બોલીવુડના સૌથી ચર્ચિત દેવર-ભાભીની જોડીઓ જોવા જેવી, બોન્ડીંગ જોઇને ચોકી જશો, એક તો રહે છે એકદમ ક્લોઝ…

બોલિવૂડમાં એવા ઘણા કલાકારો છે જેઓ તેમની ભાભી સાથે સુંદર બોન્ડિંગ શેર કરે છે. જેમાં ઈશાન ખટ્ટર, આદિત્ય રોય કપૂર, વરુણ ધવન, ઉદય ચોપરા સહિત અન્ય સેલેબ્સના નામ સામેલ છે. ચાલો જોઈએ ભાઈ-ભાભીની આ સુંદર તસવીરો…

Image Credit

ઈશાન ખટ્ટર શાહિદ કપૂરનો નાનો ભાઈ છે. આ રીતે જોઈએ તો શાહિદની પત્ની મીરા ઈશાનની ભાભી છે. બંનેની સારી બોન્ડિંગ છે અને જે તસવીરો સામે આવી છે તેમાં તેઓ ભાઈ-ભાભી કરતાં વધુ સારા મિત્રો હોવાનું જણાય છે. મીરા ઈશાન કરતા માત્ર એક વર્ષ મોટી છે.

Image Credit

વરુણ ધવનના મોટા ભાઈ રોહિત ધવનની પત્નીનું નામ જાહ્નવી છે. રોહિત અને જાહ્નવીના લગ્ન 2012માં થયા હતા. વરુણ અવારનવાર તેની પ્રિય ભાભી સાથેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે. મે 2018માં જ્યારે જાહ્નવી પહેલીવાર માતા બની ત્યારે વરુણે તેના અને તેની ભત્રીજી માટે આખું ઘર સજાવ્યું હતું.

Image Credit

આદિત્ય રોય કપૂર વિદ્યા બાલનનો સાળો છે. વિદ્યાએ આદિત્યના મોટા ભાઈ સિદ્ધાર્થ રોય કપૂર સાથે લગ્ન કર્યા છે. આદિત્ય અને વિદ્યા અભિનય ક્ષેત્રના છે, તેથી આ ભાઈ-ભાભીની જોડીને વાત કરવા માટે ઓછો સમય મળે છે, પરંતુ જ્યારે પણ તેમને તક મળે છે ત્યારે તેમની શ્રેષ્ઠ બોન્ડિંગ સામે આવે છે.

Image Credit

રાની મુખર્જી ઉદય ચોપરાની ભાભી છે. રાનીએ ઉદયના મોટા ભાઈ આદિત્ય ચોપરા સાથે 2014માં લગ્ન કર્યા હતા. રાની અને ઉદય પણ ખૂબ જ સારી બોન્ડિંગ શેર કરે છે.

Image Credit

એશા દેઓલે 2012માં ભરત તખ્તાની સાથે લગ્ન કર્યા હતા. ભરતને દિવેશ તખ્તાની નામનો એક નાનો ભાઈ પણ છે. ઈશા તેના દેવર સાથે સારી રીતે મેળવે છે.

Image Credit

અનિલ કપૂર અને શ્રીદેવી પણ દેવર ભાભી હતા. શ્રીદેવીએ અનિલના મોટા ભાઈ બોની કપૂર સાથે લગ્ન કર્યા હતા. થોડા વર્ષો પહેલા શ્રીદેવીના નિધનથી જીજાજી અનિલ કપૂરને પણ મોટો આંચકો લાગ્યો હતો. બંનેએ ઘણી ફિલ્મોમાં સાથે કામ પણ કર્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!