ફિલ્લમ ફિલ્લમ
શાહરૂખ ખાનની દીકરીની સુંદરતા જોઇને લોકોની આંખો ફાટી ગયી – ક્લિક કરી ફોટા જુવો

શાહરૂખ ખાનની દીકરીની સુંદરતા જોઇને લોકોની આંખો ફાટી ગયી – ક્લિક કરી ફોટા જુવો

બોલિવૂડના સ્ટાર્સ તો હંમેશ માટે મીડિયા પર છવાયેલા જ રહેતાં હોય છે. કોઇ ફિલ્મ રીલિઝ થવાની હોય, કોઇ ઓપનીંગ પ્રોગામ કે એવો કોઇ કાર્યક્રમ હોય…સ્ટાર્સનો જલવો વિખેરાતો જ હોય છે. પણ હમણાંકથી મીડિયાએ બોલિવૂડ સ્ટાર્સના સંતાનો પર પણ ફોકસ કર્યું છે. તેમને પણ લોકો સામે લાવી મુક્યાં છે.

પરીણામ સ્વરૂપ આજે શ્રીદેવીની દિકરી જાહ્નવી કપૂર હોય કે સચીનની બેટી સારા તેંડુલકર હોય, આ નવોદિતો મીડિયા પર છવાયેલા રહે છે. તો વળી, શાહરૂખ ખાનની દિકરી સુહાનાનું પણ કંઇક એવું જ છે. બોલિવૂડની ચમક-દમકથી અંજાયેલી અને લોકોને આંજી દેતી સૃષ્ટિમાં હવે સેલિબ્રીટિઝ ઉપરાંત તેમના સંતાનો પણ દેખાવા માંડ્યા છે.

એનો એક જાણીતો દાખલો હમણાં જ મળ્યો. શાહરૂખ ખાનની પુત્રી સુહાના હાલમાં યોજાયેલી એક પાર્ટીમાં એવા સ્વરૂપમાં અને એવા અંદાજમાં જોવા મળી કે લોકો ચકિત જ થઇ ગયાં…!

આમ તો શાહરૂખ ખાન જેવા મોટા સ્ટાર્સની સંતાન હોવાના કારણે સુહાનાને હરકોઇ જાણે છે. પણ પાછલાં થોડા સમયથી સુહાનાએ પોતાના પહેરવેશમાં, લૂકમાં ઘણો બદલાવ કર્યો છે. સુહાના હાલ સેલિબ્રીટી કિડ્સમાં ટોપ ફેમસ રહેનારી બની ગઇ છે. મીડિયા પર સનસની ફેલાવવામાં પણ હાલ તો તેનો જોટો નથી.

કહેવાય છે કે, હવે સુહાના કદાચ બૌલિવૂડમાં ડેબ્યુ કરશે! હાં, લોકો એના બદલાયેલા લૂકને જોઇને આ અંદાજ તારવી રહ્યાં છે. સુહાના તાજેતરમાં પોતાની માં ગૌરી ખાનની યોજાયેલી એક પાર્ટીમાં સોનેરી કલરનો ડ્રેસ પહેરીને પહોંચેલી ત્યારે લોકો છક્ક થઇ ગયાં હતાં.

સુહાના ખાનની માતા અને શાહરૂખની વાઇફ ગૌરી ખાને હમણાં એક ગ્રાન્ડ પાર્ટી આપેલી. જેમાં મોટાભાગના બોલિવૂડ સ્ટાર્સ હાજર રહ્યાં હતાં. પણ સુહાનાને જોઇને લોકો ભોંચક્કા જ રહી ગયેલાં! ગોલ્ડન કલરનો ડ્રેસ અને શોર્ટ ડ્રેસમાંથી નીખરતું બદન-જે તેની ખુબસુરતીને નિખારી રહ્યું હતું.

વળી, ખુલ્લા વાળ પણ તેની શોભામાં વધારો કરી રહ્યાં હતાં. મીડિયાના કેમેરા સામે આવીને તેણે કોઇ સેલિબ્રિટીને સાજે તેવા અંદાજમાં પોઝ આપ્યા હતાં.

