09 મે 2020 – દૈનિક રાશિફળ – ક્લિક કરીને જાણો કેવો રહેશે તમારો આજનો દિવસ

• મેષ રાશિ


આજે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લઈને જરૂરિયાતમંદોને દાન આપવાથી આધ્યાત્મિક શાંતિ મળશે. મિત્રો સાથે અણબનાવની પણ શક્યતા છે. આજે બિનજરૂરી બાબતોનું ધ્યાન રાખવાનું ટાળો. સારા સમાચારથી આનંદ મળશે. કૌટુંબિક સમસ્યાઓ પરેશાન કરી શકે છે. તમે ઘણી વસ્તુઓ અંગે ચિંતા કરશો, જેના કારણે તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે અસ્વસ્થ થશો. અર્થહીન વિવાદોથી દૂર રહો. ધર્મ પ્રત્યે આદર રહેશે..

• વૃષભ રાશિ


આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદપ્રદ સફળતા રહેશે. કેટલાક કામ કરવામાં આવશે અને કેટલાક બનાવવામાં આવી રહ્યા છે, તેમની પોતાની ભૂલથી અટકી શકે છે. આજે પોતાની જાતમાં પરિવર્તન લાવવા માટે સારો દિવસ છે. પોતાના ક્ષેત્રમાં વધુ મજૂરી થશે. માતા સાથે વૈચારિક મતભેદો થઈ શકે છે. તમારે આગળ વધવા માટે નવી યોજનાઓ કરવી પડી શકે છે. સામાજિક ક્ષેત્રે કાર્ય કરવાથી લાભ થશે.

• મિથુન રાશિ


આજે તમને કોઈ મોટી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે, ધૈર્ય રાખો. તમારા મન મુજબ કોઈ પણ કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં તમને આનંદ થશે. તમે સ્વસ્થ પણ રહેશો. આજે તમારી સકારાત્મક વિચારસરણી જીવનમાં મોટો પરિવર્તન લાવી શકે છે. તમે મિત્રો અને પરિવાર સાથે આનંદમય વાતાવરણમાં દિવસ પસાર કરી શકશો. તમે સામાજિક રીતે સન્માન અને ખ્યાતિ મેળવી શકશો. બાકી રકમ વસૂલ કરવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. વાણીમાં કઠોરતાની અસર જોવા મળશે.

• કર્ક રાશિ


તમારા જીવનસાથીની ભાવનાઓ અને જરૂરિયાતો પર ધ્યાન આપો. જૂના પડકારોનો સામનો કરવા માટે તમે નવી વસ્તુઓ સમજી શકશો. ધંધાનો વિસ્તાર થશે. લાભની તકો મળશે. માતા-પિતા સાથેના સંબંધો વધુ મજબૂત બનશે. મોટી ઓફર્સ મળવાથી પૈસાથી ફાયદો થવાની અપેક્ષા છે. પારિવારિક જીવન પર વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. તમારી લાગણીઓને કાબૂમાં રાખો, નહીં તો આવી સ્થિતિમાં લેવામાં આવેલા નિર્ણય ખોટા હોઈ શકે છે.

• સિંહ રાશિ


આજે બેરોજગાર વ્યક્તિઓને કેટલીક સારી નોકરીની ઓફર મળશે. મલ્ટિટાસ્કિંગથી દૂર રહો. તે તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે હાનિકારક હોઈ શકે છે. કોઈની સાથે કામ કરવાથી તમે તમારી કારકિર્દીના મામલામાં ઘણી મદદ કરી શકો. આજે તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે માંદગીનો અનુભવ કરશો. આજે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ ન કરવાનો પ્રયાસ કરો. પરિવારની વૃદ્ધ મહિલા પાસેથી સંપત્તિ પ્રાપ્ત થવાની સંભાવના.

• કન્યા રાશિ


આજે તમારે આર્થિક સંકટનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જીવનમાં પ્રેમ રહેશે જે તમારી શક્તિમાં વધારો કરશે. મનમાં ભવિષ્યની ચિંતાઓ વિશે વિચારોનો બલૂન ઉભો થશે. સકારાત્મક વિચારસરણી રાખો અપેક્ષિત કાર્યોમાં વિલંબ થશે. અતિશય ઇર્ષ્યા થવાનું ટાળો. જીવનસાથી મુશ્કેલી લાવી શકે છે. આજે મનમાં કેટલીક ચિંતાઓ છે જેના કારણે તમારા કાર્યમાં ધ્યાનનો અભાવ છે. આત્મવિશ્વાસ વધારશે.

