ભવિષ્ય ભાખા
13 જૂન, 2018નું રાશિફળ: જાણો, કેવો રહેશે તમારો આજનો દિવસ

13 જૂન, 2018નું રાશિફળ: જાણો, કેવો રહેશે તમારો આજનો દિવસ

મેષ(Aries):

કોઈ કાર્ય કે પ્રોજેક્ટમાં સરકાર તરફથી લાભ મળશે. ઓફિસમાં મહત્ત્વપૂર્ણ મુદ્દાના સંબંધમાં ઉચ્ચ પદાધિકારીઓ સાથે વિચારવિમર્શ થઈ શકે છે. ઓફિસના કામકાજથી પ્રવાસ થઈ શકે છે. કાર્યભાર વધશે. પારિવારિક મામલે ઊંડી રુચિ અંગે સભ્યો સાથે વિચારવિમર્શ કરશો.

વૃષભ(Taurus):

વિદેશ સાથે જોડાયેલા વિષયો માટે દિવસ શુભ રહેશે. વેપારીઓને કારોબારમાં ધનલાભ મળશે. નવાં આયોજન હાથમાં લઈ શકશો. લાંબા અંતરનો પ્રવાસ થશે, તીર્થયાત્રા પણ કરી શકો છો. સંતાનોની પ્રગતિ થશે. ગણેશજી સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવાનું કહે છે.

મિથુન(Gemini):

ક્રોધ પર સંયમ રાખવો. વધુ ખર્ચથી આર્થિક તંગી રહી શકે છે. પરિવારના સભ્યો અને ઓફિસમાં સહકર્મચારીઓ સાથે મનમોટાવ કે વિવાદના થઈ શકે છે. ઇશ્વરની આરાધના, જપ અને આધ્યાત્મિકતાથી મનમાં શાંતિ મળશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.

કર્ક(Cancer):

આજનો દિવસ સામાજિક અને વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રમાં તમારા માટે લાભદાયક સાબિત થશે. ઉત્તમ આભૂષણ અને વાહનનું સુખ મળી શકે છે. મોજમસ્તી અને મનોરંજનમાં તમારો સમય વ્યતીત થઈ શકે છે. વિજાતીય વ્યક્તિ સાથે રોમાંચક મુલાકાત થઈ શકે છે. ભાગીદારીમાં લાભ થશે.

સિંહ(Lio):

ગણેશજી કહે છે કે, ઉદાસીન વૃત્તિ અને શંકાનાં વાદળ તમારા મન પર ઘેરાયેલા હોવાથી માનસિક રાહત નહિ મળે. તેમ છતાં ઘરમાં શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. દૈનિક કાર્યોમાં થોડો અવરોધ આવશે. વધુ પરિશ્રમ કર્યા બાદ અધિકારીઓ સાથે વાદવિવાદમાં ન પડવું.

કન્યા (Virgo):

કોઈ કારણસર મન ચિંતિત રહેશે. પેટમાં તકલીફ રહી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં પરેશાનીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આકસ્મિક ધનખર્ચ રહી શકે છે. શેરસટ્ટાથી દૂર રહેવાની ગણેશજી સલાહ આપે છે. પ્રિય વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થશે.

 તુલા(Libra):

આજે તમે વધુ પડતા ભાવનાશીલ રહેશો અને તેને કારણે માનસિક અસ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશો. માતા સાથે સંબંધ બગડી શકે છે અથવા માતાના સ્વાસ્થ્યના સંબંધમાં ચિંતા થશે. પ્રવાસ માટે વર્તમાન સમય અનુકૂળ નથી. વિવાદિત વિષયોથી દૂર રહેવું.

 વૃશ્ચિક(Scorpio):

આજનો દિવસ સારી રીતે પસાર થશે. કાર્યમાં સફળતા મળશે. ભાગ્ય સાથ આપશે. વિરોધીનો પક્ષ નબળો પડશે અને પ્રિય વ્યક્તિઓ સાથે તમારી મુલાકાત થશે. ભાઈબંધુઓનો વ્યવહાર આજે વધુ સહયોગપૂર્ણ અને પ્રેમપૂર્ણ રહેશે.

ધન(Sagittarius):

પારિવારિક વાતાવરણને કારણે તમે પરેશાનીનો અનુભવ કરી શકો છો. નિરર્થક ધનખર્ચ થઈ શકે છે. કાર્ય વિલંબથી પૂર્ણ થશે. પારિવારિક સભ્યો સાથે ગેરસમજ ટાળવાનો પ્રયાસ કરવો પડશે. દૂર રહેતા મિત્રો અને સ્નેહીજનોથી લાભ મળી શકે છે.

 મકર(Capricorn):

ધાર્મિક કાર્ય અને પૂજા-પાઠમાં રુચિ રહેશે. ગૃહસ્થજીવનમાં આનંદ છવાયેલો રહેશે. મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી ઉપહાર મળી શકે છે. શારીરિક અને માનસિક રીતે આનંદિત રહેશો. નોકરી-વ્યવસાયમાં પણ અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ રહેશે. દામ્પત્યજીવન સુખદ રહેશે.

કુંભ(Aquarius):

ગણેશજી આજે કોઈના જામીન ન થવાની અને પૈસાની લેવડદેવડ ન કરવાની સલાહ આપે છે. ખર્ચમાં વૃદ્ધિ થશે. સ્વાસ્થ્યના મામલે ધ્યાન રાખવું. કોઈ સાથે ગેરસમજ થવાથી વિવાદ થઈ શકે છે. ક્રોધ પર કાબૂ રાખવો.

મીન(Pisces):

આજે તમારા માટે લાભદાયક દિવસ છે. નોકરી-વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં આવક વૃદ્ધિ થશે. વડીલ વર્ગ અને મિત્રો તરફથી તમને લાભ થશે. નવા મિત્રો બનશે, જેમની મિત્રતા ભવિષ્યમાં લાભદાયક સાબિત થશે. માંગલિક પ્રસંગોમાં જવાનું થશે. આકસ્મિક ધનલાભ થશે.

 

Share this Story

Related Posts

ભેળપુરી સમાચારપત્ર

ખટ-મીઠ્ઠી ભેળપુરી હવે સીધા તમારા મેઈલ પર મેળવો.

About Dharmesh Vyas

Dharmesh Vyas

Dharmesh Vyas is a Technocrat but Funny man originally from Rajkot and one of the most popular person on social media like Facebook by running few of his fun pages. Now living in Dubai and one of the co-hosts of this site, Dharmesh Vyas will be a great assert for Bhelpoori.Com in future.

error: Content is protected !!