41ની ઉંમરે શ્વેતા તિવારી જયારે 21 વર્ષની દીકરી પલક પર પડી ભારે, બોલ્ડનેસમાં દીકરીને પણ રાખે છે પાછળ…

કહેવાય છે કે સુંદરતા કોઈની મિલકત નથી…કોઈપણ વ્યક્તિ કુદરતના આ સુંદર આશીર્વાદનો ભાગ બની શકે છે અને કુદરતે શ્વેતા તિવારીને આ આશીર્વાદથી ઘણું બચાવ્યું છે. સાથે જ પલક તિવારીને આ સુંદરતા શ્વેતા પાસેથી વારસામાં મળી છે.

Image Credit

વિશ્વાસ ન આવતો હોય તો જુઓ આ તસવીરો. કોણ કહી શકે કે તે માતા અને પુત્રી છે. 41 વર્ષની માતા અને 21 વર્ષની પુત્રી. હા… ઉંમરનો આંકડો એ જ છે, પછી ભલેને ચિત્ર ગમે તે કહે.

Image Credit

સુંદરતામાં બંને એક કરતા વધારે છે. સુંદરતા એવી છે કે તમે વખાણ કરવા માંડો તો એનો અંત આવતો નથી. એટલા માટે અમે કહી રહ્યા છીએ કે આ બે મહિલાઓ વચ્ચે દુનિયા ખરેખર મૂંઝવણમાં છે.

Image Credit

માતા કોણ છે અને પુત્રી કોણ છે તે અંગે આ વખતે મૂંઝવણ છે. શ્વેતા તિવારીની સુંદરતા વિશે બે દાયકાથી ચર્ચાઓ થઈ રહી છે. લોકો તેની અદભૂત સુંદરતાના સોગંદ ખાય છે, પરંતુ હવે પલક તિવારી પણ વીજળી પડવા આવી છે.

Image Credit

પલક તિવારીમાં તેની માતા શ્વેતા તિવારીનો ચહેરો સ્પષ્ટ દેખાય છે, ભલે તે ભાઈ ન હોય, પણ તેને આ રંગનું સ્વરૂપ તેની માતા પાસેથી મળ્યું છે. શ્વેતા તિવારી 41 વર્ષની છે અને પલક તિવારી માત્ર 21 વર્ષની છે. પરંતુ બંને એકબીજાને સ્ટાઇલ અને સુંદરતામાં જોરદાર સ્પર્ધા આપે છે.

Image Credit

શ્વેતા તિવારી એ ટીવી સેલેબ્સમાંથી એક છે જેમને બ્યુટી વિથ બ્રેઈનનું બિરુદ મળ્યું છે અને હવે પલક તિવારી પણ એ જ પગલે ચાલી રહી છે. હવે આનાથી વધુ તેમની સુંદરતા પર આપણે શું કહી શકીએ. અમે તમારા પર છોડીએ છીએ કે કોણ કોના પર ભારે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!