હવે અંદાજ પ્રમાણે સુહાના પહેલાંની સુહાના નથી રહી. તે ઘણી બદલાઇ ગઇ છે. હોટ અવતારમાં તેના પોઝ જોઇને અને કોઇ એક્ટ્રેસ તરીકેનો તેનો વર્તાવ જોઇને બુધ્ધિશાળીઓ(!) અટકળ કાઢી રહ્યાં છે કે, સુહાના હવે જલ્દી બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કરશે.

પાર્ટીમાં અરબાઝ ખાનની ભૂતપૂર્વ ભાર્યા મલાઇકા અરોરા ખાન પણ હાજર રહી હતી. પણ સુહાનાના સૌઁદર્ય આગળ એ ફિક્કી લાગતી હતી. મતલબ સાફ છે કે, લોકો સુહાનાને વધુ ફોલો કરે છે. સોશિયલ મીડિયા પર પણ એના પ્રશંસકો કૂદકે ને ભૂસકે વધી રહ્યાં છે.

અહીં પ્રસ્તુત તસ્વીરો પરથી તમે જ અંદાજ લગાવી લો કે મલાઇકા સુંદર છે કે સુહાના? સુહાનાના વિવિધ પોઝની પણ અહીઁ તસ્વીરો આપેલી છે.

Share this Story

Related Posts

ભેળપુરી સમાચારપત્ર

ખટ-મીઠ્ઠી ભેળપુરી હવે સીધા તમારા મેઈલ પર મેળવો.

About Dharmesh Vyas

Dharmesh Vyas

Dharmesh Vyas is a Technocrat but Funny man originally from Rajkot and one of the most popular person on social media like Facebook by running few of his fun pages. Now living in Dubai and one of the co-hosts of this site, Dharmesh Vyas will be a great assert for Bhelpoori.Com in future.

તાજા લેખો

રોજીંદા વપરાશની આ 10 વસ્તુઓ એક્સપાયરી ડેટ સાથે આવે છે – તમે કઈ Expired આઈટમ યુઝ કરો છો?

રોજીંદા વપરાશની આ 10 વસ્તુઓ એક્સપાયરી ડેટ સાથે આવે છે – તમે કઈ Expired આઈટમ યુઝ કરો છો?

કેમ સ્મશાનમાં રહે છે ભોલેનાથ – કેવી રીતે માયાની રચના કરે છે શિવજી એ જાણવા જેવું છે

કેમ સ્મશાનમાં રહે છે ભોલેનાથ – કેવી રીતે માયાની રચના કરે છે શિવજી એ જાણવા જેવું છે

ક્લિક કરીને વાંચો – નવરાત્રીમાં અખંડ દીવો પ્રગટાવતી વખતે શુ કરશો શુ નહી!

ક્લિક કરીને વાંચો – નવરાત્રીમાં અખંડ દીવો પ્રગટાવતી વખતે શુ કરશો શુ નહી!

ગર્ભ ન રહેતો હોય તો ખાવ આ ચમત્કારી ફળ – નિઃસંતાન દંપતિને સંતાન આપતું ચમત્કારી ફળ

ગર્ભ ન રહેતો હોય તો ખાવ આ ચમત્કારી ફળ – નિઃસંતાન દંપતિને સંતાન આપતું ચમત્કારી ફળ

આ છે બોલીવુડની 8 નણંદ-ભોજાઈની જોડી. સગ્ગી બહેનોની જેમ સાથે રહે છે – તમે કેટલીને ઓળખો?

આ છે બોલીવુડની 8 નણંદ-ભોજાઈની જોડી. સગ્ગી બહેનોની જેમ સાથે રહે છે – તમે કેટલીને ઓળખો?

જયારે આટલી મોટી કાર કંપનીના માલિક હેન્રી ફોર્ડને એક ગાડાખેડુએ આપ્યો આ જવાબ

જયારે આટલી મોટી કાર કંપનીના માલિક હેન્રી ફોર્ડને એક ગાડાખેડુએ આપ્યો આ જવાબ

માતાની આ 5 વાત લગભગ દિકરીઓને પસંદ નથી હોતી – ક્લિક કરી વાંચો કઈ છે વાતો

માતાની આ 5 વાત લગભગ દિકરીઓને પસંદ નથી હોતી – ક્લિક કરી વાંચો કઈ છે વાતો

error: Content is protected !!