એવુ તો શું થયું કે આ ઓલ્ડ એજ કપલના ડાન્સનો વિડીયો થયો વાયરલ – ક્યૂટ વિડીયો જોઈને તમે પણ ખુશ થઈ જશો

મિત્રો, એવુ કહેવામા આવે છે કે, જ્યારે પણ તમે નૃત્ય કરો ત્યારે તમારે હૃદયપૂર્વક અને ભરપૂર મૌજમસ્તી સાથે કરવુ જોઈએ. નૃત્યની વાસ્તવિક મજા ત્યારે જ છે જ્યારે તમે તમારા માટે નૃત્ય કરો છો. જો કોઈ શો માટે અથવા બીજું કોઈ નફા માટે નાચતું હોય તો તેનાથી કોઈ ફરક પડતો નથી. હાલ, આ જૂના યુગલના નૃત્યનો એક વિડીયો સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ જ વાયરલ રહ્યો છે. આ વૃદ્ધ દંપતી એક કાફેમાં એટલો અદ્ભુત ડાન્સ કરે છે કે લોકો ચાહકો બની ગયા છે.

image source

આ વાયરલ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે કેવી રીતે વૃદ્ધ દંપતી ૯૦ ના દાયકાનુ ગીત ‘વો ચલી વો ચલી… ‘ પર ખુબ જ સરસ નૃત્ય કરે છે. આ વીડિયોને કોલકાતામા એક કાફેમા શૂટ કરવામા આવ્યો છે. આ સુંદર વીડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર યુઝર @thebohobaalika શેર કર્યો છે.

image source

આ વીડિયો હવે સોશિયલ મીડિયા પર પસંદ કરવામાં આવી રહ્યા છે. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં ૨૭ હજારથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો શેર કરતા ઇન્સ્ટાગ્રામ યુઝર @thebohobaalika કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, “આ વીડિયો કોલકાતાના હાર્ડ રોક કાફેનો છે. જ્યારે એક બેન્ડ ૯૦ ના દશકાનુ ગીત વગાડી રહ્યું હતું ત્યારે વૃદ્ધ દંપતી ખૂબ જ ક્યૂટ ડાન્સ કરવા લાગ્યું હતું. બધાએ તેમનો ડાન્સ જોયો. “ચાલો પહેલાં તમને આ વીડિયો બતાવીએ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Mamta Sharma Das (@thebohobaalika)

તેમાં કોઈ શંકા નથી કે આ વીડિયો ખૂબ જ મીઠા છે. સુખી લગ્નનું રહસ્ય એ છે કે છેલ્લા સમય સુધી એકબીજાની કંપનીને આનંદ માણવો. તે મનોરંજક અને આનંદજનક છે કે, તમને આટલા લાંબા સમય એકબીજા સાથે રહ્યા પછી પણ કંટાળો નથી આવતો. હવે તમે લોકોને ઓળખતા નથી, પરંતુ અમે વૃદ્ધાવસ્થામાં આપણી જાતને ચોક્કસ જોવા ઇચ્છીએ છીએ. તમે લોકો ટિપ્પણી વિભાગમાં આ વીડિયો કેવું લાગ્યું? તે જણાવજો અને સાથે જ જો તમને આ વીડિયો ગમ્યો હોય તો તેને વધુને વધુ લોકો સાથે શેર કરવાનું ભૂલશો નહીં.

image source

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!