તાતા અને ફ્લીપકાર્ટ વચ્ચે થયો આ કરાર – આ રીતે આટલી વસ્તુઓ તમારા ઘર સુધી પહોંચાડશે

વોલમાર્ટ ની માલિકીની ફ્લિપકાર્ટ ટાટા કન્ઝ્યુમર પ્રોડક્ટ્સ લિમિટેડ સાથે નોંધપાત્ર જોડાણ ધરાવે છે. આ અંતર્ગત ફ્લિપકાર્ટ પ્લેટફોર્મ પર ટાટા કન્ઝ્યુમર પ્રોડક્ટ્સ લિમિટેડના ડિસ્ટ્રિબ્યુટર વેચાણકર્તાઓ તરીકે નોંધણી કરાશે. આ કરાર બાદ ફ્લિપકાર્ટ ગ્રાહકો ટાટા ટી, કોફી અને ટાટા સમૃદ્ધ મસાલા, કઠોળ અને અન્ય ઉત્પાદનોનો ઓર્ડર શકાશે. આ લોકોને લોકડાઉન સમયે આવશ્યક માલ આપવાની મંજૂરી આપશે. આ ભાગીદારીના ભાગરૂપે, બેંગલુરુ અને કામગીરી ચાલુ કરવામાં આવી છે અને કંપનીઓ આગામી સપ્તાહમાં મુંબઇ અને દિલ્હીમાં સુવિધા શરૂ કરવાની યોજના કરવામાં આવી છે. ભવિષ્યમાં, આ સુવિધા વિવિધ શહેરોમાં વિસ્તૃત કરી શકાય છે.

ફ્લિપકાર્ટે કહ્યું છે કે ઉત્પાદનોનું સંયોજન ભારતીય ગ્રાહકોની જરૂરિયાતોને ધ્યાનમાં રાખીને બનાવવામાં આવ્યું છે. આ સિવાય ખર્ચની દ્રષ્ટિએ પણ લોકોને ફાયદો થશે.

ફ્લિપકાર્ટે જણાવ્યું છે કે ટાટા કન્ઝ્યુમર કંપનીના ડિસ્ટ્રિબ્યુટરને ફ્લિપકાર્ટ દ્વારા નિર્ધારિત ધોરણો અનુસાર પેકિંગ અને પ્રોસેસિંગ ઓર્ડરની તાલીમ આપવામાં આવી છે. કંપનીએ જણાવ્યું હતું કે સરકાર અને સ્થાનિક વહીવટની સહાયથી બંને કંપનીઓએ એક વિશિષ્ટ ડિસ્ટ્રિબ્યુશન અને સપ્લાય ચેઇન મોડેલ બનાવ્યો છે.

ફ્લિપકાર્ટ ગ્રુપના સીઇઓ કલ્યાણ કૃષ્ણમૂર્તિએ કહ્યું, “ટાટા કન્ઝ્યુમર અને ફ્લિપકાર્ટ વચ્ચેની સુમેળ અને ક્ષમતાઓ એકબીજાને પૂરક છે.” અમને ગર્વ છે કે કટોકટીના આ સમયમાં અમે ગ્રાહકોની સુવિધા માટે વૈકલ્પિક વ્યવસાય ચેનલ બનાવવાનું વ્યવસ્થાપિત કર્યું છે.

આ કરાર હેઠળ, ફ્લિપકાર્ટ તેની સપ્લાય ચેઇનની મદદથી ટાટા કન્ઝ્યુમર કંપનીના ડિસ્ટ્રિબ્યુટર પાસેથી ઉત્પાદન લેશે અને તેના ડિલિવરી નેટવર્ક દ્વારા તે ગ્રાહકો સુધી પહોંચશે.

ટાટા કન્ઝ્યુમર પ્રોડક્ટ્સના એમડી અને સીઈઓ સુનિલ ડિસોઝાએ જણાવ્યું હતું કે, ટાટા કન્ઝ્યુમર પ્રોડક્ટ્સ મુશ્કેલીના સમયે દેશભરમાં તેના ઉત્પાદનોની ઉપલબ્ધતા સુનિશ્ચિત કરવા કટિબદ્ધ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!