બબ્બે વખત કોરોનાનો ભોગ બનીને બહાર નીકળેલી કનિકા કપૂરે લીધો મોટો નિર્ણય

કોરોનાવાયરસથી ચેપ લાગવાના સમાચાર મળ્યાના એક મહિના કરતા પણ વધુ સમય બાદ, રવિવારે બોલિવૂડ સિંગર કનિકા કપૂરે આ મામલે તેમના ઉપર લગાવવામાં આવેલા આરોપો અંગે મૌન તોડ્યું. ભૂતકાળમાં કનિકા કપૂર પર બેદરકારી દાખવવાનો અને કોરોના વાયરસ અંગેનું સત્ય છુપાવવાનો આરોપ મૂકવામાં આવ્યો હતો, પરંતુ હવે કનિકાએ કહ્યું હતું કે તેમના પ્રવાસના ઇતિહાસ વિશે ઘણી ખોટી માહિતી ફેલાઈ હતી. હવે કનિકાને લગતી બીજી મોટી માહિતી સામે આવી રહી છે.

કનિકા કપૂરે કોરોનાવાયરસ પર બેદરકારીનાં આક્ષેપો અંગે મૌન તોડ્યું,

એક અહેવાલ મુજબ, કોરોના વાયરસથી પુન પ્રાપ્ત થયા પછી, કનિકા કપૂરે પોતાનો પ્લાઝ્મા દાન આપવાનું નક્કી કર્યું છે, જેથી તેના કોરોના દર્દીઓની સારવાર તેના પ્લાઝ્માથી અન્ય જીવ બચાવવામાં સરળતાથી થઈ શકે. એક વેબસાઇટ ડીએનએ અનુસાર, એક અહેવાલમાં બહાર આવ્યું છે કે લખનૌના કિંગ જ્યોર્જની મેડિકલ યુનિવર્સિટી (કેજીએમયુ) ના ડોકટરોની એક ટીમ કનિકાના લોહીના નમૂનાની તપાસ કરશે અને કોવિડ -19 દર્દીઓની સારવાર માટે તેના પ્લાઝ્માનો ઉપયોગ કરશે. લોહીના નમૂનાની તપાસ કર્યા પછી, તે સ્પષ્ટ થશે કે કનિકાનું પ્લાઝ્મા સારવાર માટે યોગ્ય છે કે નહીં.

કનિકા કપૂર ફરીથી કોરોના ટેસ્ટમાં નેગેટિવ મળી આવી, તેને હાલતમાં હોસ્પિટલમાંથી રજા આપવામાં આવી

ડોકટર આ પરીક્ષણ માટે નમૂના લેવા કનિકાના ઘરે જશે અને કનિકા આ ​​મહિનાની 28 કે 29 તારીખે એકવાર ક્લિનિંગ કર્યા પછી પ્લાઝ્માનું દાન કરશે. કનિકાને કોરોનાથી મુક્ત થયા બાદ 6 એપ્રિલના રોજ સંજય ગાંધી પોસ્ટગ્રેજ્યુએટ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ મેડિકલ સાયન્સ (પીજીઆઈએમએસ) માંથી છૂટા કરવામાં આવ્યા હતા અને તેને ઘરે જ રહેવાનું કહ્યું હતું. બોલિવૂડમાં કનિકા એકમાત્ર કોરોના પોઝિટિવ નહોતી, પરંતુ અભિનેતા જોઆ મોરાની, તેના પિતા કરીમ મોરાની અને બહેન શાજા મોરાની પણ કોરોના પોઝિટિવ હોવાનું જણાયું હતું, જોકે તેમાંથી કોઈએ સ્વસ્થ થયા પછી પ્લાઝ્મા ડોનેટની વાત કરી નથી.

તાજેતરમાં, કનિકા કપૂરે પણ એક ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક નોંધ લખીને કહ્યું હતું કે તે જાણતી હતી કે તેના વિશે ઘણી વાતો કરવામાં આવી છે અને મારા મૌનથી મને આગ લાગી છે. કનિકાએ કહ્યું કે, “હું મારા માતાપિતા સાથે થોડો સમય સમય ગાળવા લખનૌમાં ઘરે છું. યુકે, મુંબઇ અથવા લખનઉમાં મારા સંપર્કમાં રહેલા દરેક વ્યક્તિમાં કોવિડ -19 ના લક્ષણો નથી. બધાના કોરોના પરીક્ષણો નકારાત્મક રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!