અનુષ્કા શર્માથી લઈને મીરા રાજપૂત – આ દુલ્હાનોએ લગ્નમાં પિંક ઘરચોળુ પહેરી ધમાલ કરી દીધી, જુવો તસવીરો

મિત્રો, તેમાં કોઈ શંકા નથી કે દરેક સ્ત્રી સૌંદર્યની સલાહથી માંડીને ફેશન ટીપ્સ સુધી બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ જેવા બનવાના સપના જુએ છે અને આવી સ્થિતિમાં જ્યારે તેમના જીવનનો સૌથી મોટો દિવસ એટલે કે લગ્નની વાત આવે છે તો તેણી પોતાને સ્ટાઇલિશ બનાવવાની કોઈ તક છોડતી નથી. હા, તે બીજી બાબત છે કે બદલાતા સમયની સાથે નવવધૂઓની ફેશન સંપૂર્ણપણે બદલાઈ ગઈ છે. હવે, બી-ટાઉન થી લઈને સામાન્ય નવવધૂઓ પણ લગ્ન દરમિયાન પ્રયોગ કરતા ખચકાતી નથી.

image source

એક તરફ જ્યારે અનુષ્કા શર્માએ પેસ્ટલ પિંક લહેંગા પહેરીને ફેશન જગતને હચમચાવી દીધી હતી. જ્યારે બીજી તરફ બોલિવૂડ અભિનેતા શાહિદ કપૂરની પત્ની મીરા રાજપૂતે પીક લહેગો પહેરીને સાબિત કરી દીધું હતુ કે, લગ્ન સમયે લાલ લહેંગા પહેરવી જરૂરી નથી.આજે અમે તમને એવી જ કેટલીક નવવધુઓ નો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ, જેમણે સુંદર દેખાવા માટે તેમના લગ્નમાં લાલ નહીં ગુલાબી લહેંગાને પસંદ કર્યા.

image source

અનુષ્કા શર્મા :

વર્ષ ૨૦૧૭ મા લગ્નસંબંધે જોડાનાર યુગલ વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્માએ જ્યારે એક પછી એક તેમની સુંદર તસવીરો શેર કરી ત્યારે ખૂબ જ હલચલ મચી ગઈ. આવી સ્થિતિમા દરેક વ્યક્તિની નજર નવવધુ બનેલી અનુષ્કા પર હતી. લગ્નમાં ગુલાબી પોશાક પહેરીને એક નવો ફેશનનો ટ્રેન્ડ સેટ કર્યો. જોકે લગ્નના તમામ સમારંભો માટે અનુષ્કા અને વિરાટના પોશાકો ફેશન ડિઝાઇનર મુખર્જીએ ડિઝાઇન કર્યા હતા. લગ્નમા અનુષ્કાએ પહેરેલો ગુલાબી લહેંગા બનાવવામા ૩૨ દિવસ નો સમય લાગ્યો હતો, જે ૬૭ કારીગરો દ્વારા તૈયાર કરવામાં આવ્યો હતો.

image source

નેહા ધૂપિયા :

વર્ષ ૨૦૧૮ મા એક અદભૂત સેલિબ્રિટી લગ્ન થયા હતા. મે, ૨૦૧૮ મા યોજાયેલા નેહા અને અંગદ બેદીના સુપર સિક્રેટ લગ્ન સમારોહ એ બોલીવુડમાં સૌથી વધુ આશ્ચર્યજનક બાબત હતી. આ બંનેએ રીતીરિવાજ મુજબ દિલ્હીના ગુરુદ્વારામાં લગ્ન કર્યા, જેના માટે નેહાએ પ્રખ્યાત ફેશન ડિઝાઇનર અનિતા ડોંગ્રેએ ડિઝાઇન કરેલું બેબી પિંક લહેંગા પહેર્યું હતું, જે એનિટી લેહંગા તરીકે પ્રખ્યાત હતું.

image source

મીરા રાજપૂત :

વર્ષ ૨૦૧૫ મા અભિનેતા શાહિદ સાથે લગ્ન કરનાર મીરા રાજપૂતે પ્રખ્યાત ફેશન ડિઝાઇનર અનમિકા ખન્ના દ્વારા ડિઝાઇન કરેલા બ્લશ-હાઈટ બ્રાઈડલ લહેંગાની પસંદગી કરી હતી. રોમેન્ટિક ગુલાબનના ફૂલ જેવો લહેંગો પહેરીને, તેણીએ સાબિત કરી દીધું છે કે, પેસ્ટલ કલર બ્રાઇડ્સ માટે પણ યોગ્ય છે.

image source

નેહા કકકડ :

આ વર્ષના લગ્નમાં સૌથી વધુ ચર્ચામાં રહેલ એક લગ્ન એટલે સિંગર નેહા અને પંજાબી મ્યુઝિક આર્ટિસ્ટ રોહનપ્રીત સિંહ ના લગ્ન. આ બંનેના લગ્નને લગતા ફંક્શનના ફોટા પણ એક પછી એક જાહેર કરવામાં આવ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં, દરેકની નજર નવવધૂના બ્રાઇડલ લુક પર હતી, જે એકદમ અનુષ્કા શર્મા જેવો દેખાતો હતો.

image source

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!