દીપિકા પાદુકોણે ખાટીમીઠી કાચી કેરી ખાધી અને ફેન્સ ‘ગુડ ન્યુઝ’ વિષે પૂછવા લાગ્યા ત્યારે…

બોલિવૂડના સૌથી પ્રિય કપલ દીપિકા પાદુકોણ અને રણવીર સિંહ છે. ફેન્સ ને આ બંને ખૂબ ગમે છે. રણવીર અને દીપિકાના લગ્ન એક વર્ષ અને ઉપર થોડા મહિના જ થયા છે. પરંતુ ચાહકો પહેલાથી જ આ કપલને ખૂબ પસંદ કરે છે. લગ્ન બાદ હવે ચાહકો બંને તરફથી સારા સમાચારની રાહ જોઈ રહ્યા છે.

ખરેખર આ દિવસોમાં બોલીવુડના સેલેબ્સ સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ એક્ટિવ રહે છે. લોકડાઉનને કારણે સેલેબ્સ ટાઇમપાસ માટે સોશિયલ મીડિયા પર તમામ પ્રકારની પોસ્ટ્સ પોસ્ટ કરતા રહે છે. જેને તેના ચાહકો પણ ઘણું પસંદ કરે છે. પરંતુ તાજેતરમાં જ અભિનેત્રી દીપિકા પાદુકોણે સોશ્યલ મીડિયા પર એક પોસ્ટ કરી હતી જે તેના ચાહકોએ જોઇ હતી અને તેમને પૂછ્યું, ‘કોઈ સારા સમાચાર છે કે શું?’

દીપિકાએ તેની કાચા કેરીની એક તસવીર તેના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર શેર કરી છે. આ તસવીર જોયા પછી ચાહકોએ આ પોસ્ટ પર શ્રેણીબદ્ધ પ્રશ્નો મૂક્યા છે. તસવીર શેર કરતી વખતે દીપિકાએ એવું કંઇ લખ્યું નથી જેવું લાગે છે. પરંતુ ફેન્સ ફેન્સ હોય છે. દીપિકાએ તસવીર શેર કરતા લખ્યું છે કે, ‘તમે સર્વશ્રેષ્ઠ છો, હું આજ સુધી જેટલા પણ વ્યક્તિઓને મળી છું તેમાં તમે સૌથી સર્વ શ્રેષ્ઠ છો.

આ તસવીર અપલોડ કર્યા પછી દીપિકા અને રણવીરના ચાહકોએ પ્રતિક્રિયાઓ આપવાનું શરૂ કરી દીધું હતું. ચાહકોએ તરત જ આ બંને માટે આ તસવીર પર સવાલ ઉઠાવવાનું શરૂ કરી દીધું હતું. એક યુઝરે પૂછ્યું, “શું દીપિકા ગર્ભવતી છે?” પછી બીજા યુઝરે લખ્યું, ‘ભાઈ, સારા સમાચારની તૈયારી કરો ભાઈ જેમ ભાભી કરી રહ્યા છે.’ આ સિવાય ચાહકોએ પણ આ જ પ્રશ્ન જુદી જુદી રીતે પૂછ્યો કે શું દીપિકા કોઈ સારા સમાચાર આપવા જઈ રહી છે.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે રણવીર અને દીપિકાના લગ્ન થયા છે ત્યારથી જ લોકોએ આ બંનેની પૂછપરછ શરૂ કરી દીધી હતી. જોકે બંનેએ આવા પ્રશ્નો પર પોતાનો જવાબ આપ્યો છે પણ એવા ચાહકો છે જે માનતા નથી. દીપિકા અને રણવીર તરફથી આ સવાલોના હજુ સુધી કોઈ જવાબ આપવામાં આવ્યો નથી. આ પ્રશંસાનો બંને પ્રશંસકોનો કેવો પ્રતિસાદ છે તે જોવું રસપ્રદ રહેશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

7 thoughts on “દીપિકા પાદુકોણે ખાટીમીઠી કાચી કેરી ખાધી અને ફેન્સ ‘ગુડ ન્યુઝ’ વિષે પૂછવા લાગ્યા ત્યારે…

  1. Heya this is somewhat of off topic but I was wanting to know
    if blogs use WYSIWYG editors or if you have to manually code with HTML.
    I’m starting a blog soon but have no coding knowledge so I wanted to get
    guidance from someone with experience. Any help would be enormously appreciated!

    Have a look at my page; dominoqq online

Leave a Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!