હાય હાય…નિયોન સુટમાં બબીતાનું ફોટોશૂટ વાઈરલ થતા જ લોકોના હોંસ ઉડ્યા, છેલ્લી તસ્વીર તો ગજ્જબ…

ટેલિવિઝન એક્ટ્રેસ મુનમુન દત્તાનો સ્ટાઇલિશ અવતાર સામે આવ્યો છે. સિમ્પલ હોવા છતાં, મુનમુન નિયોન પેઇન્ટ સૂટમાં ગ્લેમરસ લાગી રહી છે. મુનમુને પોતે સોશિયલ મીડિયા પર પોતાના અનોખા લુકની તસવીરો શેર કરી છે.

Image Credit

મુનમુનનો આ નવો અવતાર ચાહકોને ખૂબ જ પસંદ આવી રહ્યો છે. અત્યાર સુધી તે ઘણી વખત વેસ્ટર્ન આઉટફિટ્સ અને ગ્લેમરસ આઉટફિટ્સમાં જોવા મળી છે પરંતુ આ ક્લાસી લુક તેની સુંદરતામાં વધારો કરે છે. પેન્ટ સૂટ સાથે ન્યૂનતમ એક્સેસરીઝ અને લાલ હીલ્સ પહેરવામાં આવે છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે, મુનમુન લોકપ્રિય ટીવી શો તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં બબીતા ​​જીની ભૂમિકા ભજવવાને કારણે ચર્ચામાં છે. તે લાંબા સમયથી આ શો સાથે જોડાયેલી છે અને આ શો સાથે તેની લોકપ્રિયતા સાતમા આસમાને પહોંચી ગઈ છે.

Image Credit

મુનમુન તાજેતરમાં જ તેના શારીરિક પરિવર્તનને કારણે ચર્ચામાં આવી હતી. તેણીએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખુલાસો કર્યો કે તેણીનું વજન વધી ગયું છે ત્યારબાદ તેણીએ તેની ફિટનેસ પર કામ કર્યું અને તે ફરીથી સ્લિમ ટ્રીમ બની ગઈ.

Image Credit

મુનમુન હજુ પરિણીત નથી પરંતુ તેનું નામ તાજેતરમાં તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માના સહ કલાકાર રાજ અનડકટ સાથે જોડાયું હતું. જેને મુનમુને પોતે નકારી કાઢ્યો હતો અને તેણે ગુસ્સામાં આવીને સોશિયલ મીડિયા પર એક લાંબી પોસ્ટ પણ લખી હતી.

મુનમુન સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તેના 6.3 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે. તે દરરોજ તેની તસવીરો અને ડાન્સિંગ વીડિયો શેર કરતી રહે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!