બોલીવુડની જુવાન અને ખાસ ત્રિપુટીએ કરી સાથે પાર્ટી, અનન્યા-સુહાનાનો બોલ્ડ લૂક મચાવી રહ્યો છે ધમાલ…

બોલીવુડની અભિનેત્રી અનાન્યા પાંડે (અનાન્યા પાંડે) તેના શ્રેષ્ઠ મિત્રો સાથે સમય પસાર કરવા માટે સારું લાગે છે. જ્યારે પણ તેઓને કામથી સમય મળે છે, ત્યારે તેઓ તેમના મિત્રો સાથે પાર્ટીમાં જાય છે. શનિવારે, અનાન્યા પાંડે, સુહના ખાન (સુહના ખાન), શનાયા કપૂર (શનાયા ખાન) અને સુખ કપૂર (ખુશી કપૂર) પાર્ટી.

અનાનીના મિત્રો સાથેના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ મેળવે છે. અનાન્યા, સુહના, શનાયા અને આનંદ ખૂબ જ સુંદર દેખાતા હતા. તેમની ફોટોગ્રાફ્સ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ મેળવી રહી છે.

પાર્ટી અન્યાના લવંડર રંગની ટૂંકી ડ્રેસ પહોંચી. તે જ સમયે તેમના મિત્ર શના કપૂર સફેદ રંગની ડ્રેસ પહેરતા હતા. બંને ખૂબ સુંદર હતા.

સુહાના ખાન વિશે વાત કરતા, તે ટ્રાઉઝર સાથે પાકની ટોચ પર પહેરતો હતો. તેમણે આ દેખાવને ખુલ્લા વાળથી સમાધાન કર્યું. અનાન્યા, સુહાના અને શાન્યાએ તેમના મિત્રને ખુશ કપૂર આપ્યો. સુખ કાળા પોશાક પહેરે પહેરવામાં આવી હતી. તે બ્લેક ટ્રાઉઝર સાથે બીન રંગની પાકની ટોચ પહેરતો હતો.

વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરીને, અનાન્યા પાંડેની ફિલ્મ ઊંડાઈ (ગેહ્રેઈઆન) ને તાજેતરમાં ઓટીટી પ્લેટફોર્મ પર રજૂ કરવામાં આવી છે. દીપિકા પાદુકોણ (દીપિકા પાદુકોણ) તેની સાથે આ ફિલ્મમાં, ચતુર્વેદી (સિધાંથ ચતુર્વેદી) અને ધૈર્ય્યા કારવા) મહત્વપૂર્ણ અક્ષરો રમી રહ્યા છે.

અનાન્યાના મિત્ર શાંયા કપૂર પણ ટૂંક સમયમાં જ પ્રારંભમાં જઇ રહ્યા છે. ચાહકો આતુરતાથી સુહાનાની બોલીવુડની શરૂઆતની રાહ જોઈ રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!