માલદીવ્સમાં દરિયાની રેતીમાં ઉંધી થઈને આળોટી સન્ની લીઓની, જોઇને લોકોના મોઢામાંથી નીકળી ગયું..’આહ’…

આ દિવસોમાં માલદીવના દરિયા કિનારે રેતી પર સોનું ચમકી રહ્યું છે. સૌંદર્ય સૂર્યપ્રકાશમાં ઓગળી રહ્યું છે અને જોનારાઓની સંવેદના નીરસ બની ગઈ છે. હવે દૃશ્ય એવું છે, તો કોઈ કરે તો શું?

Image Credit

માલદીવ પહોંચેલી સની લિયોન પોતાની અદમ્ય સુંદરતાથી આ સુંદર ટાપુની સુંદરતામાં વધારો કરી રહી છે. વાદળી દરિયા કિનારે સિલ્વર રેતી પર સની લિયોનીની સુંદરતા જોઈને મોજાઓ પણ બેકાબૂ છે. સુંદર મૂર્તિને સ્પર્શ કરવાની ઈચ્છા છે.

Image Credit

સનીને જોઈને સમુદ્રની કળીઓ પણ ખીલી ઉઠી છે. જાણે તેઓ જીવમાં આવ્યા હોય. મુંબઈથી દૂર સની આ દિવસોમાં સુંદર ટાપુ માલદીવમાં રજાઓ માણી રહી છે. ત્યાં ગયા પછી પણ સનીએ ચાહકોની શાંતિ-ઓ-કરાર છીનવી લીધી છે. તેની સુંદરતાની વીજળી પણ ત્યાંથી જ પડી રહી છે, જેને ટાળવી મુશ્કેલ જ નહીં, અશક્ય પણ છે.

Image Credit

એવી જ રીતે, સની ઘણીવાર ખૂની કૃત્યોનો જાદુ બતાવે છે, પરંતુ તેનો આ અવતાર હવે તેનું હૃદય ફાડી રહ્યો છે. જોનારાઓ હવે બોલતા નથી અને તેમની છાતીમાંથી બહાર આવી રહ્યા છે… આહ.

Image Credit

પરંતુ સની આ બધાથી ચિંતિત છે અને આ રીતે સુંદરતાના તીર ચલાવી રહી છે. અને તેના ચાહકો પણ સનીના આ તીરો છાતી પર લેવા માટે તૈયાર છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!