જાત ભાતની વાત
સુંદરતાની ખરા અર્થમાં મુરત કહી શકાય એવી પાકિસ્તાની પાયલોટના ફોટા જોવા અહી ક્લિક કરો

સુંદરતાની ખરા અર્થમાં મુરત કહી શકાય એવી પાકિસ્તાની પાયલોટના ફોટા જોવા અહી ક્લિક કરો

સામાન્ય રીતે આપણા મનમાં એક ધારણા બંધાયેલી હોય છે કે, સૌથી ખુબસુરત તો હિરોઇન જ હોય શકે! તમને કોઇ સવાલ કરે કે, સૌથી ખુબસુરત યુવતી કોણ? તો કદાચ તમે તમને મનપસંદ હિરોઇનનું જ નામ આપશો. આપણે એવું લાગે છે કે, તે આટલી ખુબસુરત છે ત્યારે જ તો આ ફિલ્ડમાં આવી શકી છે ને? અલબત્ત, એવું નથી. બહાર નીકળો. દુનિયા જુઓ. એવી તો અનેક સુંદરતા તમને ભટકાશે કે તમારી એ ફેવરીટ એક્ટ્રેસનું પણ તેની આગળ કંઈ જ નહી આવે!

કોઇ એક્ટ્રેસ, ખેલાડી કે સેલિબ્રીટી માત્ર સુંદર હોય એવું હરગીજ નથી હોતું. સુંદરતા કોઇ એક ફિલ્ડની કે ક્ષેત્રની મોહતાજ છે એવું હોય ખરું? નહી! આજે એવો જ એક ભ્રમ ભાંગવાનો ભંડારો આપની સમક્ષ લઇને અમે હાજર છીએ. વાત છે પાકિસ્તાનની એક યુવતીની.(હાં, સુંદરતા કોઇ મુલ્ક જોઇને પણ નથી આવતી.) આ યુવતીએ રીતસર હમણાંથી તો હલબલી જ મચાવી દીધી છે.

ખુબસુરતી એવી કે દિવાના બનાવી દે! –

તસ્વીર તો જુઓ આ પાકિસ્તાની યુવતીની. હોશ ઉડી જશે કે આખરે કેવી રીતે આ યુવતી આટલી સુંદર હોઈ શકે? અલબત્ત, એ પ્રશ્નનો જવાબ હોઇ ના શકે પણ વાસ્તવિકતા સામે જ છે. આ યુવતીની પાકિસ્તાની મહિલા પાયલટ છે.

ઇન્ટરનેટ અને સોશિયલ મીડિયાની આ દુનિયામાં પાકિસ્તાની યુવતીની તસ્વીરોએ ચકચાર જગાવી છે. જ્યાં-ત્યાં એની ચર્ચા ચાલે છે. લોકો આ લેડી પાયલટની ખુબસુરતી પર આશ્વર્યની સાથે દિવાનગી પણ અનુભવી રહ્યાં છે. જાણકારી મુજબ, આ યુવતીનું નામ હુમા છે. જે મુળ કરાંચીની રહેવાસી છે. હાલ તે પાકિસ્તાન ઇન્ટરનેશનલ એરલાઇન્સમાં પાયલટનું કામ કરી રહી છે.

તસ્વીરો જોઇને તમે પણ મદહોશ થઇ જશો –

હુમાએ જ્યારે પ્રથમ વાર સોશિયલ મીડિયા પર તેમની તસ્વીરો શેર કરી બસ ત્યારથી જ લોકો તેની સુંદરતાને જોઇ આશ્વર્ય ચકિત બની ગયેલા. લોકોએ દુનિયાની પ્રથમ સુંદરીના નામે એમની તસ્વીરોને ખુબ માત્રામાં શેર કરી. આજે હક્કીત પરિસ્થિતી એ છે કે, જ્યાં જુઓ ત્યાં બસ હુમા જ હુમા…!

હુમાની તસ્વીરો જોઇને દરેક વ્યક્તિ એમની કુદરતે આપેલી અણમોલ સુંદરતાના વખાણ કર્યા વગર રહી નથી શકતો. માત્ર પાકિસ્તાનની નહી પણ દુનિયા ભરની સુંદરીઓમાં તેમને એક માનવા લાગ્યાં છે લોકો. ખુબસુરતી જ એવી છે કે, લોકો પાસે તરેહ-તરેહની કલ્પનાઓ કરાવી દે…!!

