ભોજપુરી ક્વીન રાની ચટર્જી પણ નથી કોઇથી ઓછી, લૂકસ અને સ્તાઈલમાં બોલીવુડ અભિનેત્રીઓને પણ રાખે છે પાછળ..

ભોજપુરી ક્વીન રાની ચેટર્જી સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તે દરરોજ તેની ગ્લેમરસ તસવીરો શેર કરતી રહે છે, જે પોસ્ટ થતાં જ વાયરલ થઈ જાય છે. રાની આ દિવસોમાં પોતાની ફિટનેસનું ખાસ ધ્યાન રાખી રહી છે. વર્કઆઉટ કરતી વખતે પણ તે વીડિયો શેર કરતી રહે છે.

Image Credit

રાની પોતાના લુક સાથે એક્સપેરિમેન્ટ કરતી રહે છે અને હવે તેણે પોતાનો લુક બદલ્યો છે જે ફેન્સને પસંદ આવી રહ્યો છે. રાનીએ નવા લૂક (રાની ચેટર્જી ન્યૂ લૂક)માં પોતાની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે.

Image Credit

રાનીએ બેકલેસ ડ્રેસમાં તસવીરો શેર કરી છે. તેણે બ્લેક કલરના બેકલેસ ડ્રેસમાં ફોટા શેર કર્યા છે. તસવીરોમાં તે અલગ-અલગ પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે. તેના ચાહકોને આ સ્ટાઈલ ખૂબ જ પસંદ આવી છે અને હજારો ચાહકોએ તેના ફોટાને પસંદ કર્યા છે.

 

ફોટો શેર કરતા રાનીએ લખ્યું – દરેક મજબૂત મહિલાની પાછળ એક તૂટેલી છોકરી હોય છે, જેની પાસેથી તેણે બેકઅપ કેવી રીતે લેવું અને ક્યારેય કોઈના પર નિર્ભર ન રહેવું તે શીખી. આને નવનિર્માણ કહેવામાં આવે છે. શરીરથી મન અને હૃદય સુધી.

Image Credit

ચાહકો રાનીના ફોટા પર કોમેન્ટ કરવાથી પોતાને રોકી શકતા નથી. એક પ્રશંસકે લખ્યું – તેજસ્વી સુંદર. જ્યારે બીજાએ લખ્યું- હવે તમે 21 વર્ષના દેખાઈ રહ્યા છો. ફિલ્મોમાં ચમક્યા પછી, રાની અપ ટીવી (રાની ચેટર્જી ટીવી ડેબ્યુ)ની દુનિયામાં પગ મુકવા જઈ રહી છે. તેણે સોશિયલ મીડિયા પર એક પોસ્ટ શેર કરીને તેના ટીવી ડેબ્યૂ વિશે માહિતી આપી હતી.

Image Credit

રાની વેબ સિરીઝ (રાની ચેટર્જી વેબ સિરીઝ)માં પણ જોવા મળશે. તેણે તેની આગામી સિરીઝના સેટ પરથી ઘણી તસવીરો શેર કરી હતી. તેણીએ ચાહકો માટે તેની શ્રેણીમાંથી એક દેખાવ લખ્યો છે. બીજી તરફ ફિલ્મોની વાત કરવામાં આવે તો રાની ટૂંક સમયમાં ભાભી મા ફિલ્મમાં જોવા મળશે. તે ભૂતકાળમાં આ ફિલ્મનું શૂટિંગ કરી રહી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!