રાજસ્થાનમાં નવી નવેલી કાકીને ગર્લફ્રેન્ડ બનાવીને ભગાડી ગયો ભત્રીજો, દાદા દાદીએ ખોલી અજીબ પોલ…

રાજસ્થાનના ભરતપુરથી એક વિચિત્ર કિસ્સો સામે આવ્યો છે જ્યાં એક ભત્રીજો તેની માસીને લઈ ગયો. હકીકતમાં, ભત્રીજો તેની નવી જન્મેલી કાકીના પ્રેમમાં પડ્યો અને તેની સાથે ભાગી ગયો. પીડિતાના કાકાએ તેના ભત્રીજા વિરુદ્ધ તેની પત્નીને ઉપાડી જવાની ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

Image Credit

આ મામલો રાજસ્થાનના ભરતપુરના મથુરા ગેટ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો છે. અહીંની કિશનપુર કોલોનીમાં એક યુવકના બે વર્ષ પહેલા લગ્ન થયા હતા. યુવકની પત્નીની ઉંમર 19 વર્ષની હતી જ્યારે તેના ભત્રીજાની ઉંમર 24 વર્ષ હોવાનું કહેવાય છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે લગ્ન પછી કાકી અને ભત્રીજા વચ્ચે પ્રેમપ્રકરણ શરૂ થઈ ગયું હતું.

Image Credit

પરંતુ બંનેએ ભાગી જવાનો પ્લાન બનાવ્યો અને આ વર્ષે 16 ઓક્ટોબરની રાત્રે બંને કાકી અને ભત્રીજા ઘરમાંથી ભાગી ગયા. હવે બંનેની શોધખોળ ચાલુ છે. પીડિતાએ જણાવ્યું કે 16 ઓક્ટોબરની રાત્રે તેની પત્ની અને ભત્રીજો બંને ઘરમાંથી ભાગી ગયા હતા.

Image Credit

પીડિતાના કાકાએ બંને વિરુદ્ધ પોલીસમાં કેસ દાખલ કર્યો છે. જો કે, તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે કાકાને તેમની પત્ની અને ભત્રીજાના પ્રેમ સંબંધ વિશે પહેલેથી જ ખબર હતી. કારણ કે પીડિતાનું કહેવું છે કે બંને વચ્ચે ઘણા સમયથી પ્રેમ પ્રકરણ ચાલી રહ્યો હતો.

Image Credit

આટલું જ નહીં, બંનેને ઘણી વખત સમજાવવાનો પ્રયાસ કરવામાં આવ્યો, પરંતુ તેઓ રાજી ન થયા અને પછી તક જોઈને ભાગી ગયા. આ મામલે પોલીસનું કહેવું છે કે કમલા નામની મહિલાએ ફરિયાદ નોંધાવી છે કે તેની પુત્રવધૂને તેનો પૌત્ર ઉપાડી ગયો છે.

Image Credit

ફરિયાદીએ જણાવ્યું હતું કે બંનેની બધે શોધખોળ કરવામાં આવી હતી પરંતુ ક્યાંયથી કંઈ મળ્યું ન હતું. મથુરા ગેટ પોલીસ સ્ટેશનના એએસઆઈ રામવીર સિંહે જણાવ્યું કે ફરિયાદ નોંધવામાં આવી છે. ટૂંક સમયમાં બંને મળી આવશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!