બિકીની પહેરી સમુદ્રકિનારે સેક્સી અવતારમાં દેખાઈ સન્ની લીયોની, હોટ તસ્વીરો વાઈરલ થતા મચી ગઈ ધમાલ…

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સની લિયોનનું નામ ઈન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. સની લિયોન ઇન્ડસ્ટ્રીની તે અભિનેત્રીઓમાંથી એક છે, જેનો જાદુ ચાહકોના માથા પર બોલે છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર તેની દરેક એક્ટિવિટીની તસવીરો પોસ્ટ કરે છે. સની આજે બાળકો સાથે વેકેશન મનાવવા માલદીવ પહોંચી છે.

Image Credit

સની લિયોને માલદીવની તેની કેટલીક લેટેસ્ટ તસવીરો શેર કરી છે. આ તસવીરોમાં અભિનેત્રી બીચ પર જોવા મળી રહી છે. આ ફોટોમાં સની લિયોન બીચ પર બિકીની પહેરીને ખૂબ જ સુંદર પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

સની લિયોન પોતાના પરિવાર સાથે વેકેશન મનાવવા માલદીવ પહોંચી છે. આ પહેલા અભિનેત્રી એરપોર્ટ પર બાળકો સાથે જોવા મળી હતી.

Image Credit

સફેદ ટી-શર્ટ, ડેનિમ જીન્સ, કાળા ચશ્મા પહેરેલી સની લિયોન એરપોર્ટ પર તેના બે બાળકોનો હાથ પકડીને જોવા મળે છે. આ ફોટોમાં સની લિયોન બંને બાળકોના હાથ પકડીને જોવા મળી રહી છે, જ્યારે સનીના બંને પુત્રોનો સ્વેગ પણ જોવા જેવો છે.

Image Credit

સની લિયોનનો આ એરપોર્ટ લુક તેના ફેન્સને પણ પસંદ આવ્યો છે. આ સિવાય માલદીવના બીચ પર સનીનો લેટેસ્ટ ફોટો પણ રિલીઝ થવાની સાથે વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!