10 મે 2020 – દૈનિક રાશિફળ – ક્લિક કરીને જાણો કેવો રહેશે તમારો આજનો દિવસ

• મેષ રાશિ


આજે તમારે નાણાકીય બાબતોમાં જોખમ નથી. આજે તમે થોડાક અશાંત રહેશો અને અમુક પ્રકારના વિચારોમાં ખોવાઈ જશો. ધંધામાં જોખમ હોઈ શકે છે. આજના દિવસે ભાગ્ય સાથ નહીં આપે. પરિવારની અપેક્ષાઓ પ્રમાણે જીવવા માટે તમારે કંઈક કરવાની જરૂર છે. તમારી નજીકના લોકોની વર્તણૂક સાથે તમને થોડી સમસ્યા આવી શકે છે. પરિવારના સભ્યો વચ્ચે થોડી ગેરસમજ થઈ શકે છે…

• વૃષભ રાશિ


તમારું વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે. ન વપરાયેલ વસ્તુઓ અને કાપડનું દાન કરી શકે છે. જીવનસાથી અથવા જીવનસાથી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. પારિવારિક સહયોગ વેપારમાં મદદ કરી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. સામાજિક કાર્યમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. કોઈ મહત્વની બાબતને અંતિમ સ્વરૂપ આપવા માટે સારો દિવસ.

• મિથુન રાશિ


શારીરિક આળસ અને વિક્ષેપ વધશે. સ્વાસ્થ્ય થોડુંક ગરમ રહેશે. તમારે ક્ષેત્રમાં નવી પડકારોનો સામનો કરવો પડશે. ખાસ કરીને જો તમે વસ્તુઓનો ઉપયોગ રાજદ્વારી રીતે નહીં કરો. વ્યક્તિગત અને વ્યાવસાયિક જીવનમાં સંતુલન રાખવાનો પ્રયાસ કરો. તમારું કાર્ય ઉત્સાહથી પૂર્ણ થશે જો તમે બીજાના મૂડ સાથે કામ કરશો તો તમે સફળ થશો. દૈનિક કામમાં થોડી અડચણો આવશે.

• કર્ક રાશિ


કામગીરીમાં ધીરે ધીરે વળતર આવશે. કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકે છે અને જૂની યાદો પણ તાજી થશે. કરિયરમાં આગળ વધવાની કેટલીક નવી તકો મળી શકે છે. જમીન-મકાન અને જૂના રોકાણથી લાભ થશે. જો તમને કોઈ બાબતની ચિંતા હોય તો તેને કોઈની સાથે શેર કરો. આનાથી મન હળવું પણ થશે. તમારા બિઝનેસમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે. તમારા જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય તમારા માટે એક ગંભીર સમસ્યા હશે.

• સિંહ રાશિ


આજે તમને આનંદ સાથે કંઈક નવું શીખવાની તક પણ મળી શકે છે. વિરોધીઓ તમારી ક્રિયાઓમાં વિક્ષેપ લાવી શકે છે, પ્રતિબિંબથી કાર્ય કરી શકે છે. અધિકારીઓ સાથે ખૂબ કાળજી રાખવી પડશે. પરિવારમાં નારાજગીના કારણે ઘરનું વાતાવરણ દૂષિત રહેશે. પૈસા વધારે ખર્ચ થશે. કોઈપણ નજીકની માહિતીથી સાવચેત રહો, નહીં તો તમારે નિરાશ થવું પડી શકે છે. કોઈ વ્યક્તિ સાથે થોડી વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે.

• કન્યા રાશિ


કન્યા રાશિ માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. જે તમારા સારા ઊંડા સંબંધો બનાવશે. આજે, સખત મહેનતની ચાવી તમારા ભાગ્યનું લોક ખોલી શકે છે. આજે પણ જટિલ કાર્યો ખૂબ સરળ રીતે થવું જોઈએ. તમે સામાજિક ક્ષેત્રે ખૂબ સક્રિય રહેશો. ભાઇઓ સાથે ભાઈચારા સંબંધો વધશે. કોઈ તણાવપૂર્ણ મુદ્દાને તમારી જાતમાં ઉમેરશો નહીં.