• તુલા રાશિ


તુલા રાશિના લોકો સમસ્યાઓ અને સમસ્યાઓ હલ કરવા માટે તેમના દિવસો પસાર કરશે. આજે તમારું કાર્ય તમારી જીતનું કારણ બનશે. શારીરિક પ્રવૃત્તિ જાળવી રાખો. આર્થિક ક્ષેત્રે કેટલીક નવી યોજનાઓને સાર્થક બનાવશે. આજે તમામ ફરિયાદો દૂર જશે. આજે કોઈ પણ સારા સંબંધ અપરિણીત લોકો માટે આવી શકે છે. કોઈપણ નવા કાર્યની શરૂઆત માટે આજનો દિવસ શુભ છે. કૌટુંબિક જીવન સુખી થશે.

• વૃશ્ચિક રાશિ


કલા અને સંગીત તરફનો વલણ વધશે. વસ્તુઓ અને લોકોની ઝડપથી પરીક્ષણ કરવાની ક્ષમતા તમને અન્ય કરતા આગળ રાખશે. આજે, તમે ચાલુ સમસ્યાઓને સરળતાથી હલ કરી શકશો. વસ્તુઓ એક હકીકત અગત્યતા વગર નથી. તમારા જીવનસાથી તેના મિત્રોમાં થોડો વધારે વ્યસ્ત હોઈ શકે છે. જીવન અને વર્ટિકલ ઉન્નતિ તકો, તેમને અત્યંત લે છે. મૂંઝવણ તમારા દિવસને અનેક પ્રશ્નોથી ઘેરી લેશે.

• ધનુ રાશિ


આજે તમે સમયસર લોન પરત કરી શકશો. બાળકો સાથે સમય પસાર કરવો વધુ સારું રહેશે. તમે એક સારું પુસ્તક પણ વાંચી શકો છો જે તમારું જ્ઞાન વધારશે. બીજાના વિવાદિત કેસોમાં આવવું મોંઘું પડી શકે છે. તમારો તણાવ દૂર થશે. કોઈએ તમે ઉધાર લીધેલા પૈસા પરત કરી શકે છે. આજે તમારી પાસે ઘણી સર્જનાત્મક ઉર્જા રહેશે. તેને યોગ્ય દિશામાં વાળો. નોકરીઓમાં અધિકારીઓ સાથે આજે મતભેદ થઈ શકે છે.

• મકર રાશિ


વ્યસ્ત દિવસ હોવા છતાં પણ તમે તમારી જાતને સક્રિય અને શક્તિશાળી જોશો. સમય બગાડવાની ચર્ચાઓથી બચવું જોઈએ. કાર્યક્ષેત્રમાં સારા સમાચાર પ્રબળ રહેશે. સંતાન તરફથી સારા સમાચાર આવશે. તમારી ક્ષમતા પર શંકા ન કરો. જો તમારી પાસે તે બધા ગુણો છે, તો તમારે સફળ થવાની જરૂર છે.

• કુંભ રાશિ


આજે વિરોધીઓ કામમાં વિક્ષેપ લાવી શકે છે. શોકના સમાચાર મળી શકે છે. તમારા જીવનસાથી સાથે સારા સંબંધ રહેશે. કોઈપણ ચિંતાનો ઉકેલ આવશે. જૂના સાથીદારોને મળશે. આજે તમને તમારી પ્રતિષ્ઠા વધારવાની ઘણી તકો મળશે. નવા કામના આયોજન માટે કાર્યની શરૂઆત શુભ રહેશે. તમે તમારા જીવનને વધુ સારું બનાવવાનું ચાલુ રાખશો. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકાર થઈ શકે છે.

• મીન રાશિ


આજે તમારા વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. જો તમે મનોરંજનના મૂડમાં હોવ તો તમે મૂવીઝ અથવા સંગીત સાંભળી શકો છો. ગાઢ સંબંધોમાં ખાટા થવાની સંભાવના છે. ધાર્મિક કાર્યો પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. આજે દિવસભર ઉત્સાહ અને આત્મવિશ્વાસ રહેશે. મનોરંજનમાં પણ થોડો સમય પસાર કરશો. પરિવાર અને મિત્રો સાથે મતભેદ થશે. ગુસ્સામાં બોલવાની અને ગુસ્સામાં બોલવાની તમારી આદત કોઈને ખરાબ લાગી શકે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!