ફરી ચર્ચાઓમાં આવી સલમાન ખાનની ભાણી અલીજેઝ અગ્નિહોત્રી, ગ્લેમરસ અને સ્ટાઈલીશ અંદાજથી લોકોને કર્યા ઘાયલ…

સલમાન ખાનની ભત્રીજી અને તેની બહેન અલવીરા અગ્નિહોત્રીની પુત્રી અલીઝેહ અગ્નિહોત્રીએ કદાચ બોલિવૂડમાં પદાર્પણ કર્યું નથી. પરંતુ તેની ફેન ફોલોઈંગ કોઈ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી. દરમિયાન, અલીઝેહના લેટેસ્ટ ફોટોએ સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી છે.

Image Credit

અલીઝેહ અગ્નિહોત્રીએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરેલા તાજેતરના ફોટામાં, તે કાળા રંગની સિમરી આઉટફિટ પહેરેલી જોવા મળે છે. જેમાં તે એકદમ સિઝલીંગ લાગી રહી છે. જો તમે અલીઝેહ અગ્નિહોત્રીના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર નજર નાખો, તો તમને એક કરતાં વધુ ગ્લેમરસ અને સિઝલિંગ તસવીરો જોવા મળશે.

Image Credit

અલબત્ત, અલીઝેહ અગ્નિહોત્રીએ હજી સુધી બોલિવૂડમાં પગ મૂક્યો નથી અને તેના ડેબ્યૂ વિશે કોઈ ચર્ચા નથી. પરંતુ અલીઝેહ બોલિવૂડ એક્ટ્રેસને પોતાની સ્ટાઈલથી ટક્કર આપતી જોવા મળે છે. તેની આ તસવીરો જોઈને તમે પણ કલ્પના કરી શકો છો કે અલીજેહ અગ્નિહોત્રી વાસ્તવિક જીવનમાં કેટલી ગ્લેમરસ છે.

Image Credit

જો તમે અલીઝેહ અગ્નિહોત્રીના પ્રશંસક નથી, તો તેની આ તસવીરો જોઈને તમે ચોક્કસથી એક થઈ જશો. અલીઝેહ અગ્નિહોત્રીની ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ઘણી ફેન ફોલોઈંગ છે. 71.8K લોકો તેને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ફોલો કરે છે.

Image Credit

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, અલીઝેહ અગ્નિહોત્રી ટૂંક સમયમાં જ અવિનાશ બડજાત્યા દ્વારા નિર્દેશિત ફિલ્મથી બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કરી શકે છે. તમને જણાવી દઈએ કે અલીઝેહ બે વર્ષથી એક્ટિંગ અને ડાન્સના ક્લાસ લઈ રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!