• તુલા રાશિ


આજે તમારી મનોકામના પૂર્ણ થવા જઇ રહી છે. તમને તમારા વહાલાની યાદ અપાવશે. આજે પરિવારજનોને સમય આપો. દરેકની સાથે બેસી ખુશખુશાલ વાતાવરણનું નિર્માણ કરશે. તમારા કાર્ય અને પ્રાથમિકતાઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. જો કેટલાક જૂના સંબંધો જતા રહ્યા છે, તો નિરાશ ન થશો, તે તમારું પોતાનું સારું પણ છે. જરૂરિયાતમંદોને કપડાનું દાન કરો, તમારા ઘરમાં સુખ અને સમૃદ્ધિ વધશે. ક્રોધ પર સંયમ રાખો.

• વૃશ્ચિક રાશિ


પરિવારના સભ્યો સાથે થોડો સમય પસાર કરવાથી સંબંધોમાં ઘણો સુધારો થશે. લોકોને નોકરી મળવાની સંભાવના છે. કોઈપણ મોટું રોકાણ કરી શકે છે. પારિવારિક જીવનમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. તમારા શત્રુઓનો પરાજિત થશે. તમારા જીવનસાથી તમને એક સુખદ આશ્ચર્ય આપી શકે છે. માઇન્ડફુલનેસ તમારા શારીરિક સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ નહીં.

• ધનુ રાશિ


પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. રચનાત્મકતા સાથે કાર્ય કરો. બાળકને તાવ આવવાની આશંકા છે. નોકરી સંબંધિત સમાચાર મળી શકે છે. પારિવારિક સંબંધો ગાઢ બનશે. આનંદ તમારા મનથી દૂર જશે અને આનંદ કે આનંદ પ્રબળ થશે. જો તમે નોકરી શોધી રહ્યા છો તો તમને સફળતા મળે તેવી સંભાવના છે. લોનને લગતી કામગીરી પૂર્ણ થવાની અપેક્ષા છે. સ્વાસ્થ્ય આજે સારું રહેશે.

• મકર રાશિ


નવું કાર્ય શરૂ કરવા માટે આજનો દિવસ અનુકૂળ છે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થવાની સંભાવના છે. નિરાશ અથવા કોઈની ઈર્ષ્યા તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. તમારા માટે થોડો સમય લેવાની ખાતરી કરો અને આવનારો જીવનનો માર્ગ અને લક્ષ્ય નક્કી કરો. આજે તમે તમારા લક્ષ્યોને ખૂબ વધારે સેટ કરી શકો છો. રોજિંદા કામમાં તમને નફો અને સફળતા બંને મળશે.

• કુંભ રાશિ


આજે તમારી કારકિર્દીને નવી દિશા મળી શકે છે. માતાની તબિયત લથડી શકે છે. સંબંધીઓ ઉપર વાંધાજનક અફેર આવી શકે છે. ઘણા નવા સર્જનાત્મક વિચારો મનમાં આવશે, જે તમને લાભ કરશે. પૈસા સાથે સંબંધિત કોઈ મોટો ફાયદો પણ થઈ શકે છે. એક મહત્વપૂર્ણ વ્યક્તિ તમારી વિશેષતા ઓળખી શકે છે, જે તમને ભવિષ્યમાં મદદ કરશે. પરિવારમાં હાસ્ય અને આનંદનું વાતાવરણ રહેશે.

• મીન રાશિ


પારિવારિક જીવનમાં સુમેળ રહેશે. સંજોગો તમારા પક્ષમાં રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ લો જે ગંભીરતાથી ઉપચાર કરી રહ્યા નથી. નીચલા પેટમાં દુખાવો થવાની સંભાવના છે. તમે ખૂબ સુસ્ત અનુભવી શકો છો. તમારું નસીબ તમને આર્થિક લાભ સુધી પહોંચી શકે છે. જમ્યા પછી મન ચિંતિત રહેશે. સંવેદનશીલતાનું પ્રમાણ વધશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!