ઓનસ્ક્રીન બહેનનો રોલ કરનાર આ અભિનેત્રીના આંસુ બંધ નથી થઇ રહ્યા – કઠણ દિલે લોકોને આ અપીલ કરી

એમ.એસ. ધોની: ધ અનટોલ્ડ સ્ટોરી ફિલ્મમાં ભૂમિકા સુશાંતના બહેનનાં રોલમોડેલ તરીકે જોવા મળી હતી.

બોલિવૂડ અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતનાં નિધનને લગભગ એક અઠવાડિયું થયું છે, પરંતુ તેમનું દુઃખ ઓછું થયું નથી. તેના પરિવારના લોકો તેમના પ્રિય પુત્રને ગુમાવવાનું તેમ જ તેની સાથે કામ કરતા કલાકારોના આંસુ ઊભા રહેતા નથી. ફિલ્મ ‘એમએસ ધોની’ માં ધોનીનું પાત્ર ભજવીને સુશાંત અમર થઈ ગયો. આ ફિલ્મે તેની કારકિર્દીને નવી દિશા આપી હતી. આ ફિલ્મમાં ભૂમિકા ચાવલાએ તેની બહેનનો રોલ કર્યો હતો અને તેની અભિનયની પણ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. હવે ભૂમિકા પણ તેના ઓનસ્ક્રીન ભાઈ સુશાંતના મોતનું દુ: ખ ભૂલી શકતી નથી. સુશાંતને યાદ કરીને તેમણે એક ભાવનાત્મક પોસ્ટ લખી છે, જેમાં દરેકની આંખો ભરાઈ ગઈ છે.

ભૂમિકા એ સુશાંતને યાદ કર્યો

ભૂમિકાએ તેની તસવીર સુશાંત સાથે શેર કરી અને લખ્યું- પ્રિય સુશાંત… તમે જ્યાં પણ ભગવાનના હાથમાં છો. તમે એક અઠવાડિયાથી વધુ સમયથી ચાલ્યા ગયા છો અને જેના કારણે તમારે આ દુનિયા છોડવી પડી હતી, આ રહસ્ય પણ તમારી સાથે ચાલ્યું ગયું હતું. તમારા હૃદય અને મગજમાં દફનાવવામાં આવેલું રહસ્ય. તમારા  જવાથી જેમણે ફરક પડ્યો છે તેમના માટે, હું કહેવા માંગુ છું કે તેઓ આ કામોમાં તેમનો સમય વિતાવે છે – તમારી સંભાળ રાખો અને તમારી નજીકના લોકોની સંભાળ રાખો.

 

View this post on Instagram

 

Dear Sushant – wherever you are – you are in the hands of God …. it’s Been a week since you have gone … What took you away —- THE SECRET HAS GONE WITH YOU — buried deep in your heart and mind …. I wish to tell all the people who are affected by this to pray and devote your time to things like —-Taking care of yourself , of the people around you … There are speculations of why it happened …. THERE IS MUD SLINGING – there is wrath – there is —“ who is to be blamed “ —— there is “ industry did it “ —- “ relationship did this” … so on and so forth …. Dear PEOPLE RESPECT A SOUL GONE … PRAY AND LOOK AHEAD ….. SPEND THAt TIME In caring for each other / CARING FOR THE NEEDS OF kids who need education : teach them in which ever way you can / PRAY for yourselves and others around you / EXERCISE —- stay positive … LETS NOT BLAMe PEOPLE —— LETS RESPECT Each other … LET THE industry find a solution within itself and not do public discussions on public domains —- Prayers for him

A post shared by Bhumika Chawla (@bhumika_chawla_t) on

આગળ, ભૂમિકાએ આ કેમ લખ્યું તે અંગે અનેક અટકળો થઈ રહી છે. કાદવ છલકાઇ રહ્યો છે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ માટે કોઈ જવાબદાર છે… ઉદ્યોગે આ કર્યું છે… .આ સંબંધો અને બીજા ઘણું કારણે થયું છે. લોકોને અપીલ છે કે જે ચાલ્યું છે તેના આત્માનો આદર કરો. પ્રાર્થના કરો અને આગળ વિચારો આવા સમયમાં એકબીજાની સંભાળ રાખો. જે બાળકોને શિક્ષણની જરૂર છે તેની સંભાળ લો.

ભૂમિકા સુશાંતની ઓનસ્ક્રીન બહેન બની હતી

ભૂમિકાએ આગળ લખ્યું – બાળકોને જે શીખવો તે શીખવો. તમારા માટે અને તમારા નજીકના લોકો માટે પણ પ્રાર્થના કરો. વ્યાયામ કરો .. હકારાત્મક. કોઈને દોષ ન આપો. દરેકનો આદર કરો ઉદ્યોગને આ સમસ્યાને જાતે જ હલ કરવા દો અને લોકોને ખોટી વાતું કરવાની તક આપશો નહીં. ફક્ત તે માટે પ્રાર્થના કરો.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે સુશાંત સિંહના મૃત્યુ બાદથી બોલિવૂડમાં ભત્રીજાવાદનો મુદ્દો ઘણો વધી ગયો છે. ઘણા લોકો ખુલ્લેઆમ બહાર આવ્યા છે અને તેઓ કહે છે કે સુશાંત પરિવારવાદનો ભોગ બન્યો હતો અને ઘણા પ્રોજેક્ટ તેના હાથમાંથી ખેચી લેવામાં આવ્યા હતા. તે જ સમયે સુશાંતને કોઈ ગોડફાધર નહોતો, તેથી તેને છાવણીની જૂથવાદનો ભોગ બનવું પડ્યું. આ બધા કિસ્સાઓને કારણે સુશાંતસિંહે આત્મહત્યા કરી હતી.

ભત્રીજાવાદનો મુદ્દો ફરીથી ઉભો થયો

જો કે, આ કિસ્સામાં, બોલીવુડ બે ભાગમાં વહેંચાયેલું લાગે છે. સ્ટાર કિડ્સ અને મોટા સ્ટાર્સે તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ટિપ્પણી કરી છે, જ્યારે કેટલાકએ ટ્વિટરને અલવિદા આપી છે. તે જ સમયે, ચાહકોએ સ્ટાર કિડ્સ ફિલ્મ્સનો બહિષ્કાર કરવાનો નિર્ણય લીધો છે. સુશાંતના મૃત્યુ પછી લોકો હવે ફિલ્મ અને ટીવી ઉદ્યોગમાં પરિવર્તનની જરૂરિયાત અનુભવી રહ્યા છે. મહેરબાની કરીને કહો કે સુશાંત સિંહ રાજપૂતનાં મોત સંદર્ભે મુંબઇ પોલીસ તપાસમાં લાગી છે. આ કિસ્સામાં, અત્યાર સુધીમાં 15 લોકોના નિવેદનો નોંધવામાં આવ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!