‪અનુભવોક્તિ‬
આ ત્રણ રાશિવાળા પાર્ટનર ખૂબ જ વફાદાર હોય છે, જીંદગીનાં છેલ્લા શ્વાસ સુધી સાથ નિભાવે છે

આ ત્રણ રાશિવાળા પાર્ટનર ખૂબ જ વફાદાર હોય છે, જીંદગીનાં છેલ્લા શ્વાસ સુધી સાથ નિભાવે છે

લગ્ન એક પવિત્ર બંધનની સાથો સાથ ખૂબસૂરત સંબંધ પણ છે. જી હાં, લગ્ન-વિવાહનાં સંબંધો એટલી સરળતાથી નથી મળતા. કહેવાય છે કે જોડી તો ઉપરવાળો જ બનાવે છે, એટલે આ સંબંધ વધુ ખાસ છે. લગ્નના સાત ફેરા પતિ-પત્નીને સાત જન્મ સુધી એકબીજા સાથે જોડાયેલા રાખે છે. દરેક કપલ ઈચ્છતું હોય છે કે એમનું વૈવાહિક જીવન સુખી રહે, જેના માટે લોકો ઘણા બધા ઉપવાસ પણ કરતા હોય છે, જેથી એમને મનપસંદ જીવનસાથી મળે. ફક્ત છોકરીઓ જ નહીં, આજકાલ તો છોકરાંઓ પણ આ બધી બાબતોમાં ભરોસો કરવા લાગ્યા છે.

આમ તો લગ્ન સંબંધમાં પ્રેમની કોઈ કમી નથી હોતી, પણ અહીંયા ઘણી તકરાર પણ જોવા મળે છે. એવામાં જો અમે તમને કહ્યે કે કેટલાક રાશિનાં જાતકો એવા પણ હોય છે કે જે પરફેક્ટ પાર્ટનર હોય છે, તો તમને એવું લાગશે કે અમે મજાક કરી રહ્યા છીએ, પણ ખરેખર એવું હોય છે. શાસ્ત્રો મુજબ, કેટલીક રાશિનાં લોકો એવા હોય છે, જેઓ અંત સુધી પોતાના પાર્ટનરનો સાથ નિભાવે છે. આવા લોકો ખૂબ જ ભાગ્યશાળી લોકોને જ મળે છે. એટલુ જ નહીં આ રાશિનાં લોકોનો પ્રેમ એકદમ સાચો અને નિ:સ્વાર્થ હોય છે. આ લોકોનું વ્યક્તિત્વ પણ આકર્ષક હોય છે.

જી હાં, આજે અમે તમને કેટલીક એવી રાશિનાં જાતકો વિશે જણાવવાનાં છીએ કે જેઓ ખૂબ જ પ્રેમાળ અને કેરિંગ હોય છે. જે સાત જન્મો સુધી પોતાનાં પાર્ટનરનો સાથ નથી છોડતા. સાથે જ એમનો પ્રેમ જોઈને લોકોને ઈર્ષ્યા પણ થાય છે. આ લોકોની સફળ પ્રેમ કહાનીની ચર્ચા ચારેબાજુ થાય છે. તેઓ સુખી લગ્નજીવનનું એક ઉત્તમ ઉદાહરણ પુરુ પાડે છે. તો ચાલો જાણીએ આ આર્ટિકલમાં કઈ-કઈ રાશિનો સમાવેશ થાય છે?

(1) મકર રાશિ :


આ રાશિના જાતક પ્રેમની બાબતમાં ખૂબ જ જવાબદાર હોય છે. લગ્ન પછી તેઓ જન્મો-જન્મ સુધી એકબીજાનાં બની જાય છે. તેઓ પોતાનાં દરેક સંબંધને મહત્વ આપે છે. તેઓ પોતાનાં પાર્ટનરની ખૂબ જ કાળજી લે છે. એટલું જ નહીં તેઓ જીંદગીનાં છેલ્લા શ્વાસ સુધી સાથ નિભાવે છે. પોતાનાં પાર્ટનર પર તેઓ આંખ બંધ રાખીને ભરોસો કરે છે. તેઓ પોતાનાં પાર્ટનરને હંમેશા ખુશ રાખે છે. આ રાશિનાં લોકો ખૂબ જ ભાવુક હોય છે.

