એક સમયે શ્યામ રંગને લીધે બધે રીજેક્ટ થતા હતા – ‘અય્યર’ કિરદારથી નવી ઓળખ ઉભી કરી, જુવો લાઈફસ્ટાઈલ

મિત્રો, જો આપણે આજે મનોરંજનની વાત કરીએ તો મોટા પડદે આવનારી ફિલ્મો ઉપરાંત હવે ટીવી સીરીયલ જેવી વસ્તુ પણ જોવા મળે છે. જેમ જેમ આજે સીરીયલ નુ ચલણ ખૂબ જ વધી ગયું છે એટલું વધારે લોકપ્રિય બન્યું છે અને આ ફિલ્મોને પાછળ છોડી શકે છે. ‘યે રિશ્તા ક્યા કેહલાતા હૈ’, ‘નગીન’, ‘ઇશ પ્યાર કો ક્યા નામ દૂન’ અને ‘તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્મા’ જેવી ઘણી સિરિયલો ચાહકોના દિલ પર રાજ કરે છે. આપણી પોસ્ટ આજે ફક્ત સીરીયલ “તારક મહેતા કા ઊલટા ચશ્મા” ના પાત્ર પર છે.

image source

જેમ કે આપણે બધાએ જોયું છે કે, આ સીરીયલના બધા કલાકારો દરેકને તેમની શ્રેષ્ઠ કોમેડી થી લોકોને હસાવતા હોય છે. તેની રીઅલ-ટાઇમ કોમેડીની વાત કરીએ તો, તુ-તુ મેં-મેં ઘણીવાર લોકોને હસાવે છે. આ જ સિરિયલમાં, ઐયર નામનું એક પાત્ર છે, જે તનુજ મહાબર્ધે નામના વ્યક્તિ દ્વારા ભજવવામાં આવ્યું છે. તમને જણાવી દઇએ કે, અગાઉ આ કલાકાર સ્ટોરી લખવામાં કામ કરતો હતો પરંતુ, આજે તેના કરોડો ચાહકો છે.

image source

બધી જગ્યાએ થયો રીજેક્ટ :

તનુજ વિશે વાત કરીએ તો તેનો જન્મ મહારાષ્ટ્રમા થયો હતો, જો કે, આ શો મા તનુજ દક્ષિણ ભારતીય ની ભૂમિકામાં છે અને તેનો અભિનય કારકિર્દીના સુવર્ણ તબક્કા દરમિયાન ઘણીવાર તેમના શ્યામ રંગને કારણે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડ્યો. મીડિયાના જણાવ્યા મુજબ તનુજ ને ઘણીવાર ઓડિશનમાથી પરત લેવામા આવતા હતા.

image source

આ કલાકારની કારકિર્દીના અમુક વધુ રસપ્રદ વિષયો ની વાત કરીએ તો તેણે થોડા સમય માટે ઈંદોરમા થિયેટર પણ કર્યું છે. આ બધાની સાથે તેમણે અભિનય શીખવવા માટે ઈન્દોરમા પણ કામ કર્યું છે. આજે જો તેમને તેમના આત્મવિશ્વાસ અને અભિનયની ક્ષમતા વિશે પૂછવામાં આવે છે, તો તેઓ થિયેટરને સંપૂર્ણ શ્રેય આપે છે.

image source

આ ધારાવાહિકમા પણ લેખક તરીકે હતા શામેલ :

આ ધારાવાહિકમા વૈજ્ઞાનિક કૃષ્ણન ઐયરની ભૂમિકામાં દેખાયેલા તનુજ લેખક ની જેમ શો ની ટીમમાં પ્રથમ જોડાયા હતા. એકવાર, આવી જ સ્ક્રિપ્ટ લખતી વખતે મુનમુન દત્તા અને તનુજ વાત કરી રહ્યા હતા ત્યારે દિલીપ જોશીના મનમા ઐયરનુ કિરદાર ઉમેરવાનુ વિચાર્યું. જેના કારણે લેખક તનુજ અભિનેતાની ભૂમિકામાં પરિવર્તિત થયા.

image source

આ એપિસોડ ની લે છે આટલી ફી :

જો આપણે આજે વાત કરીશુ તો મીડિયાના અહેવાલોમા એક વાત સામે આવી છે કે, કૃષ્ણન ઐયરની ભૂમિકા નિભાવવા માટે તનુજ દરેક એપિસોડ માટે આશરે પચાસ હજાર રૂપિયા લે છે. તે વાહનો નો પણ ખૂબ શોખીન છે, તેથી આ સમયે તેની પાસે બી.એમ.ડબલ્યુ. કારના ત્રણ મોડેલ છે.

image source

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!