જયારે લોકોએ કહ્યું “બેન, પહેરવા કપડા ના હોય તો અમારી પાસેથી લઇ જાવ” – ટ્રોલ થયેલી આ અભિનેત્રીઓ

મિત્રો, ફાટેલી અથવા ફંકી જીન્સ હાલ ફેશનના નામ પર ખૂબ જ પ્રખ્યાત થઈ રહી છે. યુવતીઓ તેનો ઘણો ઉપયોગ કરતી જોવા મળે છે. ફક્ત એટલુ જ નહી આ જીન્સે બોલિવૂડ ફિલ્મજગમા પણ ખૂબ જ ટ્રેન્ડ કરવાનુ શરૂ કરી દીધુ છે. બોલિવૂડ ફિલ્મજગતની અભિનેત્રીઓ ઘણીવાર મોડલિંગ કરતી વખતે અથવા ફોટોશૂટ દરમિયાન આવા જીન્સ પહેરેલી જઈ હશે. સામાન્ય રીતે આ જિન્સ ઘૂંટણ અથવા આજુબાજુ તરફ થી ફાટેલી હોય છે પરંતુ, ઘણીવાર વધુ ફાટેલી જીન્સ પણ એકદમ વિચિત્ર લાગે છે, જેના કારણે અભિનેત્રીઓ ને ટ્રોલિંગ નો શિકાર બનવુ પડે છે. આજે આ લેખમા આપણે આવી જ અમુક અભિનેત્રીઓ વિશે માહિતી મેળવીશુ, ચાલો જાણીએ.

image source

મલાઈકા અરોરા :

આ અભિનેત્રી હોટનેસ માટે ખુબ જ જાણીતી છે. આ અભિનેત્રી થોડા સમય પહેલા જ રિપ્ડ જીન્સ પહેરીને સ્પોટ કરવામાં આવી હતી. તેની આ જીન્સ ઘણી જગ્યાએથી તૂટેલી હતી. ઘણા લોકોએ તેણીનો આ દેખાવ જોતાની સાથે જ વિચિત્ર ટિપ્પણીઓ કરી હતી, જેમાના એકે યુઝરે લખ્યુ છે કે તે આપણી જૂની જીન્સ ને વધુ સારી રીતે લઈ શકત, પૈસાની રોકાણ કરવાની શું જરૂર હતી. તે જ સમયે, કેટલાકએ ખૂબ રફ ટિપ્પણીઓ પણ કરી હતી.

image source

અનુષ્કા શર્મા :

આ બોલીવુડ અભિનેત્રી ઘણીવાર રિપ જિન્સ દેખાવમા જોવા મળે છે પરંતુ, જ્યારથી પણ તેણે આ ફેશનેબલ દેખાવ પસંદ કર્યો છે, ત્યારથી લોકોએ તેને ખૂબ જ ટ્રોલ કરી છે અને તેની મજાક ઉડાવી છે ફક્ત એટલુ જ નહી લોકો તેનો ઉપયોગ મીમ મટીરિયલ સુધી પણ કરતા હતા.

image source

સારા અલી ખાન :

આ બોલીવૂડ અભિનેત્રી પણ ઘણીવાર રિપ્ડ જીન્સ પહેરેલી જોવા મળે છે. તેમણે ખૂબ જ નાની ઉંમરે લોકોમા પોતાની વિશિષ્ટ ઓળખ બનાવી લીધી છે પરંતુ, જ્યારે લોકોએ આ તૂટેલી જીન્સ ની તસવીર જોઈ, ત્યારે તેમણે ટિપ્પણી કરી, “ભિખારીઓ”, “ગરીબ લોકો પાસે પૈસા નથી”, “આ શ્રીમંતના ગરીબ ની ફેશન છે.”

image source

ક્રિતી ખરબંદા :

આ બોલિવૂડ અભિનેત્રી વિશે વાત કરવામા આવે તો તે એક વખત રિપ્સ જિન્સ લુક માટે ટ્રોલ થઈ હતી. તમને જણાવી દઈએ કે આ અભિનેત્રીએ આ સમયે ફોટોશૂટ માટે આ ડ્રેસ પહેર્યો હતો. જેના પર અમુક વપરાશકર્તાઓએ એવી ટિપ્પણી કરી હતી કે, “શું તે તૂટેલ જીન્સ છે કે ફાટેલી જીન્સ છે.”

image source

નિધિ અગ્રવાલ :

આ અભિનેત્રી વિશે વાત કરીએ તો તેણે સહેલગાહ દરમિયાન જે રિપ્ડ જીન્સ પહેરી હતી, તેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી. આ તસવીર જોઇને અમુક લોકોની આવી ટિપ્પણીઓ આવી હતી કે, “આ પ્રકાર નુ જિન્સ છે?”, “આ જીન્સ ફેંકી દો, અમે નવી જીન્સ આપીશુ.” જ્યારે ઘણા લોકોએ પોસ્ટ પર ખૂબ જ રફ ટિપ્પણીઓ પણ કરી હતી.

image source

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!