કોરોના પોઝીટીવ થયા બાદ આવી થઇ ગઈ નોરાની હાલત, એકદમ સુંદર લૂકમાં આવી બહાર પણ ચહેરો લાગ્યો ઉદાસ

ડાન્સિંગ સેન્સેશન નોરા ફતેહી તાજેતરમાં જ મુંબઈમાં એક ઓફિસની બહાર જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન અમે તમારા માટે નોરા ફતેહીની કેટલીક લેટેસ્ટ તસવીરો લઈને આવ્યા છીએ, જે તમે આગળની સ્લાઈડ્સમાં જોઈ શકો છો.

Image Credit

નોરા ફતેહી તાજેતરમાં જ કોરોના વાયરસનો શિકાર બની હતી. જોકે, ટૂંક સમયમાં જ તેનો રિપોર્ટ નેગેટિવ આવ્યો છે અને તે ફરીથી વર્કફ્રન્ટમાં સક્રિય થઈ ગઈ છે. જોકે કોરોના પોઝિટિવ હોવાની અસર નોરા ફતેહીના ચહેરા અને શરીર પર સ્પષ્ટ દેખાઈ રહી છે.

Image Credit

જે તસવીરો સામે આવી છે તેમાં તમે જોઈ શકો છો કે નોરા ફતેહી કોરોનામાંથી સાજા થયા બાદ પણ ઘણી નબળી દેખાઈ રહી છે. આ દરમિયાન નોરા ફતેહી માસ્ક પહેરેલી જોવા મળી હતી પરંતુ નોરાએ પાપારાઝી માટે પોઝ આપવા માટે થોડો સમય માસ્ક ઉતાર્યો હતો.

Image Credit

નોરા ફતેહીના લૂકની વાત કરીએ તો તે આ દરમિયાન એકદમ સિમ્પલ એથનિક લૂકમાં જોવા મળી હતી. જે તસવીરો સામે આવી છે, તેમાં તમે જોઈ શકો છો કે નોરા ફતેહીએ મોજદી સાથે સાદા કુર્તા અને પેટીઓ જોડી હતી.

Image Credit

આ સાથે જ ખુલ્લા વાળમાં નોરા ફતેહીની તબિયત એકદમ ખરાબ લાગી રહી હતી. તસવીરોમાં નોરા ફતેહીનું વજન પણ એકદમ ઢીલું દેખાઈ રહ્યું છે. નોરા ફતેહીની રિકવરી બાદ હવે ફેન્સ તેના આગામી પ્રોજેક્ટ્સની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!