ઉફ્ફ….બેકલેસ ડ્રેસ પહેરી રોડ પર નીકળી ઉર્ફીને જોઈ લોકો મોઢામાં આંગળા નાખી ગયા, વાઈરલ તસ્વીરો જોવા જેવી

બિગ બોસ ઓટીટીમાં એન્ટ્રી બાદ ઉર્ફી જાવેદની લોકપ્રિયતામાં વધુ વધારો થયો છે. ચાહકો તેની એક ઝલક મેળવવા માટે ઉત્સુક છે. આવી સ્થિતિમાં ઉર્ફી પણ તેના ફેન્સને નિરાશ કરતી નથી. એટલું જ નહીં, ઉર્ફીનો અતરંગી આઉટફિટ પણ દર્શકોને ખૂબ જ પસંદ આવી રહ્યો છે. ચાલો જોઈએ તેમની તસવીરો.

Image Credit

ઉર્ફી હંમેશા તેના ઘરની બહાર આવે છે. ફરી એકવાર અભિનેત્રીએ પોતાની સ્ટાઈલથી ચાહકોનું દિલ જીતી લીધું છે. ઉર્ફી જાવેદ આ દરમિયાન ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ ટોપ પહેરેલી જોવા મળી હતી. તેના ટોપે બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું.

Image Credit

આ વખતે ઉર્ફી જાવેદ એકદમ સ્ટાઇલિશ ટોપ પહેરેલી જોવા મળી હતી જે પાછળથી સાવ ખુલ્લું છે. ઉર્ફીની આ સ્ટાઇલના ચાહકો વખાણ કરી રહ્યા છે. બિગ બોસ ઓટીટી ફેમ ઉર્ફે જાવેદ કેમેરાની સામે ટ્વિસ્ટ અને ટર્ન સાથે પોઝ આપે છે. આ દરમિયાન અભિનેત્રી પોતાની કિલર સ્ટાઇલ અને પરફેક્ટ ફિગરને ફ્લોન્ટ કરતી જોવા મળી હતી.

Image Credit

આ પહેલીવાર નથી જ્યારે ઉર્ફીએ તદ્દન અલગ આઉટફિટ પહેર્યો હોય. જ્યારે પણ તે ઘરની બહાર નીકળે છે ત્યારે તેનો એક અલગ જ અંદાજ જોવા મળે છે. ઉર્ફીની આ તસવીરો જોઈને ફેન્સ સતત કોમેન્ટ્સનો વરસાદ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

ઉર્ફી હંમેશા પોતાની સુંદરતાથી લોકોને દિવાના બનાવતી રહે છે. ફરી એકવાર તેણે કંઈક આવું જ કર્યું છે. બિગ બોસ ઓટીટીમાં ભાગ લેતા પહેલા તે નાના પડદાના ઘણા લોકપ્રિય શોમાં પણ જોવા મળી છે. પરંતુ તેને બિગ બોસથી જ ઓળખ મળી હતી.

Image Credit

ઉર્ફી જાવેદની સ્મિતએ તેના ચાહકોને દિવાના બનાવી દીધા હતા. અલબત્ત, ઉર્ફી તેના અસામાન્ય પોશાકના કારણે હંમેશા ટ્રોલ થાય છે, પરંતુ તેના ચહેરાની નિર્દોષતા ચાહકોના દિલ જીતવા માટે પૂરતી છે. આ બધા સિવાય ઉર્ફી જાવેદ અનુપમા ફેમ પારસ કાલનવતને ડેટ કરવા માટે પણ હેડલાઈન્સમાં છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!