જાત ભાતની વાત
આ ૨ નામવાળી છોકરીઓ પોતાના પતિદેવો થી દુખી જ રહેતી હોય છે – આ છે કારણ

આ ૨ નામવાળી છોકરીઓ પોતાના પતિદેવો થી દુખી જ રહેતી હોય છે – આ છે કારણ

બધાં જ સબંધોમાં પતિ-પત્નીનો સબંધ સૌથી અલગ અને સૌથી શ્રેષ્ઠ માનવામાં આવે છે. એક પ્રકારની જગત કલ્યાણની ભાવનાથી જો આ સબંધ નિભાવવામાં આવે તો ચોક્કસપણે એક ઉમદા સંસારની પરિકલ્પના સાકાર થઇ શકે. પતિ-પત્નીનો સબંધ ખાટો-મીઠો પણ થતો હોય છે રસોડાની રસોઈની જેમ! પણ એ જ આ સબંધની મજા છે.

લગ્ન પહેલાં બંનેમાંથી કોઇ જણ કદાચ કોઇને જાણતું પણ ના હોય પણ પછીથી બંને વ્યક્તિ એકબીજાને સ્વીકારી લે છે. સંસારનો આરંભ કરે છે. એકબીજાનો હરેક સ્થિતીમાં સાથ આપે છે. એ પછી આ સબંધ ઘણો ઊંડાણ સુધી પહોંકે છે. શરૂઆતમાં શક્ય છે કે, માત્ર બાહ્ય દેખાવ અને શુષ્ક સુખને માટે એકબીજા પ્રત્યે આકર્ષણ હોય. પણ જેમ-જેમ સબંધ આગળ વધે છે, સંસારની તાવડીમાં તવાય છે તેમ તેમ એની ગહેરાઇઓ વધે છે. સબંધ પ્રગાઢ બને છે. સાથે ચાલીને આ રિશ્તો બહુ કલ્યાણમયી ભાવના ધરાવતો બને છે.

પણ આ ત્યારે શક્ય બને જ્યારે પતિ-પત્ની બંને એકબીજા પર વિશ્વાસ કરે અને એકબીજાનું સન્માન કરી રહે, એને જાળવી રાખે. ઘણીવાર એવું બને છે કે, કોઇક પત્નીઓ પોતાના પતિથી અસંતુષ્ટ રહે છે. આજે આ લેખના માધ્યમથી અમે આપને જણાવી રહ્યાં છે એ ૨ નામવાળી મહિલાઓ વિશે જે પોતાના પતિથી હંમેશા માટે દુ:ખી રહે છે.

તો ચાલો જાણી લઇએ આ બે નામધારી મહિલાઓ કોણ છે :

K નામવાળી સ્ત્રીઓ –

Kથી શરૂ થતાં નામવાળી સ્ત્રીઓ આમ તો પોતાના સબંધ પ્રત્યે અતિ સજાગ અને જવાબદાર રહેનારી હોય છે. પોતાના પતિનું અને પરીવારનું સારી રીતે ધ્યાન રાખનારી હોય છે. આવી મહિલાઓ હ્રદયની પણ બહુ સાફ હોય છે. કોઇનું બુરું ના ઇચ્છનારી અને હંમેશા પોતાના સબંધને બનાવી રાખનારી હોય છે.

પણ આ મહિલાઓમાં એક આદત કહો કે કુટેવ એવી પણ જોવા મળે છે કે, તે ઇચ્છે છે કે પોતાનો પતિ જે પણ કાર્ય કરે છે અને જ્યાં પણ જાય છે તે વિશે પોતાને બધી જ માહિતી આપતો જાય! પોતાને એ હરેક બાબત જણાવી દે જેનાથી તે અવગત હોય. હવે આવું કાયમ માટે તો ના શક્ય હોય. ક્યારેક એવું પણ બને કે પતિ કોઇ બાબત જણાવી પણ ના શકે તો આવી સ્ત્રીઓ નારાજ થઇ જાય છે. પરીણામે સબંધમાં કડવાશ આવી જાય છે.

