બોલીવુડના આ એક્ટરના માતાશ્રીનું અવસાન – ટોંકના નવાબી પરિવાર સાથે સંબંધ હતો

ફિલ્મ અભિનેતા ઇરફાન ખાનની માતા સઇદા બેગમનું શનિવારે જયપુરમાં અવસાન થયું છે. તે 82 વર્ષની હતી. ટોંકના નવાબ પરિવાર સાથે સંકળાયેલી સૈદા બેગમની ઘણા સમયથી તબિયત સારી નોહતી. તેમણે જયપુર સ્થિત તેમના નિવાસસ્થાને અંતિમ શ્વાસ લીધા. તેના મોતની જાણ થતાંની સાથે જ ટોંકમાં રહેતા તેના પરિવારના સભ્યોમાં શોકનો માહોલ છવાઈ ગયો હતો.

પરિવારના સભ્યોએ કહ્યું કે ઇરફાન ખાનની માતા થોડા સમયથી બીમાર હતી. ઇરફાન ખાનના માતા-પિતા ટોંકના રહેવાસી હતા. ઇરફાનનું બાળપણ પણ ટોંકમાં જ વિતાવ્યું છે. આ સમયે, ઇરફાન પણ માંદગીમાં છે. તે તેમના માટે ખૂબ જ દુઃખની વાત છે.

ઇરફાન વર્ષ 2017 થી ગંભીર બીમારીથી ઝઝૂમી રહ્યો છે

અભિનેતા ઇરફાન ખાન પણ લાંબા સમયથી બીમાર હતો. જૂન 2017 માં, ઇરફાન કામ દેશ છોડીને વિદેશમાં સારવાર માટે ગયો હતો. ઇરફાને સોશિયલ મીડિયા દ્વારા આ બીમારી વિશે માહિતી આપી હતી. તે સોશિયલ મીડિયા પર તેના સ્વાસ્થ્યને લગતા અપડેટ્સ આપતો રહે છે. ગયા વર્ષે વિદેશથી સ્વદેશ પરત ફર્યા બાદ તેણે પોતાની ફિલ્મ ‘ઇંગ્લિશ મીડિયમ’ નું શૂટિંગ પૂર્ણ કર્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!