આહ્હ…રૂમાલ જેટલા ટૂંકા કપડામાં અનન્યાએ બતાવ્યું સેક્સી ફિગર, સીઝલીંગ અવતારમાં તસ્વીરો થઇ આગની જેમ વાઈરલ..

બોલીવુડની અભિનેત્રી અન્યાના પાંડે (અનાન્યા પાંડે) દરેક જગ્યાએ ચાલી રહી છે. તેણી તેના અભિનય સાથે ચાહકોને ઉન્મત્ત બનાવે છે. અનાન્યા તેના વ્યવસાયિક જીવન વિશે ચાહકોને જાણ કરે છે, જેના કારણે તે હંમેશાં સોશિયલ મીડિયા અને ચાહકો તરફેણ કરે છે તે તરફેણમાં રહે છે.

સામાજિક મીડિયા પર તેના ફોટાને કારણે અનાન્યા ચર્ચા કરવાનું ચાલુ રાખ્યું છે. તેમણે તેના ફોટોશૂટની ફોટોગ્રાફ્સ વહેંચી છે જે પોસ્ટની જલદી જ વાયરલ બની ગઈ છે.

અન્યાનાએ બ્લેક કલરની ટૂંકી ડ્રેસમાં ફોટોશૂટ બનાવ્યાં છે. જેમાં તે અવતારને કબજે કરવામાં આવે છે. અનાન્યાએ લાલ લિપસ્ટિકનું પાલન કર્યું છે અને આ દેખાવ બન્યું છે.

ફોટામાં, અન્યાના જુદા જુદા પૃષ્ઠો આપ્યા છે. તેઓ તેમના ફોટામાંથી ચાહકોને જોઈ રહ્યા નથી. તે તેના પોસ્ટ પર ઘણી બધી ટિપ્પણીઓ કરી રહ્યો છે.

એક ચાહક એનાન્યાના પોસ્ટ પર લખ્યું – તમે કેવી રીતે સુંદર છો? તે જ સમયે, ચાહક લખ્યું – સુંદર અને ઘણો હૃદય ઇમોજી પોસ્ટ. અન્યાના પર ફોટોશોટ્સ થયા છે. તાજેતરમાં તેમણે પાણીની અંદર ફોટોશૂટ બનાવ્યાં હતાં. તેમના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ હતા.

સ્ક્રેંટ વિશે વાત કરીને, અન્તાનીની ફિલ્મ ઊંડાઈ (ગેહ્રેઈઆન) ને તાજેતરમાં ઓટીટી પ્લેટફોર્મ પર રજૂ કરવામાં આવી હતી. દીપિકા પાદુકોણ (દીપિકા પાદુકોણ) તેની સાથે આ ફિલ્મમાં, ચતુર્વેદી (સિધાંથ ચતુર્વેદી) અને ધીરજ (ધૈર્ય કારવા) ને લીડ રોલમાં જોવા મળ્યા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!