પારદર્શક ડ્રેસ પહેરીને લોકો સામે આવતા તો અવાઈ ગયું – પછી શરમનો પાર નો રહ્યો, જુવો તસવીરો

મિત્રો, બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ માત્ર તેમની સશક્ત અભિનય માટે જ નહીં પણ તેમની ફેશન સેન્સ માટે પણ ચર્ચામાં રહે છે. ઘણી એવી અભિનેત્રીઓ છે જેઓ ઘણીવાર લોકોમાં તેમની ફેશનને લઈને સનસનાટી મચાવે છે. લોકો આ હિરોઇનોને જોઈને ગ્લેમર ઉદ્યોગ તરફ આકર્ષાય છે. આજકાલ અભિનેત્રીઓમાં એક ફેશન ટ્રેન્ડ ચાલી રહ્યો છે અને તે છે પારદર્શક પહેરવેશ. આ અભિનેત્રીઓ આવા ટ્રાન્સપોર્ટર ડ્રેસ પહેરીને જાહેરમાં ચર્ચામાં આવી છે. ચાલો અમે તમને તે અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવીએ કે જેમણે પારદર્શક ડ્રેસ પહેરીને સનસનાટી મચાવી છે.

image source

પ્રિયંકા ચોપડા :

બોલીવુડની દેશી ગર્લ અને હોલીવુડની અભિનેત્રી ઘણીવાર તેની ફેશન માટે હેડલાઇન્સ બનાવતી. તાજેતરમાં જ પ્રિયંકા તેના પતિ નિક સાથે એક ઇવેન્ટમાં જોવા મળી હતી જ્યાં તેણે બ્લેક ટ્રાન્સપરન્ટ ડ્રેસથી રકઝક ઉભી કરી હતી પોલ્કા ડોટ્સવાળા આ ડ્રેસમાં આ અભિનેત્રીની ખૂબ ચર્ચા કરવામાં આવી હતી. પ્રિયંકા ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર આવા હોટ ફોટો શેર કરતી હોય છે, જેના કારણે તેની ઘણી ચર્ચા થાય છે.

 

image source

દીપિકા પાદુકોણ :

શાંતિ ગર્લ તરીકે ઓળખાતી આ અભિનેત્રી માત્ર તેના શક્તિશાળી અભિનયથી લોકોના દિલ જીતી લે છે. આ ઉપરાંત તેની ફેશન સેન્સને કારણે લોકો ઘાયલ પણ થાય છે. તેણીએ સફેદ પારદર્શક શર્ટ અને પેન્ટ પહેર્યા હતા જેણે લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કર્યું હતું. તેના આ લુકની ખૂબ પ્રશંસા થઈ હતી. પોતાની ડ્રેસિંગ સેન્સને કારણે દીપિકા રણવીર સિંહના હૃદયમાં જ નહીં પણ દરેકના હૃદયમાં ગિટાર વગાડે છે.

image source

શ્રદ્ધા કપૂર :

બોલિવૂડ ફિલ્મજગતની આ અભિનેત્રી માત્ર તેના સુંદર અભિનયથી લોકોના હૃદય ને લૂંટી લેતી નથી. તેની હોટ સ્ટાઇલ પણ ચાહકોને તેના માટે દિવાના બનાવે છે. શ્રદ્ધાની આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ વાયરલ થઈ રહી છે. આમાં તેણીએ બ્લેક મરમેઇડ સ્ટાઇલનો ટ્રાન્સપરન્ટ ડ્રેસ હેડલાઇન્સમાં બનાવ્યો હતો. આ હોટ ડ્રેસમાં શ્રદ્ધા ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી.

image source

સોનાક્ષી સિંહા :

એક સમયે દબંગ યુવતી વજનમાં વધારો થવાને કારણે ટ્રોલિંગનો શિકાર બની હતી. આ પછી તેણે પોતાનું વજન જબરદસ્ત ગુમાવ્યું અને ઘણી પ્રશંસા મેળવી. તેણીએ એક ઇવેન્ટમાં લાલ પારદર્શક ઝભ્ભો પહેર્યો હતો જેમાં તેનો ફિગર સ્પષ્ટ દેખાઈ રહ્યો હતો. તેણીએ આ લુકથી ટ્રોલર્સની વાત બંધ કરી દીધી હતી અને વખાણ પણ લૂંટી લીધાં હતાં.

image source

સની લિયોન :

બોલિવૂડ ફિલ્મજગતની આ અભિનેત્રી શરૂઆતથી જ તેના બોલ્ડ લૂક્સ માટે ચર્ચામાં છે. એક ઇવેન્ટમાં સનીએ બ્લેક ટ્રાન્સપરન્ટ ડ્રેસ પહેર્યો હતો અને જાહેર અભિવાદન કરી હતી. સની ને તેના લુક માટે ઘણી પ્રશંસા મળી. તે એક ફિટનેસ ફ્રીક પણ છે અને તેના શરીરની ખૂબ કાળજી લે છે. સનીની સ્ટાઇલ ચાહકોને તે ખૂબ ગમે છે.

image source

ઇલિયાના ડિક્રુઝ :

મોટા પડદાથી ગાયબ રહેલી આ અભિનેત્રી એક સમયે તેના લુકને લઈને ઘણી ચર્ચામાં આવી હતી. આ અભિનેત્રીએ ઇવેન્ટમાં ગ્રે શેડ ટ્રાન્સપોર્ટર ડ્રેસ પહેર્યો હતો. તેના લૂકને ચાહકોએ ખૂબ પસંદ કર્યો હતો. જોકે કેટલાક લોકોને તેની શૈલી પસંદ નહોતી. ઇલિયાના હવે મોટા પડદાથી સંપૂર્ણપણે દૂર છે.

image source

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!