(2) કન્યા રાશિ :


કન્યા રાશિનાં લોકો ખૂબ જ ગંભીર સ્વભાવનાં હોય છે. પ્રેમની બાબતમાં એમના પાર્ટનર વધુ ભાગ્યશાળી હોય છે, કારણ કે કન્યા રાશિનાં લોકો ક્યારેય પોતાના પાર્ટનરનો સાથ છોડતા નથી. તેઓ પોતે ઘણી બધી સમસ્યાઓનો સામનો કરશે, પણ પોતાના પાર્ટનરને ઉણી આંચ ન આવવા દે. તેઓ પોતાના પાર્ટનર માટે કંઈ પણ કરી શકે. આ રાશિના લોકો ફક્ત એક વખત પ્રેમ કરે છે અને જીંદગીભર નિભાવે છે. એમની લવ લાઈફ ખૂબ જ સુંદર હોય છે. તેઓ પોતાનાં પ્રેમ-પાત્ર સાથે જ લગ્ન કરે છે. લગ્ન પછી પણ એમનાં પ્રેમમાં કોઈ ફેરફાર નથી આવતો, હંમેશા પ્રેમ વધતો રહે છે. આ રાશિનાં લોકો ખૂબ જ વિશ્વાસુ હોય છે.

(3) કર્ક રાશિ :


કર્ક રાશિના લોકો પણ ખૂબ જ હિંમતવાન હોય છે. તેઓ જે કોઈના જીવનસાથી બને એમની પણ કિસ્મત ચમકી ઉઠે છે. એમના માટે એમનો પાર્ટનર જ સર્વસ્વ હોય છે. આ લોકો હંમેશા પોતાનાં દિલની વાત સાંભળે છે, જેના લીધે એમની મેરીડ લાઈફ અને લવ લાઈફ બંને સુખદ રહે છે. તેઓ પાર્ટનર સાથે હંમેશા હળીમળીને ખુશ રહે છે. એવામાં જો તમારો પાર્ટનર પણ આ રાશિમાંથી એકાદ હોય, તો તમે ખૂબ જ નસીબદાર છો..

‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ પરની આ પોસ્ટ તમને ગમી હોય તો તમારા પ્રેમાળ પાર્ટનરને કમેન્ટમાં ટેગ (મેન્શન) કરો.

Share this Story

Related Posts

ભેળપુરી સમાચારપત્ર

ખટ-મીઠ્ઠી ભેળપુરી હવે સીધા તમારા મેઈલ પર મેળવો.

About Dharmesh Vyas

Dharmesh Vyas

Dharmesh Vyas is a Technocrat but Funny man originally from Rajkot and one of the most popular person on social media like Facebook by running few of his fun pages. Now living in Dubai and one of the co-hosts of this site, Dharmesh Vyas will be a great assert for Bhelpoori.Com in future.

તાજા લેખો

અમિતાભની લાડલી શ્વેતાની ગ્લેમરસ લાઈફ સ્ટાઈલ જોઇને તમારી આંખો પર વિશ્વાસ નહિ થાય

અમિતાભની લાડલી શ્વેતાની ગ્લેમરસ લાઈફ સ્ટાઈલ જોઇને તમારી આંખો પર વિશ્વાસ નહિ થાય

કોરોના લોકડાઉનમાં અક્ષયકુમાર પત્નીને લઈને હોસ્પિટલ પહોંચો – કારણ વાંચવા જેવું છે

કોરોના લોકડાઉનમાં અક્ષયકુમાર પત્નીને લઈને હોસ્પિટલ પહોંચો – કારણ વાંચવા જેવું છે

પ્રિયંકા અને નીક જોનાસે ભારત બહાર બેઠા બેઠા આવડી મોટી રકમ PM Cares માં જમા કરાવી

પ્રિયંકા અને નીક જોનાસે ભારત બહાર બેઠા બેઠા આવડી મોટી રકમ PM Cares માં જમા કરાવી

Read Gujarati Leading News Papers Online During Lock Out Due To COVID-19

પ્રકૃતિપ્રેમીઓ અને પર્યટકોના આકર્ષણ સમા ગુજરાતના પોલો જંગલોમાં આ ટીમ ગઈ અને પછી…..

પ્રકૃતિપ્રેમીઓ અને પર્યટકોના આકર્ષણ સમા ગુજરાતના પોલો જંગલોમાં આ ટીમ ગઈ અને પછી…..

કાજલ ઓઝા વૈદ્યે, અશ્વિન સામે બદનક્ષીનો દાવો માંડ્યો – અશ્વિને ફેસબુક પર આવું લખેલું

કાજલ ઓઝા વૈદ્યે, અશ્વિન સામે બદનક્ષીનો દાવો માંડ્યો – અશ્વિને ફેસબુક પર આવું લખેલું

આ ક્યુટ છોકરીના મોટા ફેન બની ગયા લદ્દાખનાં બીજેપી સાંસદ – વિડીયો શેર કરીને કહ્યું આ છોકરી…

આ ક્યુટ છોકરીના મોટા ફેન બની ગયા લદ્દાખનાં બીજેપી સાંસદ – વિડીયો શેર કરીને કહ્યું આ છોકરી…

error: Content is protected !!