07 મે 2020 – દૈનિક રાશિફળ – ક્લિક કરીને જાણો કેવો રહેશે તમારો આજનો દિવસ

• મેષ રાશિ


આજે આર્થિક મુદ્દાઓમાં વિચારશીલ રોકાણથી લાભ મળી શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે ખુશીથી સમય વિતાવશો. તમને મિત્રો અથવા પ્રિયજનો તરફથી ભેટ મળશે. તમે દિવસભર નવી ઉર્જાથી ખુશ રહેશો. કેટલાક વ્યવસાયી લોકોને કેટલાક જાણકાર લોકોની મદદ મળશે. તમે અન્ય લોકોને મદદ કરવા માટે પણ પ્રયત્નશીલ રહેશો. નકારાત્મક વિચારોથી નિરાશા ઉત્પન્ન થશે. આરોગ્ય સારું રહેશે.

• વૃષભ રાશિ


આજનો દિવસ તમારા માટે સુખ શાંતિ વાળો રહેશે. તમે કોઈ નવા પ્રોજેક્ટ, નવા રોજગાર અથવા નવા ધ્યેય સાથે જોડાયેલા રહેશો. અપરિણીત લોકો સારી લવ લાઈફ જીવી શકે છે. તમારી આવક સારી રહેશે. તમારા ઉચ્ચ અધિકારીઓ અને તમારા સાથીદારો સાથે સારા સંબંધો જાળવવા તમારા માટે ફળદાયક રહેશે. ધર્મ પ્રત્યે રસ વધશે. તમે કોઈ વ્યક્તિ દ્વારા ખૂબ આકર્ષિત થશો, ભલે આ જોડાણ રોમેન્ટિક ન હોય.

• મિથુન રાશિ


આજે તમારું જીવન સુખના સમય તરફ આગળ વધશે. તમારી બધે જ વખાણ થશે. તમે ગૌરવ અનુભવશો. અન્ય લોકો પણ તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. તમારા પ્રેમ સંબંધો મજબુત બનશે. કોઈના કિસ્સામાં બિનજરૂરી રીતે અભિપ્રાય આપવાથી તે ક્રોધનો શિકાર બની શકે છે. જીવન સાથીની નિકટતાનો આનંદ મેળવી શકશો. કોઈપણ કાર્ય પૂર્ણ ન થતાં નિરાશા ઉભી થઇ શકે છે.

• કર્ક રાશિ


આજે તમારી મહેનત મુજબ તમારું ફળ મળશે. તમે તમારા વિવાહિત જીવનમાં અસંતોષ અનુભવી શકો છો. જીવનસાથીના સ્વભાવમાં પરિવર્તન વિશે તમે થોડા નિરાશ પણ થઈ શકો છો. કોઈપણ કાર્ય પ્રત્યેના તમારા પ્રયત્નો સફળ થશે. આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ પણ બધું સારું રહેશે. તમારી અંદર ભાવનાત્મક સંતુલન જાળવો. પરિવારમાં આનંદ અને ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

• સિંહ રાશિ


સિંહ રાશિવાળા લોકો વ્યાવસાયિક સાઇટ પર કાળજીપૂર્વક ચાલશે. તમને તમારી મહેનત અને સમર્પણનું પરિણામ મળશે. બીજાની બાબતમાં દખલ અથવા મધ્યસ્થી કરવાનું ટાળો. તમારી પ્રમોશનનો સરેરાશ પણ બનાવવામાં આવી રહ્યો છે. કોઈપણ પ્રકારની સમસ્યા હલ કરવામાં તમે ખૂબ જ સફળ થશો. કોઈપણ કાર્ય માટે તમારે તમારી ઉર્જા શક્તિ અને આત્મવિશ્વાસ જાળવવો જોઈએ. તમે દિવસ દરમિયાન તીવ્ર હકારાત્મકતાનો અનુભવ કરશો.

• કન્યા રાશિ


આજે તમારી ધૈર્ય ક્ષમતા ઓછી થશે. આ સમયે, પૈસાનો ખર્ચનો વધુ બની રહ્યો છે. તેથી ખર્ચને કાબૂમાં રાખવું ફાયદાકારક બની શકે છે. અન્યની વાતોમાં દખલ કરવાનું ટાળો કારણ કે આ તમને નુકસાન પહોંચાડે છે. કોઈ પણ કામમાં લોકોની જેમ તમને તમારા પિતા કે પરિવારનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તમારું કાર્ય જલ્દીથી પૂર્ણ થઈ જશે. આજે તમારે તમારા બાળકોની ઇચ્છાઓ અને ભાવનાઓની કાળજી લેવી પડશે.

