આ કારણે નથી રહેતી સૈફ અલી ખાન સાથે – સારાએ અંતે કર્યો આ ખુલાસો

વર્ષ ૨૦૧૮ માં કેદારનાથ ફિલ્મથી કારકિર્દીની શરૂઆત કરનાર સારા અલી ખાને ખૂબ જ જલ્દીથી લોકોના દિલ પર રાજ કરવાનું શરૂ કર્યું છે. આજની તારીખમાં, તેની લોકપ્રિયતા એટલી હદે વધી ગઈ છે કે લોકો તેની સાથે સંબંધિત કોઈ નાની માહિતી ચૂકી જવા માંગતા નથી. આટલું જ નહીં તેણીતેના ચાહકોને કદી પણ હેરાન કરતી નથી અને સમયાંતરે તેના જીવન સાથે જોડાયેલી દરેક વાત શેર કરે છે. આવી સ્થિતિમાં તેનો એક ઇન્ટરવ્યૂ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તે તેના પિતા વિશે વાત કરતી જોવા મળી રહી છે. ચાલો જાણીએ સારાએ તેના પિતા વિશે શું કહ્યું?

image source

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સારા અલી ખાન ઘણીવાર તેની સોશ્યલ મીડિયા એક્ટિવિટીને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે. આ લેખમાં આજે તેનો એક ઇન્ટરવ્યુ વીડિયો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. તેણે આ મુલાકાતમાં કહ્યું હતું કે, તે તેના પિતા સાથે તેના ઘરે કેમ નથી રહેતી? તેમનું નિવેદન ફરી એકવાર સોશિયલ મીડિયા પર સનસનાટી ફેલાવી રહ્યું છે. તે યાદ અપાવી, સારા અલી ખાન તેના પરિવાર સાથે સંબંધિત પ્રશ્નોની ક્યારેય અવગણના કરતો નથી, પરંતુ તેના પર તેના મંતવ્યો વ્યક્ત કરે છે. તો ચાલો જાણીએ કે તેણે તેના ઇન્ટરવ્યુમાં શું કહ્યું?

image source

માતાએ તેની કારકીર્દિ અમારા માટે છોડી દીધી :

ઇન્ટરવ્યૂમાં જ્યારે સારા અલી ખાનને પૂછવામાં આવ્યું હતું કે, તે શા માટે તેના પિતા સાથે નથી રહેતી? તો આનો જવાબ આપતા તેમણે કહ્યું કે, મારી માતાએ અમને નાનપણથી જ ઉછેર્યા છે અને ભાઈ ઇબ્રાહિમ થયા પછી તેણે પણ કારકીર્દિ છોડી દીધી હતી. તેમણે વધુમાં કહ્યું કે માતાએ અમારું ખૂબ ધ્યાન રાખ્યું છે, જેના કારણે આપણે એવા મકાનમાં રહી શકતા નથી જ્યાં મારા માતાપિતા ખુશ નથી. ખરેખર, સૈફ અલી ખાન અને અમૃતા વચ્ચેનો સંબંધ સારો નહોતો, જેના કારણે તે બંનેના છૂટાછેડા થઈ ગયા.

image source

હું મારા પિતા સાથે પણ ખુશ છુ :

સારા અલી ખાને તેની વાતચીતમાં વધુમાં કહ્યું કે, જ્યારે પાપા અમને મળે છે, ત્યારે અમે પણ તેમની સાથે ખુશ છીએ અને તે અમને પુષ્કળ સમય પણ આપે છે. તેમણે એમ પણ કહ્યું હતું કે મારી પાસે કોઈ પણ વસ્તુનો અભાવ નથી અને મારા માતાપિતા જુદા જુદા ઘરોમાં કેમ રહે છે તેનાથી મને કંઈ ફરક પડતો નથી. સારા કહે છે કે મારા માટે હંમેશાં ખુશ રહેવું મારા માતાપિતાને મહત્ત્વનું છે. તમને જણાવી દઈએ કે અમૃતાથી છૂટાછેડા લીધા પછી સૈફ અલી ખાને કરીના કપૂર સાથે લગ્ન કર્યા હતા, જેને એક પુત્ર પણ છે.

image source

મને કોઈ ફરિયાદ નથી :

જ્યારે અભિનેત્રી સારાહ અલી ખાનને પૂછવામાં આવ્યું કે સૈફ અલી ખાન તૈમૂર સાથે વધુ સમય વિતાવે છે, ત્યારે તેણે કહ્યું હતું કે તૈમૂર નાનો ભાઈ છે અને પિતા તેને વધુ સમય આપે છે, તેથી મને કોઈ ફરિયાદ નથી. તેમણે વધુમાં કહ્યું કે પાપા આપણને પણ સુખ આપે છે, આવી સ્થિતિમાં તેમની તરફથી કોઈ ફરિયાદ નથી, બધે આપણે બધા ખૂબ ખુશ છીએ.

image source

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!