10 પત્નીઓ સાથે રહે છે આ હેન્ડસમ યુવક, લાખો મહિલાઓ રહે છે ફિદા, સફળતાનું રાજ જણાવતા ભાઈએ કહ્યું આવું

એક પત્ની લોકોને સંભાળતી નથી, પરંતુ આ યુવક 10-10 પત્નીઓ સાથે રહે છે. ખાસ વાત એ છે કે આ યુવકની તમામ પત્નીઓ પોતાના પતિથી ખુશ છે. આખરે તેની સફળતાનું રહસ્ય શું છે? આ સવાલનો જવાબ તેણે પોતે જ આપ્યો છે.

Image Credit

‘ડેઇલી સ્ટાર’ અનુસાર, એક સાથે 9 મહિલાઓ સાથે લગ્ન કરીને લાઇમલાઇટમાં આવેલી આ બ્રાઝિલિયન મોડલનું નામ છે આર્થર ઓ ઉર્સો. આર્થર પહેલેથી જ પરિણીત હતો, પરંતુ ‘ફ્રી લવ’ની ઉજવણી કરવા અને ‘વન મેરેજ’નો વિરોધ કરવા તેણે વધુ નવ સ્ત્રીઓ સાથે લગ્ન કર્યા. આ રીતે, આર્થરને કુલ 10 પત્નીઓ હતી. આગળ, અમે તમને જણાવીશું કે આર્થરે શું કર્યું જેનાથી એક નહીં પરંતુ 9-9 છોકરીઓ તેની સાથે લગ્ન કરવા તૈયાર થઈ ગઈ.

Image Credit

પરિણીત આર્થર અગાઉ ખૂબ જ જાડો હતો. સ્થૂળતાના કારણે તે ખૂબ જ પરેશાન રહેતો હતો. આર્થરનું વજન 100ને પાર થઈ ગયું હતું. આવી સ્થિતિમાં તેણે તેનાથી છૂટકારો મેળવવાનો નિર્ણય કર્યો અને ધીમે ધીમે 28 કિલો વજન ઘટાડ્યું. વજન ઘટાડ્યા બાદ આર્થરે મોડલિંગ શરૂ કર્યું. આર્થર કહે છે કે જો તે વજન ઓછું કરી શક્યો ન હોત તો તે 99 મહિલાઓ સાથે લગ્ન કરી શક્યો ન હોત. આગળ, અમે તમને જણાવીશું કે આર્થર પોતાને કેવી રીતે ફિટ રાખે છે.

Image Credit

આર્થરના કહેવા પ્રમાણે, તે સોમવારથી શનિવાર સુધી જીમમાં પરસેવો પાડે છે અને રવિવારે આરામ કરે છે. પોતાના આહારનું વર્ણન કરતાં આર્થરે કહ્યું- “મેં આ સમયગાળા દરમિયાન મીઠું, ખાંડ કે ચરબી ધરાવતો કોઈ ખોરાક નથી ખાધો. સંતુલિત આહાર લેવાનો કડક નિયમ બનાવ્યો.

Image Credit

આર્થરે કહ્યું કે જ્યારે મેં ઘરે આરામથી ખાવાનું શરૂ કર્યું અને ઘરની બહાર વધુ બહાર ન નીકળ્યો ત્યારે હું એકદમ જાડો થઈ ગયો હતો. આ બધાની વચ્ચે હું પણ ડિપ્રેશનમાં જતો રહ્યો, પરંતુ નવી જીવનશૈલી અપનાવીને વજન ઓછું કરવામાં સફળ રહ્યો. આર્થરનો દાવો છે કે લગભગ 28 કિલો વજન ઘટાડ્યા બાદ તેનું જીવન ઘણું સરળ બની ગયું છે. હવે મહિલાઓ તેના આકર્ષક દેખાવથી મોહિત થઈ ગઈ છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે આર્થર ઓ ઉર્સોની પહેલી પત્નીનું નામ લુઆના કાઝાકી છે. અગાઉ, આર્થર અને તેની પત્ની લુઆનાએ એવો ખુલાસો કરીને વિશ્વને ચોંકાવી દીધું હતું કે તેઓ પુખ્ત વયની સાઇટ પરથી દર મહિને 50 લાખ રૂપિયા કમાય છે. આર્થર અને લુઆના તેમના ખુલ્લા સંબંધોને લઈને ઘણી ચર્ચામાં છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!