બાપ રે..રાખી સાવંતના પતિની કરતૂતોનો ખુલાસો કરતા તેજસ્વી બોલી, ‘તેને મારો હાથ પડકી લીધો અને…’

બિગ બોસ 15ને વધુ રસપ્રદ બનાવવા માટે, રાખી સાવંત અને તેના પતિ રિતેશને તાજેતરમાં વાઇલ્ડ કાર્ડ એન્ટ્રી આપવામાં આવી હતી. વેલ, હવે શો મનોરંજનની શોધમાં છે, પરંતુ બંનેની એન્ટ્રીથી કેટલાક ઘરના સભ્યો પરેશાન છે. તાજેતરમાં જ રીતેશે કંઈક એવું કર્યું જે તેજસ્વી પ્રકાશને બિલકુલ પસંદ નહોતું. તેણે રિતેશના આ કૃત્ય વિશે કરણ કુન્દ્રા સાથે વાત પણ કરી હતી. તેને અભિજીત બિચુકલેના સ્વભાવ વિશે પણ જણાવ્યું. અભિજીતને વાઈલ્ડ કાર્ડ એન્ટ્રી પણ મળી છે.

Image Credit

તાજેતરના એપિસોડમાં, તેજસ્વી પ્રકાશ અને કરણ કુન્દ્રા બેડરૂમ વિસ્તારમાં બેઠા હતા. તે જ સમયે, તેજસ્વીએ રાખીના પતિ વિશે વાત કરવાનું શરૂ કર્યું. તેણે કહ્યું કે પહેલા દિવસે જ્યારે સાળો (રિતેશ) આવ્યો ત્યારે તે મારી પાસે આવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો હતો. તેમજ તેણે મારી સાથે ઘણી વખત વાત કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. થોડા સમય પછી તેણે મને કહ્યું કે જો તને તારી વહુ સાથે અસ્વસ્થતા અનુભવાતી હોય તો તરત જ કહે. તે દરમિયાન તેની બોડી લેંગ્વેજ બરાબર નહોતી. બાદમાં રીતેશે મારો હાથ પકડવાની કોશિશ કરી અને પછી સંસ્કારની વાત કરવા લાગ્યો.

Image Credit

બીજી તરફ તેજસ્વીએ અભિજીત વિશે કહ્યું કે તે મહિલાઓને નફરત કરે છે અને ‘હોમોફોબિક’ છે. આ કારણે તે તેમનાથી ડરે છે. તે રિતેશ અને અભિજીતથી દૂર રહેવાનો પૂરો પ્રયાસ કરે છે. આ પછી રિતેશના વર્તન પર કરણે કહ્યું કે તે રાખીને સ્પર્શ પણ નથી કરતો. તેણે તેજસ્વીને ટેકો આપતાં વાતચીત દરમિયાન પ્રતીકની પ્રશંસા પણ કરી.

Image Credit

બિગ બોસના ઘરમાં રાખીના પતિ રિતેશે જણાવ્યું કે તે બિહારનો વતની છે અને બેલ્જિયમમાં સોફ્ટવેર એન્જિનિયર છે. તેની નોકરી ત્યાં ચાલી રહી છે, પરંતુ ઘણા લોકો તેના પર વિશ્વાસ નથી કરી રહ્યા. ‘ધ ખબરી’ નામના ટ્વિટર હેન્ડલ, જે બિગ બોસના આંતરિક સમાચારને તોડી નાખે છે, તેણે તાજેતરમાં જ દાવો કર્યો છે કે જેને રાખીના પતિ હોવાની અફવા ફેલાવવામાં આવી રહી છે તે ખરેખર બિગ બોસ શોનો કેમેરામેન છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!