પહેલી વખત આવ્યા ગોવિંદાના બંગલાના અંદરના ફોટો – મન્નત, આશીર્વાદ જેવોજ શાનદાર છે ‘જલ-દર્શન’

ગોવિંદા ફિલ્મોથી ભલે દૂર હોય, પરંતુ તેમ છતાં તે તેના ચાહકોના દિલ પર રાજ કરે છે

બોલિવૂડ એક્ટર ગોવિંદા એક સમયે તેની ફિલ્મો સાથે ઈન્ડસ્ટ્રી પર રાજ કરતા હતા. તેમનો હાસ્ય ટાઇમિંગ, ડાન્સ અને અભિનયથી ચાહકો દિવાના થઈ ગયા. 90 ના દાયકામાં તમામ નંબર વન ફિલ્મો સાથે, ગોવિંદાએ બોલિવૂડ પર કબજો જમાવ્યો. તે તે દાયકાનો હીરો હતો, જેની પહેલા શાહરૂખ, સલમાન અને આમિર પણ ઓછા થયા હતા. તેની ફેન-ફોલોઇંગ પણ ઘણી હતી અને તેમનો ડાન્સ યુપી-બિહારમાં ખૂબ પ્રખ્યાત હતો. આજે ગોવિંદા ફિલ્મોથી દૂર થઈ ગઈ છે, પરંતુ તે હંમેશા તેના પ્રશંસકો સાથે જોડાયેલી હોય છે.

ગોવિંદાનો આખો પરિવાર પાણીની દૃષ્ટિ માં રહે છે

ગોવિંદા એક સમયે ખાન પર ભારે પડતા હતા, પરંતુ વસ્તુઓ એવી બદલાઈ ગઈ કે ટીને ખાને તેને પાછળ છોડી દીધી. જો કે, ગોવિંદાના ચાહકો હજી ખોવાયા નથી અને તેની ફિલ્મો હજી પણ ટીવી પર પસંદ આવી છે. ગોવિંદાએ એક સામાન્ય માણસ તરીકેની યાત્રા શરૂ કરી હતી અને આજે તે તે તબક્કે છે જ્યાં તેણે સફળતાના તમામ રંગ જોયા હતા.

ગોવિંદાએ વિરારથી જુહુના કાર્ટર રોડ સુધી સ્થાયી થવા માટે સંઘર્ષ કર્યો અને તે ફરીથી સફળ રહ્યો. આજે, ગોવિંદા મુંબઇના સૌથી પોશ વિસ્તારોમાં આવેલા જુહુમાં તેના લક્ઝુરિયસ બંગલામાં તેના પરિવાર સાથે રહે છે. તેમના બંગલાનું નામ ‘જલ દર્શન’ છે.

તમને જણાવી દઈએ કે ગોવિંદાનો બંગલો શાહરૂખ, અમિતાભ, સલમાન જેટલો પ્રખ્યાત નથી, પરંતુ ખૂબ જ સુંદર છે. ગોવિંદા નર્મદા નદીના ઉપાસક છે. આ જ કારણ છે કે તેના ઘરનું નામ ‘જલ દર્શન’ છે. ગોવિંદાના ચાહકો હંમેશા તે જાણવા ઇચ્છતા હોય છે કે તેમના ઘરની અંદરથી કેવી દેખાય છે. તો ચાલો આપણે તમને જળ દર્શનનું દર્શન આપીએ.

લિવિંગ રૂમ ખૂબ જ સુંદર છે

ગોવિંદા પત્ની સુનિતા અને બે બાળકો સાથે તેના બંગલા જલ દર્શનમાં રહે છે. તેમને એક પુત્રી ટીના આહુજા અને એક પુત્ર યશવર્ધન આહુજા છે. ઘણીવાર તેના ઘરના ફોટા સોશ્યલ મીડિયા પર શેર કરવામાં આવે છે. ઘરનો વસવાટ નો ખંડ ખૂબ જ સુંદર છે. આ ઘરના ઓરડાના રંગ સફેદ છે ઓરડામાં વાદળી અને કાળા આરામદાયક સોફા છે.

આ સિવાય ઓરડામાં કાળા પડધા છે, જેના પર પુષ્પ ઉદ્દેશીને બનાવવામાં આવ્યા છે. સફેદ દિવાલો સુંદર ટાઇલ્સ  છે. ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે ગોવિંદા અને સુનિતાએ ઘરના આખા ઇન્ટિરિયરને સમકાલીન થીમ મુજબ કર્યું છે, ડાઇનિંગ રૂમ અને હોલની દિવાલોમાં મલ્ટીરંગ્ડ પ્રિન્ટેડ કર્ટેન્સ છે. એક ગ્લાસ ડાઇનિંગ ટેબલ પણ છે. અહીં મહેમાનોનું ઘરે આવનારા  સ્વાગત થાય છે.

પૂજા માટે વિશેષ ઓરડો છે

રૂમમાં એક પિયાનો પણ છે જે ઓરડાને શોભે છે તે સાચું છે કે જો ગોવિંદા પોતે મ્યુઝિક લવર્સ હોય તો ઓરડામાં પિયાનો હોવું જરૂરી છે. વળી, તેની પુત્રી ટીનાને પણ સંગીતનો ખૂબ શોખ છે. ગોવિંદા પૂજા પાઠમાં ખૂબ માને છે. આવી સ્થિતિમાં ઘરના એક ભાગમાં માતા રાણીનું મંદિર છે. ગોવિંદા પંજાબી છે અને તેથી તેઓ માતા રાણીની વિશેષ ઉપાસના કરે છે. તેમણે સંગમમારરનું મોટું મંદિર બનાવ્યું છે. અહીં મંદિરમાં દેવી-દેવતાઓની છબીઓ જોડાયેલ છે. ગોવિંદાનો પરિવારે ગણપતિનો તહેવાર ધૂમ-ધામથી ઉજવે છે.

ગોવિંદા પોતાની અને તેના પરિવારની તબિયતનું પણ ખાસ ધ્યાન રાખે છે, તેથી તેણે જોગરને ઘરમાં રાખ્યો છે. તેમનું ઘર એક સુપરસ્ટારના ઘર જેવું લાગે છે અને ઘરના લોકો એક બીજાને એક સામાન્ય પરિવારની જેમ પ્રેમ કરતા જોવા મળે છે. ગોવિંદા તેના પરિવારથી ખુબ ખુશ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!