બેબી બમ્પ તમારી ફેશનની વચ્ચે નહિ આવે – કરીના-નેહાની જેમ આ રીતે ગર્ભાવસ્થામાં પણ ખુબસુરત દેખાઈ શકો છો

મિત્રો, સગર્ભા સ્ત્રીઓ ઘણીવાર તેમના બેબી બમ્પને કારણે સ્ટાઇલિશ કપડાં પસંદ કરવાનું ટાળે છે. આને કારણે, તે લગ્ન અથવા કોઈપણ ઉત્સવના પ્રસંગોમાં પણ સરળ કપડાંમાં જોવા મળે છે. જો કે, આજે કપડાં સાથે સંબંધિત ઘણા બધા વિકલ્પો છે કે જે પહેરીને સગર્ભા સ્ત્રીઓ પણ ખાસ પ્રસંગો પર સરળતાથી સુપર સ્ટાઇલિશ દેખાઈ શકે છે. અમે તમને એવા અમુક વિકલ્પ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેને કરીના કપૂર અને નેહા ધૂપિયા જેવી અભિનેત્રીઓ પણ પહેરતી જોવા મળે છે.

image source

લોંગ ચોલી અને લહેંગા :

સગર્ભા સ્ત્રીઓ ને ઘણીવાર ક્રોપ્ટેડ સ્ટાઇલના બ્લાઉઝ અને ચોલી પહેરવામાં તકલીફ થતી હોય છે, તેવા સંજોગોમાં તે લાંબી કુર્તા સ્ટાઇલ ચોલી સિવડાવી શકે છે. આમાં, તે તેની ઈચ્છા મુજબની પેટર્ન ઉમેરી શકે છે, જે બેબી બમ્પને છુપાવવામાં પણ મદદ કરે છે. જો તમે ભારે કામને બદલે ચીકનકારી અથવા થ્રેડ અને સિક્વિન વર્કવાળી લહેંગા પસંદ કરો છો, તો તે ખૂબ ભારે નહીં થાય અને શૈલી પણ આરામદાયક રહેશે.

image source

ડીઝાઈનર કુર્તીઓ :

તમે તમારા માટે ડિઝાઇનર કુર્તા પણ પસંદ કરી શકો છો. સગર્ભા સ્ત્રીઓ માટે ખાસ કુર્તા બજારમાં આવે છે, જેમાંથી તમે તમારી પસંદગી પ્રમાણે પસંદ કરી શકો છો, તે વધુ સારું રહેશે, તમારે સ્ટાઇલ તેમજ ફિટિંગ સાથે સમાધાન કરવાની રહેશે નહીં. આ ઉપરાંત, તમે ઇચ્છો તે ડિઝાઇન અથવા કાર્ય પણ મેળવશો.

image source

કુર્તા વિથ જેકેટ :

તમે જેકેટમાં લેહેંગા અથવા કુર્તા પણ પહેરી શકો છો. આજકાલ આ સ્ટાઈલ પણ ખૂબ લોકપ્રિય થઈ રહી છે. આમાં, જો તમે તહેવારની દેખાવની સાથે રંગીન પેટર્ન પસંદ કરો છો, તો તે તમને બેબી બમ્પને છુપાવવામાં પણ મદદ કરશે. અનારકલી કુર્તા પણ આ માટે એક સારી પસંદગી છે, કારણકે, તેની ડિઝાઇન તેની આસપાસ છે. જેકેટને સ્ટીચ કરતી વખતે, લંબાઈ અને ઉપલા ફિટિંગને ધ્યાનમાં રાખો. જો તમે તેની સાથે મેચિંગ શૂઝ પહેરો છો, તો પછી દેખાવ વધુ સુંદર બનશે.

image source

શરારા અને ગરારા :

આ બંને ફરી એકવાર ફેશનમાં પાછા ફર્યા છે. આ સાથે નવા ટ્રેન્ડમાં સ્ટાઇલિશ બ્લાઉઝ પહેરવામાં આવી રહ્યા છે. જો કે, સગર્ભા સ્ત્રીઓ તેના બદલે પરંપરાગત ટૂંકા કુર્તા પહેરે તો દેખાવ અને કમ્ફર્ટવાઈઝ વધુ સારું લાગશે. આ પોશાક ની સૌથી વિશેષ બાબત એ છે કે, તેના તળિયા અને સ્કાર્ફ ભારે હોવાને કારણે બેબી બમ્પ ઓછું દેખાય છે. આ સાથે જ ગર્ભાવસ્થામાં થતા સોજા પણ છુપાયેલ રહે છે. આ દેખાવ સાથે ચોકર નેકપીસ અથવા હેવી ડાંગલર પહેરો.

image source

સિલ્ક ની સાડી :

આ સાડી વિશેની સૌથી અગત્યની બાબત એ છે કે તેમાં કુદરતી ચમક છે, જેથી તેના પર કોઈ કામ ન થાય તો પણ તેની સુંદરતામાં કોઈ ઘટાડો થતો નથી. આ ઉપરાંત તે ત્વચા પર ખૂબ જ નરમ હોય છે. આ સાડીની મદદથી તમે જુલ નેકલાઇન અથવા રાજકુમારી કટના હાફ નેક બ્લાઉઝ સાથે ટાંકા લઈ શકો છો. સાડીઓ સાથે ભારે સાડીઓની જગ્યાએ લાંબી નેકપીસ અથવા લાઇટ વેઇટ ચોકર ગળાનો હાર પહેરો. તે તમને એક ભવ્ય દેખાવ આપવામાં મદદ કરશે.

image source

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!