રાત્રે ઊંઘતા પહેલા જરૂર બોલો આ મંત્ર, તારાની જેમ ચમકી ઉઠશે ભાગ્ય

સુખ અને દુ: ખ એ એક સિક્કાની બે બાજુ છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે જીવનમાં સુખ અને દુ: ખ છે. મનુષ્ય દુ:ખ માંથી મુક્તિ મેળવવા માટે તમામ પગલાં લે છે. આજે અમે તમને આવા જ એક ઉપાય જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેના પછી તમને બધી મુશ્કેલીઓથી મુક્તિ મળશે. આ સિવાય તમને જીવનમાં જે પણ સમસ્યાઓ છે, તેમાંથી પણ મુક્તિ મેળવી શકો છો.

image source

ભગવાન શિવનો સૌથી પ્રિય દિવસ સોમવાર માનવામાં આવે છે. આજે આપણે ભગવાન શિવના કેટલાક મંત્રોના જાપ વિશે જણાવીશું, જેના દ્વારા તમે તમારી સમસ્યાઓથી મુક્તિ મેળવી શકો છો. આપણે બધા જાણીએ છીએ કે ભોલેનાથ ખૂબ નિષ્કપટ છે. એવું માનવામાં આવે છે કે ભોલેનાથ ભક્તોના નાના ઉપાયથી ખુશ થાય છે. એવું કહેવાય છે કે જેના પર ભગવાન શિવ તેમની કૃપાન અને આશીર્વાદ આપે છે, તેને બધી સમસ્યાઓથી મુક્તિ મળે છે. જો તમે નિષ્ઠાવાન મનથી ‘ઓમ નમ: શિવાય’ મંત્રનો જાપ કરો તો તમને બધી સમસ્યાઓથી મુક્તિ મળશે.

image source
  1. જો તમારા પર કર્જ છે અને તમે તેમાંથી છૂટકારો મેળવવા માંગો છો, તો ‘ૐ નમ: શિવાય’ મંત્રનો જાપ કરો. આ કરવાથી તમે દેવાથી મુક્તિ મેળવશો.
  2. બીજો મંત્ર સાપના ઝેરને દૂર કરવાનો છે, એટલે કે જ્યારે તમને સાપને કરડશે અથવા જીવનમાં કોઈ તમને સાપના ઝેરની જેમ ચૂંટે છે, તો તમે ‘નમો: નીલકંઠે’ મંત્ર નો જાપ કરો છો, તેનાથી ઝેરની અસર ઓછી થાય છે.

image source

૩. જો પતિ-પત્ની વચ્ચે બધુ બરાબર ન હોય તો ‘ઓમ પાર્વતીપતયે નમ.’ નો જાપ કરો. આ કરવાથી, પતિ-પત્ની વચ્ચે પહેલાની જેમ ફરીથી બનાવા લાગે છે.

૪. જો તમારે તમારા ઘરના વાસ્તુ દોષથી છૂટકારો મેળવવો હોય તો તમારે ‘ઓમ નમો ભગવતે દક્ષિણામૂર્તયે મહ્યા મેધા પ્રાર્થ સ્વાહા’ નો જાપ કરવો જોઈએ, આમ કરવાથી તમારા ઘરનો  વસ્તુ દોષ દૂર થઈ જશે અને તમારા ઘરમાં શાંતિ-શાંતિ રહેશે.

ઉપર જણાવેલ મંત્ર એટલા ચમત્કારી અને અસર કર્ક છે કે તેઓ જપ કરવાથી ભગવાન શિવ તરત પ્રસન્ન થઇ જશે. અને પોતાના ભક્તોને આશીર્વાદ આપશે. જેનાથી તમારા જીવનમાં ખુશીઓ જ ખુશી નું આગમન થશે.

One thought on “રાત્રે ઊંઘતા પહેલા જરૂર બોલો આ મંત્ર, તારાની જેમ ચમકી ઉઠશે ભાગ્ય

Leave a Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!