. અઠવાડિયાના અંતમાં કોઈ ખુશ ખબર મળી શકે છે.

કુંભ

આ અઠવાડિયાની યાત્રાઓ જબરજસ્ત ફાયદાવાળી રહેશે. તમારા માટે શુભ સંકેત અને શુભ સંયોગ બનેલા રહેશે. પરિવારમાં ખુશીનો માહોલ રહેશે અને બની શકે છે કે તમે કોઈ જગ્યાએ શિફ્ટ થવાનું વિચારો. બાળકોના સાનિધ્યમાં સમય વિતશે. કાર્યક્ષેત્રમાં નિરાંત અનુભવશો. આર્થિક વૃદ્ધિનો સંયોગ મધ્યમ ગતિએ આગળ વધશે. અઠવાડિયાના અંતમાં યુવાનોને લઈને ચિંતા વધુ સતાવશે.

મીન

કાર્યક્ષેત્રમાં ઉન્નતિનો અવસર સારો રહેશે અને તમારા માટે શુભ પરિણામ પણ આવશે. કોઈ યુવા આ મામલે તમારી મદદ કરી શકે છે. આર્થિક ઉન્નતિની તક પણ સારી રહેશે અને આ સંબંધમાં ઉન્નતિ પણ થશે. યાત્રાઓ દ્વારા શુભ પરિણમામ આ અઠવાડિયા દરમિયાન મળી જશે. અઠવાડિયાના અંતમાં તમે ઘણાં વ્યસ્ત રહેશો.

સોર્સ: આઈ એમ ગુજરાત

Share this Story

Related Posts

ભેળપુરી સમાચારપત્ર

ખટ-મીઠ્ઠી ભેળપુરી હવે સીધા તમારા મેઈલ પર મેળવો.

About Dharmesh Vyas

Dharmesh Vyas

Dharmesh Vyas is a Technocrat but Funny man originally from Rajkot and one of the most popular person on social media like Facebook by running few of his fun pages. Now living in Dubai and one of the co-hosts of this site, Dharmesh Vyas will be a great assert for Bhelpoori.Com in future.

તાજા લેખો

રોજીંદા વપરાશની આ 10 વસ્તુઓ એક્સપાયરી ડેટ સાથે આવે છે – તમે કઈ Expired આઈટમ યુઝ કરો છો?

રોજીંદા વપરાશની આ 10 વસ્તુઓ એક્સપાયરી ડેટ સાથે આવે છે – તમે કઈ Expired આઈટમ યુઝ કરો છો?

કેમ સ્મશાનમાં રહે છે ભોલેનાથ – કેવી રીતે માયાની રચના કરે છે શિવજી એ જાણવા જેવું છે

કેમ સ્મશાનમાં રહે છે ભોલેનાથ – કેવી રીતે માયાની રચના કરે છે શિવજી એ જાણવા જેવું છે

ક્લિક કરીને વાંચો – નવરાત્રીમાં અખંડ દીવો પ્રગટાવતી વખતે શુ કરશો શુ નહી!

ક્લિક કરીને વાંચો – નવરાત્રીમાં અખંડ દીવો પ્રગટાવતી વખતે શુ કરશો શુ નહી!

ગર્ભ ન રહેતો હોય તો ખાવ આ ચમત્કારી ફળ – નિઃસંતાન દંપતિને સંતાન આપતું ચમત્કારી ફળ

ગર્ભ ન રહેતો હોય તો ખાવ આ ચમત્કારી ફળ – નિઃસંતાન દંપતિને સંતાન આપતું ચમત્કારી ફળ

જયારે આટલી મોટી કાર કંપનીના માલિક હેન્રી ફોર્ડને એક ગાડાખેડુએ આપ્યો આ જવાબ

જયારે આટલી મોટી કાર કંપનીના માલિક હેન્રી ફોર્ડને એક ગાડાખેડુએ આપ્યો આ જવાબ

માતાની આ 5 વાત લગભગ દિકરીઓને પસંદ નથી હોતી – ક્લિક કરી વાંચો કઈ છે વાતો

માતાની આ 5 વાત લગભગ દિકરીઓને પસંદ નથી હોતી – ક્લિક કરી વાંચો કઈ છે વાતો

શા માટે શિવજીની પરીક્રમા અડધી જ કરવામાં આવે છે? – આ છે અસલી કારણ

શા માટે શિવજીની પરીક્રમા અડધી જ કરવામાં આવે છે? – આ છે અસલી કારણ

error: Content is protected !!