ઐશ્વર્યાની રોયલ ગોદભરાઈ આ રીતે થયેલી – પહેલી વખત ફોટા સામે આવ્યા

ભૂતપૂર્વ મિસ વર્લ્ડ એશ્વર્યા અને કરોડો લોકોના દિલ પર રાજ કરે છે. આજે એશ બચ્ચન પરિવારની વહુ છે અને એક પુત્રીની માતા પણ છે. પરંતુ તેના ફેન્સ ની કોઈ કમી નથી. એશ્વર્યા અને અભિષેકને બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીના સર્વશ્રેષ્ઠ કપલ્સ ગણવામાં આવે છે. બંને વચ્ચેનો પ્રેમ અને સમજણ નવા લગ્ન કરેલા દંપતીને ચોક્ક્સ શીખવા જોઇએ. જ્યારે એશે અભિનયમાં પોતાની શક્તિ બતાવી છે, ત્યારે તેણે પોતાની ઘરની જવાબદારીઓ પણ સારી રીતે નિભાવી છે. તે જ સમયે, બચ્ચન પરિવાર પણ તેમની પુત્રવધૂને પ્રેમ કરે છે. જ્યારે એશ્વર્યા માતા બનવાની હતી ત્યારે તેનો ગોદભરાઇ નો પ્રસંગ ધામધૂમથી ઉજવવામાં આવ્યો હતો.

એશ ખૂબ જ સુંદર દેખાતી હતી
આ તસવીરો 2011 ની છે જ્યારે એશ માતા બનવાની હતી અને આરાધ્યા તેના પેટમાં હતી. એશ માટેનો આ વિશેષ પ્રસંગ તેની માતા વૃંદા રાય દ્વારા યોજવામાં આવ્યો હતો. બચ્ચન પરિવાર પણ આ કાર્યક્રમમાં હતો. લગ્નની જેમ એશનો ગોદભરાઈ નો પ્રસંગ ખૂબ જ વૈભવી રીતે કરવામાં આવ્યો હતો. આ પ્રોગ્રામ એશ માટે હતો તેથી તે ખૂબ જ ખાનગી રાખવામાં આવ્યો હતો અને ખૂબ જ ઓછા ફોટા જાહેર થયા હતા. જો કે, જે તસવીરો બહાર આવી છે તે જોઈને, તમે અનુમાન લગાવી શકો છો કે આ પ્રસંગ કેટલી ધૂમધામથી ઉજવવામાં આવ્યો હતો.

એશ સમગ્ર કાર્યક્રમ દરમિયાન બેઠી હતી અને આખો સમય અભિષેક તેની સાથે હાજર રહ્યો હતો. અભિષેક એશની કાળજી લઈ રહ્યો હતો કે તેને કોઈ પણ પ્રકારની મુશ્કેલી ન થાય. તેમનો ગોદભરાઇ સમારોહ કેરળ શૈલીમાં કરવામાં આવ્યો હતો. બધા ખાદ્યપદાર્થોની વ્યવસ્થા પણ દક્ષિણ ભારતીય રીતે કરવામાં આવી હતી. આ તમામ કાર્યક્રમ એશની માતા અને અભિષેકની સાસુ વૃંદા રાય દ્વારા કરવામાં આવી હતી.

અમિતાભ-જયાએ આપ્યા આશીર્વાદ
બચ્ચન પરિવાર સમગ્ર કાર્ય દરમિયાન એશની સેવામાં રોકાયો હતો. કેટલીક તસવીરો બહાર આવી જેમાં અમિતાભ એશને આશીર્વાદ આપતા જોવા મળ્યા. જયા બચ્ચનના ચહેરા પર દાદી બનવાનો આનંદ પણ દેખાઈ રહ્યો હતો. એશ નીચે ઝૂકીને તેના સાસરાના પગને પણ લાગી હતી. તે જ સમયે, તેની માતા વૃંદા રાય અને કિશન રાજ પણ પુત્રીને આશીર્વાદ આપતા હતા.

જણાવી દઈએ કે એશ અને અભિષેકના લગ્ન વર્ષ 2007 માં થયા હતા. તેમના લગ્નને બોલીવુડના સૌથી મોટા લગ્ન ગણવામાં આવે છે. બંનેના લગ્નની વિધિઓ એવી વૈભવી રીતે કરવામાં આવી હતી કે દર્શકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા. તે સમયે ઘણી બધી તસવીરો સ્પષ્ટ નહોતી. આ પછી, એશે 2011 માં ચાહકોને સારા ચાહકો આપ્યા હતા કે તે એક માતા બનવાની છે.

એશ અને અભિષેક આજે તેમની એક પુત્રી સાથે ખુશીથી જીવે છે. આ ઉપરાંત, સમગ્ર બચ્ચન પરિવાર સાથે મળીને દિવસનું ભોજન કરે છે. આ પરિવાર આખો સમય સાથે રહે છે. તાજેતરમાં, થોડા દિવસો પહેલા એક સમાચાર આવ્યા હતા કે એશ ફરીથી માતા બનશે, પરંતુ આ અહેવાલો ખોટા હતા. હાલમાં, એશ અને અભિષેક એક સાથે લોકડાઉન માં સારો સમય પસાર કરી રહ્યાં છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!