દેશની રક્ષા માટે યુક્રેનની મહિલા સાંસદે ઉઠાવ્યા હથિયાર, નીડરતાથી કરશે રસિયાનો સામનો, જુઓ તસ્વીરો

રશિયા વચ્ચે, યુક્રેનની મહિલાના સાંસદ કિરા રુડિક અચાનક ચર્ચાના કેન્દ્રમાં આવે છે. તેમની ફોટોગ્રાફ્સમાંની એક ઝડપથી સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ મેળવે છે, જેમાં બંદૂક દૃશ્યમાન છે.

રશિયા અને યુક્રેન વચ્ચે જારી કરાયેલ યુદ્ધ, યુક્રેનના રાષ્ટ્રપતિ વોલોડીમેર જેલન્સોસીન્સે દેશને સુરક્ષિત રાખવા માટે નાગરિકોને હથિયારો વધારવાની અપીલ કરી છે. દરમિયાન, યુક્રેનની સ્ત્રી સાંસદ કિરા રુબીમાં બંદૂક હોવાનું જણાય છે.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ મેળવવામાં ચિત્રમાં યુક્રેનની સ્ત્રી સાંસદ કિરા રુડિક તેના હાથમાં કાલશનિકોવ રાઇફલ પાઇપ્સને જોઈ રહ્યો છે. એમપી કિરા રુડિક કહે છે કે તે દેશની સેવામાં તમારા જીવનને આપીને તે ખૂબ પાછળ રહેશે નહીં. તેમના જુસ્સાને સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ પ્રશંસા કરવામાં આવે છે.

યુક્રેનમાં સાંસદ પસંદ કરતા પહેલા, કિરા રુડિક એમેઝોનએ ઑનલાઇન શોપિંગ પ્લેટફોર્મના કંપનીના રિંગના ચીફ ઓપરેટિંગ ઓફિસરની ઑફિસમાં પણ કામ કર્યું છે.

કિરા રુડિકે સોશિયલ મીડિયાનો ઉપયોગ કરતી વખતે તેનું ચિત્ર શેર કર્યું છે, જ્યાં તેમણે માહિતી આપી છે કે તેણે ક્લેશનિકોવ રાઇફલને સારી રીતે ચલાવવું પડશે.

હાલમાં, યુક્રેન રશિયા સાથે યુદ્ધ દરમિયાન દફન સંજોગોમાં ફસાયેલા છે, રશિયન આર્મી યુક્રેનની રાજધાની કિવની સરહદ સુધી પહોંચી ગઈ છે. આ ઉપરાંત, યુક્રેનના રાષ્ટ્રપતિ જેલન્સોસીન્સે દેશના નાગરિકોને રાષ્ટ્રને અપીલ કરીને હથિયારો ઉભા કરીને રશિયન સૈન્ય સાથે સ્પર્ધા કરવા કહ્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!