રણબીર કપૂરે સ્કુલમાં ફીમેલ ટીચર સાથે જે હરકત કરેલી એ સાંભળીને માં નીતુ કપૂરને શરમ આવી ગયેલી

શાળાના દિવસો કોઈપણના જીવનમાં ખૂબ જ સુંદર હોય છે. જ્યારે દરેકને શાળાના દિવસો યાદ આવે છે, ત્યારે તે તેમાં ખોવાઈ જાય છે. મનોરંજક અને તોફાન મોટાભાગે શાળાના દિવસોમાં જોવા મળે છે. બોલિવૂડ એક્ટર રણબીર કપૂર પણ સ્કૂલના દિવસો દરમિયાન ઘણી બધી હરકતો કરતો હતો. તે એક સ્કૂલના દિવસોમાં તે કેટલા તોફાની હતો અને તે કેટલી દુષ્કર્મ કરતો હતો તેનું વર્ણન કરતો એક ઇન્ટરવ્યુમાં તે પોતે જ તેના સ્કૂલના દિવસોનો ઉલ્લેખ કરે છે. રણબીર કપૂરે તેના સ્કૂલના દિવસો વિશે ઘણી વાતો જાહેર કરી છે. તેમણે આ મુલાકાતમાં જણાવ્યું છે કે તેમની સ્કૂલના મોટાભાગના શિક્ષકો સાડી પહેરે છે. જોકે, આમાંના એક શિક્ષક સ્કૂલમાં સ્કર્ટ પહેરતા હતા.

પગ જોવા માંગો છો

રણબીર કપૂરના જણાવ્યા અનુસાર, આ સ્કર્ટિ વાળા ટીચરને જોઈને તેણે ઘણી તોફાનીઓ શીખી લીધી હતી. તેને તેમના શિક્ષકના પગ જોવાની ખૂબ ઇચ્છા હતી. આવી સ્થિતિમાં, તેઓ ટેબલની નીચે પ્રવેશી જતા, જેથી તેઓ તેમના પગ જોઈ શકે. રણબીર કપૂરના જણાવ્યા અનુસાર તે સમયે તે માત્ર 8 વર્ષનો હતો. તેણે કહ્યું છે કે આ કામ કરવાને કારણે તેની માતા નીતુ કપૂરને તેના વિશે ફરિયાદ કરવા માટે એકવાર સ્કૂલ બોલાવવામાં આવી હતી. તેની માતાને સ્કૂલમાં કહેવામાં આવ્યું હતું કે કેવી રીતે રણબીર કપૂર ટેબલ નીચે બેસે છે અને શિક્ષકના પગ તરફ જોયા કરે છે. રણબીરના કહેવા પ્રમાણે, જ્યારે તે ફરિયાદ કરી રહ્યો હતો ત્યારે તેને શરમ આવી. તેમણે ખુલાસામાં તે સમયે કંઇ કહ્યું ન હતું. તેઓ શાંતિથી માથું ઝુકાવીને ત્યાં ઉભા રહ્યા.

આવનારી મૂવી

રણબીર કપૂરના વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે આગામી ફિલ્મ બ્રહ્માસ્ત્રમાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મના પ્રેક્ષકોની આતુરતાથી રાહ જોવાઇ રહી છે. આ ફિલ્મમાં રણબીર કપૂર પહેલીવાર આલિયા ભટ્ટ સાથે કામ કરતા જોવા મળશે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે તેમની જોડી ઓપનસ્ક્રીન સ્થિર થવા જઇ રહી છે અને તે ઘણી બધી હેડલાઇન્સ પણ બનાવી રહી છે, પરંતુ ઓફસ્ક્રીન પણ, આ બંને જોડી આજકાલ ખૂબ જામી રહી છે અને તેની કોઈ ઓછી હેડલાઇન્સ પણ નથી મળી રહી. આ બંનેના વિશે આવા અહેવાલો સામે આવી રહ્યા છે કે આ વર્ષના અંત સુધીમાં રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ લગ્ન કરી શકે છે. એવા અહેવાલો પણ મળી રહ્યા છે કે આલિયા અને રણબીર ડેસ્ટિનેશન વેડિંગમાં નથી જતા. તેમની યોજના છે કે આ લગ્ન સંપૂર્ણ હિન્દુ રિવાજો સાથે મુંબઇમાં કરવામાં આવે.

21 ડિસેમ્બરના રોજ લગ્ન?

આ વિશે એક અંગ્રેજી અખબારના અહેવાલમાં જણાવવામાં આવ્યું છે કે બંને 21 ડિસેમ્બરે લગ્નના બંધનમાં બંધાશે અને તેમનો કાર્યક્રમ ચાર દિવસ ચાલશે. બંને ઘણા લાંબા સમયથી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે. બંને એક બીજાના પરિવારને મળતા પણ જોવા મળે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

6 thoughts on “રણબીર કપૂરે સ્કુલમાં ફીમેલ ટીચર સાથે જે હરકત કરેલી એ સાંભળીને માં નીતુ કપૂરને શરમ આવી ગયેલી

Leave a Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!