નાગા ચૈતન્ય સાથે છૂટાછેડા બાદ હવે કોના પ્રેમમાં પાગલ થઇ સમંથા? – સોશિયલ મીડિયા પર લીક થયા ફોટાઓ…

નાગા ચૈતન્યાથી છૂટાછવાયા પછી, સમન્તા રુથ ભગવાનની દરેક પ્રવૃત્તિમાં એક ખાસ દેખાવ છે. તાજેતરમાં, સમન્તાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર કેટલીક ફોટોગ્રાફ્સ વહેંચી છે, જેની સાથે તેણે કોઈના પ્રેમમાં લખ્યું છે.

સમન્તા પ્રેમમાં છે, અભિનેત્રીએ તેના ફોટાને તેના Instagram પર શેર કર્યો છે. હવે તમે વિચારી શકો છો કે અભિનેત્રીએ કોઈ શેર નથી, તો તે પ્રેમમાં છે. વાસ્તવમાં, સમન્તા તેના છાપેલા સાડીઓના પ્રેમમાં નથી પરંતુ નહીં. તે તેના કૅપ્શનમાં અભિનેત્રીનો ઉલ્લેખ કરે છે.

આ ફોટામાં તમે જોઈ શકો છો કે સમન્તા ક્રીમ રંગમાં ખૂબ સુંદર દેખાય છે. આ સાડીની સુંદર વસ્તુ એ છે કે તે કોઈપણ મશીનથી દોરવામાં આવી નથી. ફોટા શેર કરતી વખતે, અભિનેત્રીએ લખ્યું, “આ હાથથી પેઇન્ટિંગ સાડીના પ્રેમમાં ‘.

ચાલો આપણે તમને કહીએ કે સમન્તા ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં 12 વર્ષ રહ્યા છે, આ અભિનેત્રીએ તેની તાજેતરની પોસ્ટમાં પોતાને આપ્યું છે.

અભિનેત્રીએ લખ્યું, “હું ઉઠ્યો અને સમજાયું કે મેં ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં 12 વર્ષ પૂર્ણ કર્યા છે. લાઈટ્સ, કેમેરા, ઍક્શન અને કિંમતી ક્ષણો લગભગ 12 વર્ષની યાદો છે. અહીં આશા છે કે મારી પ્રેમની વાર્તા સિનેમાથી ક્યારેય સમાપ્ત થશે નહીં.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!