સૂતી બાળકીના શ્વાસ સાથે વિચિત્ર અવાજ આવતો હતો, માતાએ શર્ટનું બટન ખોલ્યું, જોઇને રહી ગઇ દંગ

આ વિશ્વમાં, માતાને ભગવાનનો દરજ્જો આપવામાં આવ્યો છે કારણ કે ભગવાન હંમેશાં આપણી સાથે રહી શકતા નથી, તેથી જ તેણે એક માતાની રચના કરી છે જે હંમેશાં અમારી સાથે પડછાયાની જેમ રહે છે અને દુ:ખથી તેના બાળકની બધી મુશ્કેલીઓને સમજે છે. જે તેમના બાળકના દરેક શ્વાસ સાંભળી શકે છે અને ધબકારા સાંભળી શકે છે અને આજે અમે તમને એક માતા વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેના બાળકને ગંભીર બીમારી હતી, પરંતુ સમય જતાં તેણીને તેની સમસ્યા વિશે જાણ થઈ.

image source

અને બાળકનો જીવ બચી ગયો હતો. પરંતુ તાજેતરમાં યુકેની એક મહિલાએ તેની 4 અઠવાડિયાની પુત્રીના વિચિત્ર શ્વાસનો એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેને જોઈને તમે પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો. નાના બાળકોમાં હંમેશાં એવું જોવા મળ્યું છે કે જ્યારે પણ તેમને શરદી અને કફની સમસ્યા હોય છે, ત્યારે તેઓને શ્વાસ લેવામાં અને શ્વાસ લેવાની તકલીફ થવા લાગે છે.

image source

યુકે સ્થિત આ મહિલાનું નામ ચાર્લી છે અને ચાર્લી જણાવે છે કે તેને 4 અઠવાડિયાની પુત્રી છે અને એક રાત્રે જ્યારે તે તેની પુત્રી સાથે સૂતી હતી, ત્યારે તેણે પુત્રીના શ્વાસ લેવાનો વિચિત્ર અવાજો સાંભળ્યો જે સામાન્ય ન હતો. અને જ્યારે આ અવાજો વધુ વધવા માંડ્યા ત્યારે ચાર્લીએ બાળકનાં કપડાં તરફ જોયું અને તેણે જોયું કે તેની પુત્રીની પાંસળી સંકોચાઈ રહી છે અને તેને શ્વાસ લેવામાં ઘણી મુશ્કેલી પડી રહી છે અને આ જોઈને, ચાર્લીએ તેની પુત્રીને મોડું કર્યા વિના. હોસ્પિટલમાં દોડી ગયાઅને સીટી વગાડવાનો અવાજ પણ આવે છે

image source

અને જ્યારે ડોકટરોએ બાળકની તપાસ કરી, ત્યારે જાણવા મળ્યું કે તેના ઓક્સિજનનું સ્તર ખૂબ જ ઓછું થઈ ગયું છે અને તેને ઓક્સિજનની સખત જરૂર હતી, તે સાથે, ડોકટરોએ જણાવ્યું હતું કે તેની પુત્રીને બ્રોનકોલિટિસ ની સમસ્યા છે, જેના કારણે તેને શ્વાસ લેવામાં ઘણી તકલીફ થઈ રહી હતી.આ પછી, ડોકટરોએ ચાર્લીની પુત્રીને આખી રાત ઓક્સિજન પર રાખી હતી અને ખૂબ જ જલ્દી તેની પુત્રી સાજા થઈ ગઈ અને તે શ્વાસ સરળતાથી લેવા લાગી.

image source

શ્વાસનળીનો સોજો શું છે? શ્વાસનળીનો સોજો એ શ્વસન રોગ છે જે શ્વાસનળીની નળીના સ્તરોની બળતરા દ્વારા થાય છે, જે નાક અને ફેફસાંની વચ્ચે હવાની જગ્યા છે. તેને સામાન્ય રીતે છાતીમાં શરદી કહેવામાં આવે છે. ચાર્લીએ જ્યારે તેની પુત્રી બીમારીની લાગણી અનુભવી રહી હતી ત્યારે તેમની પુત્રીના વિચિત્ર શ્વાસ અવાજનો આ વિડિઓ પોસ્ટ કર્યો હતો અને આ ઘટનાને આજે આખું વર્ષ વીતી ગયું છે અને ચાર્લીએ આ વીડિયો તેની પુત્રીના જન્મદિવસે ફરી પોસ્ટ કર્યો  છે

Leave a Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!