સિધાર્થ શુક્લાના મૃત્યુ બાદ શેહનાઝ ગીલે શેર કરી શોર્ટ ડ્રેસમાં સ્ટાઈલીશ તસ્વીરો, બોલ્ડ લૂક જોઇને લોકો થયા હેરાન…

સિદ્ધાર્થ શુક્લાના અવસાન બાદ ફરી એકવાર શહેનાઝ ગીલે ગ્લેમર વર્લ્ડ પર દબદબો જમાવવાની તૈયારી કરી લીધી છે. તાજેતરમાં, શહેનાઝે તેના લેટેસ્ટ ફોટોશૂટની અદભૂત તસવીરો ઈન્સ્ટાગ્રામ (શહેનાઝ ગિલ ઈન્સ્ટાગ્રામ) પર શેર કરી છે. ફેન્સ શહેનાઝની તસવીરો (શહેનાઝ ગિલ ફોટો)ને ખૂબ પસંદ કરે છે.

Image Credit

લેટેસ્ટ ફોટોશૂટમાં શહનાઝ ગિલ બ્લેક કલરના સ્ટાઇલિશ શોર્ટ ડ્રેસમાં જોવા મળી રહી છે. બ્લેક ડ્રેસમાં લીલી પીંછાવાળી ડિઝાઈન છે જે તેના પોશાકના આકર્ષણમાં વધારો કરી રહી છે. ચાહકોનું દિલ બની ગયેલી શહનાઝ ગિલ હવે ધીમે ધીમે સામાન્ય જીવનમાં પરત ફરવા માટે તૈયાર છે. સિદ્ધાર્થ શુક્લાના નિધન બાદ ચાહકો શહનાઝના ચહેરા પર સ્મિત જોવા માટે ઉત્સુક હતા.

Image Credit

હવે જ્યારે શહનાઝ ગિલ સામાન્ય જીવનમાં વાપસી કરી રહી છે ત્યારે ચાહકોની ખુશીનું કોઈ સ્થાન નથી. શહનાઝે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા ફરી ફેન્સ સાથે જોડાવાનું શરૂ કર્યું છે. શહનાઝ ગિલ બ્લેક શોર્ટ ડ્રેસમાં ફેશન દિવાથી ઓછી દેખાતી નથી. સ્ટનિંગ ડ્રેસની સાથે શહનાઝે તેના લુકનું પણ ખૂબ ધ્યાન રાખ્યું છે.

Image Credit

શહનાઝ ગિલનો લુક લાઇટ પિંક લિપસ્ટિક અને ન્યૂડ મેકઅપમાં જોવા મળી રહ્યો છે. શહનાઝે નાની ઈયર રિંગ્સ સાથે પોતાની સ્ટાઈલ પૂરી કરી છે.

Image Credit

શહનાઝ ગિલે તેના વાળનો બન બનાવ્યો છે. દરેક ફોટોમાં શહનાઝ અલગ-અલગ પોઝ આપતી જોવા મળે છે. દરેક ફોટામાં શહનાઝના એક્સપ્રેશન, સ્ટાઈલ કે એટીટ્યુડ વિશે વાત કરીએ તો બધું જ પોઈન્ટ પર છે.

Image Credit

શહનાઝ ગિલનું આ ગ્લેમરસ ફોટોશૂટ ડબ્બુ રત્નાનીએ કરાવ્યું છે. આ પહેલા પણ જુલાઈમાં ડબ્બુ રત્નાનીએ શહનાઝ ગિલનું ફોટોશૂટ કરાવ્યું હતું. જેમાં તે બ્લેક સૂટ પહેરેલી જોવા મળી હતી. શહનાઝનો સ્ટનિંગ લુક જોઈને બધા દંગ રહી ગયા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!