કુંડળીમાં કોઈ પણ દોષ હોય આ એક મંત્રથી થશે દુર – ખુબ જ પાવરફુલ મંત્ર આજે જ વાંચીને યાદ રાખી લો

મિત્રો, જો કુંડળીમા કોઈપણ પ્રકારની ખામી હોય તો તેને દૂર કરવા માટે યોગ્ય મંત્રનો જાપ કરવો જોઈએ. યોગ્ય મંત્રનો જાપ તમારી કુંડળીમા રહેલી ખામીને દૂર કરી શકે. જો તમારી કુંડળીમાં પિત્ર દોષ, ગ્રહ વિક્ષેપ અથવા અન્ય પ્રકારના દોષ હોય તો જીવન પર ખરાબ અસર થાય છે. તેથી આ ખામીને દૂર કરવી જરૂરી છે જેથી, આ ખામીના ખરાબ પ્રભાવોને ટાળી શકાય. જો તમારી કુંડળીમાં કોઈ ખામી હોય તો તમે પણ નીચે જણાવેલ મંત્રોનો જાપ કરી શકો છો.

image source

આ મંત્રો ખૂબ જ શક્તિશાળી હોય છે, તેનો જાપ કરવાથી તમામ પ્રકારના દોષો દૂર થાય છે. જો કુંડળીમા પિત્રદોષ હોય તો તમારે શ્રી કૃષ્ણ-મુખામૃત ગીતા વાંચવી જોઈએ. આ પાઠનુ પઠન કરવાથી તમે પિત્રદોષથી પણ મુક્તિ મેળવશો અને આ દોષનુ જીવન પર પણ ખરાબ અસર નહીં પડે. તે લોકો જેમને વારંવાર ભય રહે છે, તે લોકોએ શ્રીમદ્ ભાગવત મહાપુરાણનો પાઠ કરવો, તો તેમનો ભય અદૃશ્ય થઈ જાય છે. જો તમે ઇચ્છો, તો તમે આ પાઠ જાતે કરી શકો છો અથવા કોઈ પંડિત દ્વારા કરાવી શકો છો.

image source

જો ગ્રહ ક્રૂર પરિણામ આપે છે, તો તમે હવન કરો અને નમઃ ભગવતે વસુદેવાય મંત્ર નો મંત્રોચ્ચાર કરો અને ઘી ની એક હજાર ને આઠ આહુતિ આપો. આમ, કરવાથી આ ગ્રહ શાંત થઈ જશે અને તમારા દરેક કાર્યો સફળ થશે. આ સિવાય ‘નમો ભગવતે વાસુદેવાય’ મંત્ર નો મંત્રોચ્ચાર કરવાથી પણ ગ્રહ શાંત થાય છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે, આ મંત્રનો પાઠ કરવાથી દરેક ગ્રહની શાંતિ થઈ શકે છે. જે દિવસે તમારી પાસે કોઈ ગ્રહ છે અને તે ગ્રહ સાથે સંકળાયેલ છે તે દિવસે આ મંત્રનો ૧૦૧ વાર જાપ કરો.

image source

કુંડળીમા દોષ હોવાને કારણે માનસિક તાણ વધારે રહે છે અને માનસિક તાણને કારણે વ્યક્તિ આખો સમય દુ:ખી રહે છે. જો તમને પણ આ સમસ્યા થી રહી હોય તો તમે હરે રામ હરે કૃષ્ણ મંત્રનો જાપ કરો. આ મંત્રનો જાપ કરવાથી તમારી આ સમસ્યા તુરંત દૂર થશે. તમે સાંજે આ મંત્રનો ૧૬ વાર પાઠ કરો. પ્રભુ શ્રી કૃષ્ણ સાથે ઘણા મંત્ર સંકળાયેલા છે અને દ્વાદક્ષ મંત્ર એ પ્રભુ કૃષ્ણનો મંત્ર છે. આ મંત્ર ખૂબ જ શક્તિશાળી મંત્ર છે અને આ મંત્રનો જાપ કરવાથી દરેક મુશ્કેલી જીવનમાંથી દૂર થઈ જાય છે. જો તમે કોઈ કામ ન કરતા હોય તો તમારે આ મંત્રનો જાપ કરવો જોઈએ.

image source

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!