• તુલા રાશિ


આજે તમારી ધૈર્ય શકિત ઓછી થશે. આ સમયે, પૈસા ખર્ચનો સરવાળો વધુ બની રહ્યો છે. તેથી ખર્ચને કાબૂમાં રાખવું ફાયદાકારક બની શકે છે. અન્યની વાતોમાં દખલ કરવાનું ટાળો કારણ કે આ તમને નુકસાન પહોંચાડે છે. કોઈ પણ કામમાં તમને તમારા પિતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તમારું કાર્ય જલ્દીથી પૂર્ણ થઈ જશે. આજે તમારે તમારા બાળકોની ઇચ્છાઓ અને ભાવનાઓની કાળજી લેવી પડશે.

• વૃશ્ચિક રાશિ


લોકોને આજે આપેલી જૂની લોન પરત મળશે. જો કોઈ તકરાર અથવા તણાવ ઉભો થયો હોય, તો તેને દૂર કરવાનો પ્રયાસ સફળ થઈ શકે છે. નવા પ્રોજેક્ટ પર રોકાણ કરવા માટે તમે પૈસા કમાવી શકો છો. આજે તમે નાની નાની બાબતમાં પણ સુખ મેળવવાનો પ્રયાસ કરશો. તમારું મન શાંત રહેશે આજે, ભવિષ્ય તરફ જોવાની જગ્યાએ, તમે તમારા ભૂતકાળની યાદોમાં રહેવાનું પસંદ કરશો.

• ધનુ રાશિ


આજનો દિવસ તમારા માટે જટિલ છે, પરંતુ સકારાત્મક છે. આરોગ્ય પ્રત્યે સભાન રહેવાની જરૂર છે. આજે તમે સરળતાથી પૈસા એકત્રિત કરી શકો છો. જો કોઈ તકરાર અથવા તણાવ ઉભો થયો હોય, તો તેને દૂર કરવાનો પ્રયાસ સફળ થઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધના મામલામાં એકબીજાનો સહયોગ સારો રહેશે. મા લક્ષ્મીજીને પુષ્પો અર્પણ કરો, તમે જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં સફળ થશો.

• મકર રાશિ


આજનો દિવસ તમારા માટે થોડો સુસ્ત રહેશે. કોઈ સ્ત્રી તમારું વખાણ કરીને તમને ભ્રામિત કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. નસીબ તમને ટેકો આપવા માટે ઓછા સક્ષમ હશે, તેથી તમારે તમારી મહેનત પર સંપૂર્ણ નિર્ભર રહેવું પડશે. નવી જવાબદારીઓ મેળવવાની સંભાવના છે. તમારે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. વિરોધીઓથી સાવધ રહો. તમારી અપૂર્ણ ઇચ્છા પૂર્ણ થાય તેવી સંભાવના છે.

• કુંભ રાશિ


આજે તમારા માટે કાર્યો મુલતવી રાખવાનો સમય છે. તમને પૈસા મળવાની સંભાવના છે અથવા નાણાકીય લાભને લગતા આ સમયે તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. તે તમારી આર્થિક બાબતો માટે સારો દિવસ રહેવાની આગાહી છે. માત્ર મહેનત દ્વારા જ તમને યોગ્ય સફળતા મળશે. આજે તમે દુર્લભ ચીજોને ભૂલી જશો અને આધ્યાત્મિક વૃત્તિઓમાં વ્યસ્ત રહેશો.

• મીન રાશિ


આજે તમે તમારા પ્રેમ જીવનસાથી સાથે થોડોક સારો સમય પસાર કરી શકો છો. તમે સ્થિરતા અને ગંભીરતા સાથે કોઈપણ કાર્ય કરવાનો પ્રયાસ કરો. ગુસ્સો અથવા ઉતાવળમાં તમારા દ્વારા લેવામાં આવેલ નિર્ણય હાનિકારક હોઈ શકે છે. આજે તમે ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ લઈ શકો છો. તમે કોઈપણ ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં પણ ભાગ લઈ શકો છો. તમારા ભાગીદારો તમારી નવી યોજનાઓ અને વિચારોને ટેકો આપશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!