સગી બહેનોથી વધુ ક્લોઝ છે બોલીવુડની નણંદ – ભાભીની આ જોડીઓ, કરીના વિષે ઘણાને નહિ ખબર હોય

મિત્રો, એવુ કહેવામાં આવે છે કે, છોકરી એ બે ઘરનું ગૌરવ છે. આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે યુવતી લગ્ન કરે છે અને બીજા ઘરે જાય છે, ત્યારે તેની સાથે ઘણા સંબંધો બંધાય છે. આમાં સૌથી વિશેષ છે નણંદ અને ભાભીનો સંબંધ. સૌથી ખાસ સંબંધ હોવા ઉપરાંત આ સંબંધોમાં ઘણાં ખાટા મીઠા સંબંધો પણ છે, પરંતુ, નણંદઅને ભાભી વચ્ચેના સંબંધોમાં જે પ્રેમ જોવા મળે છે તે બીજા કોઈ સંબંધમા જોવા મળતો નથી.

image source

આ સંબંધો સામાન્ય લોકોના જીવનમા તેમજ સેલેબ્સના જીવનમા પણ ખૂબ જ મહત્વના હોય છે. સેલેબ્સ પણ તેમના સંબંધો વિશે ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે અને તેમના સંબંધોને વળગતા હોય છે. આજે અમે તમને આ લેખ દ્વારા બોલિવૂડની ભાભી અને નણંદો ના યુગલો સાથે પરિચય કરવા જઈ રહ્યા છીએ, જે કદાચ તમે પહેલા નહીં જાણતા હોવ.

image source

કરીના કપૂર અને સોહા અલી ખાન :

સોહા અને કરીનાની જોડી આ યાદીમાં પ્રથમ ક્રમે છે કારણકે, આ બંને બહેનો જેવા સંબંધ ધરાવે છે. ચાહકોને કરીના અને સોહાની જોડી પણ પસંદ છે. આ બંને ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર એકબીજાના ફોટા શેર કરે છે. આટલું જ નહીં, કરીના અને સોહા એકબીજા સાથે રજાઓનો સમય પણ ગાળે છે.

image source

ઐશ્વર્યા રાય અને શ્વેતા નંદા :

ઐશ્વર્યા અને શ્વેતાની જોડી પણ ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે. બંને ઘણી વાર મોટા કાર્યક્રમો અને લગ્નમાં એકસાથે જોવા મળ્યા છે. અભિષેકની બહેન શ્વેતાએ કોફી વિથ કરનમાં જણાવ્યું હતું કે, હું મારી ભાભી ઐશ્વર્યાને ખુબ જ પસંદ કરુ છુ.

 

image source

સોનાક્ષી સિંહા અને તરુણા અગ્રવાલ :

બોલીવુડના પ્રખ્યાત અભિનેતા શત્રુઘ્ન સિંહાની પુત્રી સોનાક્ષી સિંહા વિશે બધાને ખબર છે, પરંતુ બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે સોનાક્ષીની ભાભીનું નામ તરૂણા અગ્રવાલ છે. તરુણા અને સોનાક્ષી વચ્ચે ખૂબ જ પ્રેમ છે. તરુણા તેની ભાભી સોનાક્ષીને નાની બહેન માને છે.

image source

રાની મુખર્જી અને જ્યોતિ :

બોલિવૂડની સુંદર અભિનેત્રીઓમાંની એક રાણી મુખર્જી તેની ભાભી જ્યોતિ સાથે ખૂબ સારી બોન્ડિંગ શેર કરે છે. એ નોંધવું જોઇએ કે રાનીના ભાઈએ ક્યારેય તેમના પરિવારની જવાબદારી યોગ્ય રીતે લીધી નહોતી, તેથી રાણી મુખર્જી તેની ભાભી અને બાળકોની સંભાળ રાખે છે.

image source

ટ્વિંકલ ખન્ના અને અલ્કા ભાટિયા :

ટ્વિંકલ ખન્ના અને અલકા ભાટિયા વચ્ચે પણ ખૂબ સારા સંબંધ છે. આ બંને એકબીજાના મિત્રો લાગે છે. અલકાને લગતી એક ઘટના ઘણી વખત વર્ણવવામાં આવી છે, જેમાં તેની ભાભી ટ્વિંકલ ખન્નાએ તેની મદદ કરી હતી. અલ્કા એક એવા પુરુષ સાથે લગ્ન કરવા માંગતી હતી જે ૧૫ વર્ષ નાના અને છૂટાછેડા લીધા હતા. અક્ષય કુમાર આ લગ્નની વિરુદ્ધ હતા, જ્યારે ટ્વિંકલ ખન્નાએ અક્ષયને સમજાવ્યું હતું કે, અલ્કા લગ્ન કરી શકે છે.

image source

મીરા રાજપૂત અને સનાહ :

શાહિદ કપૂરની પત્ની મીરા રાજપૂત અને સનાહ ખાન પણ એકબીજા સાથે ખૂબ સારી બોન્ડિંગ શેર કરે છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે બંને બધી વસ્તુઓ એકબીજા સાથે શેર કરે છે. આટલું જ નહીં સનાહ અને મીરા પણ ઘણી વખત સાથે ખરીદીમાં જોવા મળ્યા છે.

image source

અનુષ્કા શર્મા અને ભાવના કોહલી :

વિરાટ અને અનુષ્કા વિશે બધાને ખબર છે, પરંતુ વિરાટની બહેન ભાવના કોહલી વિશે તમને ભાગ્યે જ ખબર હશે. ભાવના વિશે એવું કહેવામાં આવે છે કે તે તેની ભાભી અનુષ્કાને પ્રેમ કરે છે. તે પણ સાચું છે કે, બંને એક બીજા સાથે ખૂબ ઓછા દેખાતા હોય છે, પરંતુ અનુષ્કા અને ભાવના એકબીજા પ્રત્યે ઘણો પ્રેમ અને આદર ધરાવે છે.

ફોટો સોર્સ

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!