‘સુંદરતાની રાણી’ લાગી રહી છે આ પાયલટ –

આ મહિલા તો જાણે સુંદરતાની રાણી જ લાગી રહી છે પણ પાકિસ્તાનમાં આ પહેલાં પણ કેટલાંક બિલકુલ આવા જ કિસ્સા સામે આવી રહ્યાં છે. થોડા વખત પહેલાં પણ આમ બનેલું. જ્યારે એક ચાવાળી યુવતીની સુંદરતાએ વિશ્વ ડોલાવેલું અને એની પણ ચોતરફ આવી ચર્ચા થયેલી. પછી એ યુવતીની કિસ્મત જ જાણે બદલી ગયેલી.

Share this Story

Related Posts

ભેળપુરી સમાચારપત્ર

ખટ-મીઠ્ઠી ભેળપુરી હવે સીધા તમારા મેઈલ પર મેળવો.

About Dharmesh Vyas

Dharmesh Vyas

Dharmesh Vyas is a Technocrat but Funny man originally from Rajkot and one of the most popular person on social media like Facebook by running few of his fun pages. Now living in Dubai and one of the co-hosts of this site, Dharmesh Vyas will be a great assert for Bhelpoori.Com in future.

તાજા લેખો

પ્રકૃતિપ્રેમીઓ અને પર્યટકોના આકર્ષણ સમા ગુજરાતના પોલો જંગલોમાં આ ટીમ ગઈ અને પછી…..

પ્રકૃતિપ્રેમીઓ અને પર્યટકોના આકર્ષણ સમા ગુજરાતના પોલો જંગલોમાં આ ટીમ ગઈ અને પછી…..

કાજલ ઓઝા વૈદ્યે, અશ્વિન સામે બદનક્ષીનો દાવો માંડ્યો – અશ્વિને ફેસબુક પર આવું લખેલું

કાજલ ઓઝા વૈદ્યે, અશ્વિન સામે બદનક્ષીનો દાવો માંડ્યો – અશ્વિને ફેસબુક પર આવું લખેલું

આ ક્યુટ છોકરીના મોટા ફેન બની ગયા લદ્દાખનાં બીજેપી સાંસદ – વિડીયો શેર કરીને કહ્યું આ છોકરી…

આ ક્યુટ છોકરીના મોટા ફેન બની ગયા લદ્દાખનાં બીજેપી સાંસદ – વિડીયો શેર કરીને કહ્યું આ છોકરી…

અભિષેકને લીધે પોતાના બાળકોને ક્યારેય બોલીવુડમાં નથી લાવવા માંગતી શ્વેતા – કહ્યું જે રીતે લોકો અભીનો…

અભિષેકને લીધે પોતાના બાળકોને ક્યારેય બોલીવુડમાં નથી લાવવા માંગતી શ્વેતા – કહ્યું જે રીતે લોકો અભીનો…

કેરિયર બચાવવા ટકલા બની ગયેલા આ ૧૦ લોકપ્રિય બોલીવુડ સ્ટાર્સને કરાવવી પડેલી સર્જરી – આ હજુ છે બધાનો ફેવરીટ

કેરિયર બચાવવા ટકલા બની ગયેલા આ ૧૦ લોકપ્રિય બોલીવુડ સ્ટાર્સને કરાવવી પડેલી સર્જરી – આ હજુ છે બધાનો ફેવરીટ

મોરારીબાપુ અને સ્વામીનારાયણ  વિવાદમાં કાજલ ઓઝાએ જયારે કહ્યું – જે સાધુ પોતાની ઇન્દ્રિયો ઉપર કાબુ….

મોરારીબાપુ અને સ્વામીનારાયણ વિવાદમાં કાજલ ઓઝાએ જયારે કહ્યું – જે સાધુ પોતાની ઇન્દ્રિયો ઉપર કાબુ….

મોરારીબાપુ ને એકતરફી આપેલ વચન નો ભંગ કરીને જય વસાવડા એ કંઇક આવું કહ્યું ….

મોરારીબાપુ ને એકતરફી આપેલ વચન નો ભંગ કરીને જય વસાવડા એ કંઇક આવું કહ્યું ….

error: Content is protected !!