P નામધારી મહિલાઓ –

આ અક્ષરથી શરૂ થતાં નામવાળી મહિલાઓ પોતાના પતિને સત્ય દિલ રાખીને અત્યંત પ્રેમ કરનારી હોય છે. આ મહિલાઓ કદી પણ એવું નથી ઇચ્છતી કે પોતાના પતિને પોતે દગો કરે. આ મહિલાઓ એવી ઉમ્મીદ રાખીને રહેતી હોય છે કે, પોતાનો પતિ એમને ભરપૂર પ્રેમ કરે. પણ જ્યારે પોતાની આ ઇચ્છા પુરી નથી થતી ત્યારે આ મહિલાઓ માયુશ થઇ જાય છે. આવી નાહકની નાની વાતો પર નારાજ થવાથી બંનેના સબંધમાં કડવાશ પણ આવી જાય છે. પરીણામે, સુંદર લગ્નજીવન – ગૃહસ્થાશ્રમ વિખેરાય જવાની પણ સંભાવના પ્રબળ રહે છે.

Share this Story

Related Posts

ભેળપુરી સમાચારપત્ર

ખટ-મીઠ્ઠી ભેળપુરી હવે સીધા તમારા મેઈલ પર મેળવો.

About Dharmesh Vyas

Dharmesh Vyas

Dharmesh Vyas is a Technocrat but Funny man originally from Rajkot and one of the most popular person on social media like Facebook by running few of his fun pages. Now living in Dubai and one of the co-hosts of this site, Dharmesh Vyas will be a great assert for Bhelpoori.Com in future.

તાજા લેખો

રોજીંદા વપરાશની આ 10 વસ્તુઓ એક્સપાયરી ડેટ સાથે આવે છે – તમે કઈ Expired આઈટમ યુઝ કરો છો?

રોજીંદા વપરાશની આ 10 વસ્તુઓ એક્સપાયરી ડેટ સાથે આવે છે – તમે કઈ Expired આઈટમ યુઝ કરો છો?

કેમ સ્મશાનમાં રહે છે ભોલેનાથ – કેવી રીતે માયાની રચના કરે છે શિવજી એ જાણવા જેવું છે

કેમ સ્મશાનમાં રહે છે ભોલેનાથ – કેવી રીતે માયાની રચના કરે છે શિવજી એ જાણવા જેવું છે

ક્લિક કરીને વાંચો – નવરાત્રીમાં અખંડ દીવો પ્રગટાવતી વખતે શુ કરશો શુ નહી!

ક્લિક કરીને વાંચો – નવરાત્રીમાં અખંડ દીવો પ્રગટાવતી વખતે શુ કરશો શુ નહી!

ગર્ભ ન રહેતો હોય તો ખાવ આ ચમત્કારી ફળ – નિઃસંતાન દંપતિને સંતાન આપતું ચમત્કારી ફળ

ગર્ભ ન રહેતો હોય તો ખાવ આ ચમત્કારી ફળ – નિઃસંતાન દંપતિને સંતાન આપતું ચમત્કારી ફળ

આ છે બોલીવુડની 8 નણંદ-ભોજાઈની જોડી. સગ્ગી બહેનોની જેમ સાથે રહે છે – તમે કેટલીને ઓળખો?

આ છે બોલીવુડની 8 નણંદ-ભોજાઈની જોડી. સગ્ગી બહેનોની જેમ સાથે રહે છે – તમે કેટલીને ઓળખો?

જયારે આટલી મોટી કાર કંપનીના માલિક હેન્રી ફોર્ડને એક ગાડાખેડુએ આપ્યો આ જવાબ

જયારે આટલી મોટી કાર કંપનીના માલિક હેન્રી ફોર્ડને એક ગાડાખેડુએ આપ્યો આ જવાબ

માતાની આ 5 વાત લગભગ દિકરીઓને પસંદ નથી હોતી – ક્લિક કરી વાંચો કઈ છે વાતો

માતાની આ 5 વાત લગભગ દિકરીઓને પસંદ નથી હોતી – ક્લિક કરી વાંચો કઈ છે વાતો

error: Content is protected !!