સપના ચૌધરીને ટક્કર આપી રહી છે હરિયાણાની ડાન્સર શ્રેયા ચૌધરી – આ વિડીયો થઇ રહ્યો છે વાયરલ

શ્રેયા ચૌધરી ડાન્સિંગ મૂવ્સમાં સપના ચૌધરી સામે હરીફાઈ કરે છે

સપના ચૌધરીના દરેક ડાન્સ પર લોકો ઘાયલ થાય છે, જેને તેના ચાહકોમાં ડાન્સ ક્વીન તરીકે ઓળખવામાં આવે છે. તેમનો નૃત્ય જોવા માટે, તેમના ચાહકો દૂર-દૂરથી આવે છે. એક સમયે સ્ટેજ શો કરીને પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત કરનારી સપના ચૌધરી આજે દેશભરમાં પ્રખ્યાત છે, પરંતુ અહીં આપણે આજે તેમ નથી કરી રહ્યા, પરંતુ એક અન્ય હરિયાણવી નૃત્યાંગના શ્રેયા ચૌધરીનો છે, જેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

શ્રેયા ચૌધરી, જેનો વીડિયો વધુને વધુ વાયરલ થયો છે, તે સોશિયલ મીડિયા પર તેની ડાન્સિંગ મૂવ્સથી હંગામો મચાવનાર સપના ચૌધરી સાથે સ્પર્ધા કરવા માટે બહાર આવી છે. હા, શ્રેયા ચૌધરી પણ સપના ચૌધરીની જેમ ડાન્સ કરતી જોવા મળી છે. આ એપિસોડમાં, તેનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તે હર્યાણવી ગીત ‘પ્રતીક્ષા’ પર હીટ લઈ રહી છે, જે તેના પ્રશંસકોને નુકસાન પહોંચાડી રહી છે. આટલું જ નહીં શ્રેયા ચૌધરીની મૂવિંગ સ્ટાઇલ પણ અદભૂત છે.

શ્રેયા ચૌધરીએ વેઇટ સોંગ પર ડાન્સ કર્યો

હરિયાણવી નૃત્યાંગના શ્રેયા ચૌધરીએ પ્રતિક ગીત પર બેંગ ડાન્સ રજૂ કર્યો. તમે આ વિડિઓમાં તેમનો આ નૃત્ય જોઈ શકો છો. તમને જણાવી દઈએ કે આ વીડિયોમાં તેણે એક કરતા વધારે ડાન્સ મૂક્યા છે, જેના કારણે તેના ચાહકો ખૂબ ખુશ થયા હતા. જોકે, આ પહેલીવાર નથી જ્યારે તેનો કોઈ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર અગ્નિની જેમ વાયરલ થયો હોય, પરંતુ ભૂતકાળમાં તેના ડાન્સિંગ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા છે.

ભલે શ્રેયા ચૌધરી હરિયાણવી ગીતો પર કંપતી જોવા મળી હોય, પરંતુ તેણે હજી સુધી સપના ચૌધરીની જેમ લોકપ્રિયતા મેળવી નથી. આવી સ્થિતિમાં જોવા મળશે કે હરિયાણવી ડાન્સર શ્રેયા ચૌધરી પણ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનું નામ સપના જેવું બનાવવામાં સફળ થાય છે કે નહીં. જો કે, તેમાં કોઈ શંકા નથી કે તે ખૂબ જ સારી રીતે નૃત્ય કરે છે, પરંતુ હજી પણ તેણીએ આગળ જવા માટે ઘણી લાંબી સફર બાકી છે.

સપના ચૌધરીની તુલના

સોશ્યલ મીડિયા વિશે વાત કરવામાં આવે તો શ્રેયા ચૌધરીની ફેન ફોલોઇંગ આજકાલ ખૂબ જ જોરદાર બની ગઈ છે. આવી સ્થિતિમાં જ્યારે તે કોઈ પણ ગીત પર ડાન્સ કરે છે ત્યારે તેનો ડાન્સ વીડિયો સુપરહિટ થઈ જાય છે. તે પછી, ગીત અને તેમના નૃત્યની આપમેળે વિનંતી કરવામાં આવશે. તેની ડાન્સિંગ મૂવ્સ જોઈને તેના ચાહકો તેની સરખામણી સપના ચૌધરી સાથે કરી રહ્યા છે. મહેરબાની કરીને કહો કે ઘણા લોકોએ તેના વીડિયો પર ટિપ્પણી કરી છે કે તમે સપના ચૌધરીની જેમ ડાન્સ કરે છે.

જણાવી દઈએ કે શ્રેયા ચૌધરી પણ સપનાની જેમ સ્ટેજ શો કરતી જોવા મળી રહી છે. અને તેની ડાન્સિંગ મૂવ્સ ડાન્સિંગ ક્વીન સપના ચૌધરી જેવી જ છે. આટલું જ નહીં તેના ચહેરાના હાવભાવ પણ સપના સાથે હરીફાઈ કરતા જોવા મળે છે. આવી સ્થિતિમાં, તે કહેવું ખોટું નહીં લાગે કે તે સપના ચૌધરીને તેના ડાન્સિંગ મૂવ્સ દ્વારા ખરેખર એક પડકાર આપી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!