ફેસબુકમાં ફ્રેન્ડ બન્યા બાદ પહેલી જ મુલાકાતમાં છોકરી સાથે કર્યું એવું કાંડ, વાંચી રૂવાંટા ઉભા થઇ જશે…

ફેસબુક પર મિત્રતા કરી. આ મિત્રતા ઘણી વધી. વાત મિટિંગ સુધી પહોંચી, પરંતુ જ્યારે તેઓ મળ્યા ત્યારે આ પહેલી જ મુલાકાતમાં છોકરાએ છોકરી સાથે દુષ્કર્મ આચર્યું. આ ઘટના મથુરામાં બની હતી. યુપી પોલીસ સબ ઈન્સ્પેક્ટરની ભરતીની પરીક્ષા આપવા માટે યુવતી મથુરા ગઈ હતી. તે પરત ફરી રહી હતી, ત્યારે ફેસબુક ફ્રેન્ડ કાર પાસે પહોંચી ગયો. છોકરીનો આરોપ છે કે છોકરાએ તેને કારમાં બેસાડી. આ દરમિયાન તેણે ડ્રગ્સ પીધું. જેના કારણે તે બેભાન થઈ ગઈ હતી. ત્યારબાદ ચાલતી કારમાં તેના પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.

Image Credit

આ મામલો ઉત્તર પ્રદેશના મથુરા ન્યૂઝનો છે. પીડિત યુવતીની ઉંમર 21 વર્ષ જણાવવામાં આવી રહી છે, જે મથુરાની રહેવાસી છે. આરોપ છે કે યુવતી પર ફેસબુક ફ્રેન્ડે ચાલતી કારમાં કથિત રીતે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.

Image Credit

યુવતી ઉત્તર પ્રદેશ પોલીસ સબ ઈન્સ્પેક્ટરની ભરતીની પરીક્ષા આપવા આગ્રા ગઈ હતી. હરિયાણાના પલવલનો રહેવાસી આરોપી તેના ડ્રાઈવર સાથે તેને લેવા માટે મથુરા પહોંચ્યો હતો. મહિલાનો આરોપ છે કે તે કારમાં બેસી ગયાના થોડા સમય બાદ જ તે વ્યક્તિએ તેને ડ્રગની ગંધ આપવા કહ્યું.

Image Credit

છોકરીને તેની ગંધ આવી, જેના પછી તેણીએ હોશ ગુમાવી દીધો. જ્યારે તેને હોશ આવ્યો, ત્યારે તેણે પોતાની જાતને દિલ્હી આગ્રા નેશનલ હાઈવે NH2 પર કોસીકલા પાસે મળી. કોઈક રીતે તે ઘરે પહોંચ્યો. આ પછી તેણે તેના પરિવારને અગ્નિપરીક્ષાની વાત કરી. યુવતીનો આરોપ છે કે ચાલતી કારમાં તેની સાથે બળાત્કાર કરવામાં આવ્યો હતો.

Image Credit

પોલીસ અધિક્ષક ગ્રામીણ શિરીષ ચંદ્રાએ જણાવ્યું હતું કે પીડિતાના પરિવારના સભ્યોએ કોસીકલા પોલીસ સ્ટેશનમાં કરેલી ફરિયાદના આધારે ભારતીય દંડ સંહિતાની કલમ 376 હેઠળ બળાત્કારની એફઆઈઆર નોંધવામાં આવી છે. મહિલાને મેડિકલ તપાસ માટે મોકલવામાં આવી હતી. તેણે કહ્યું કે મહિલાને આરોપીના ચોક્કસ સરનામાની જાણ નથી. પોલીસે આ મામલે તપાસ શરૂ કરી છે. મહિલાનું નિવેદન સીઆરપીસીની કલમ 164 હેઠળ મેજિસ્ટ્રેટ સમક્ષ નોંધવામાં આવશે જ્યારે તે ઘટનાનું વર્ણન કરવાની સ્થિતિમાં હશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!