ડેશિંગ પતિ અને ક્યુટ દીકરી સાથે દિલ્હીમાં આવા આલીશાન મકાનમાં રીદ્ધીમાં કપૂર રહે છે – જુવો તસવીરો

તાજેતરમાં જ બોલીવુડ જગતના દિગ્ગજ અભિનેતા ઋષિ કપૂરનું નિધન થયું છે. તેમણે લ્યુકેમિયા નામની બીમારી સાથે બે વર્ષ લડ્યા. આ પછી, 30 એપ્રિલે તેમણે વિશ્વને અલવિદા કહી દીધું હતું. ઋષિ કપૂરના નિધન બાદ બોલિવૂડ ઉદ્યોગને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે.

બોલિવૂડ કલાકારોની સાથે રાજકીય ઉદ્યોગ સાથે સંકળાયેલા લોકો પણ ઋષિ કપૂરના નિધન પર શોક વ્યક્ત કર્યો છે. મેરા નામ જોકરથી ઋષિ કપૂરે બોલિવૂડ જગતની દુનિયામાં પગ મૂક્યો હતો.

ઋષિ કપૂરના વિદાયથી તેમનો પરિવાર નારાજ છે જ તેના ચાહકો પણ નિરાશ છે. ખાસ કરીને તેની વહાલી પુત્રી રિદ્ધિમા ઋષિ કપૂરના વિદાયથી ઘેરા શોકમાં છે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે, દિલ્હીમાં હોવાને કારણે રિદ્ધિમા તેના પિતાની છેલ્લી મુલાકાત જોઈ શકી નહીં.

રિદ્ધિમા છેલ્લી ક્ષણે તેના પિતા સાથે નહોતી અને આખી જીંદગી માટે તે આનો અફસોસ રહેશે. હાલમાં તે મુંબઈમાં તેના ભાઈ અને માતા પાસે પહોંચી ગઈ છે. રિદ્ધિમા દિલ્હીથી મુંબઇની મુસાફરી કરીને આવી હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે, રિદ્ધિમા કપૂર ઋષિ અને નીતુની મોટી પુત્રી છે. તે ઉંમરમાં રણબીર કરતા 2 વર્ષ મોટી છે. 25 જાન્યુઆરી 2006 ના રોજ, રિદ્ધિમાએ દિલ્હી સ્થિત ઉદ્યોગપતિ ભરત સાહની સાથે લગ્ન કર્યા હતા, ત્યારબાદ તેણી દિલ્હી રહેવા ગઈ. રિદ્ધિમાને સમરા સાહની નામની એક પુત્રી છે.

રિદ્ધિમાનું ઘર દક્ષિણ દિલ્હીમાં છે. તે દક્ષિણ પૂર્વ દિલ્હીની ફ્રેન્ડ્સ કોલોનીમાં તેના સાસરીયાઓ સાથે રહે છે. રિદ્ધિમા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને મોટે ભાગે તેના ગ્લેમરસ ફોટા શેર કરે છે.

તેમનું ભવ્ય ઘર પણ ઘણી તસવીરોમાં જોવા મળ્યું છે. રિદ્ધિમા એ ફિટનેસ જાળવી રાખે છે અને ઘરે યોગ અને કસરત કરે છે. તમે તેની તસવીરોમાં તેની ઝલક જોઈ શકો છો. રિદ્ધિમાનું ઘર ખૂબ મોટું છે અને તેઓએ ઘરને સુંદર રીતે શણગારેલું છે.

રિદ્ધિમા કપૂરનો જન્મ 15 સપ્ટેમ્બર 1980 માં થયો હતો. નીતુ કપૂરે રણબીર પહેલાં રિદ્ધિમાને જન્મ આપ્યો હતો. તે રણબીર કપૂરની મોટી બહેન છે. રિદ્ધિમા કપૂરને નાનપણથી જ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં આવવાનો કોઈ શોખ નહોતો. તેને શરૂઆતથી જ જ્વેલરી ડિઝાઇન કરવાનો શોખ હતો અને તેણે આ ક્ષેત્રમાં જ નામ કમાવ્યું હતું.

રિદ્ધિમાને જ્વેલરી ડિઝાઈન કરવા માટે શરૂઆતથી ઉત્સુક હતી અને તે આ પ્રમાણે જ ચાલી છે. આજે રિદ્ધિમા કપૂરનું નામ વિશ્વના સર્વશ્રેષ્ઠ જ્વેલરી ડિઝાઇનર્સમાં શામેલ છે. તેણે ‘આર’ નામથી પોતાની જ્વેલરી બ્રાન્ડ પણ બનાવી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!