મહાશીવરાત્રી ની રાત્રે કરી લેવું જોઈએ આ સિક્રેટ કામ, જેનાથી દુર થઇ જશે બધા દુઃખ, જાણો ખાનગી ટીપ્સ..

દર વર્ષે મહાશિવત્ર્રી 2022 નું પવિત્ર તહેવાર ફલગન માસના ક્રિષ્ના બાજુની ચતુર્દશીની તારીખે ઉજવવામાં આવે છે. આ વર્ષે, આ તહેવાર 1 માર્ચ, મંગળવારે આવે છે. મહારાવરાત્રીનો દિવસ ભક્તો માટે ખૂબ જ વિશેષ છે. આ દિવસ દરેકને ખુશ કરવાનો પ્રયાસ કરે છે (ભગવાન શિવ). શિવાજીની ખાસ ઉપાસના અને ઝડપી માટે અભિષેક જેવી વસ્તુઓ.

એવું કહેવામાં આવે છે કે જો મહાશિવરાત્રી પર કોઈ ઉપાય કરવો જોઈએ, તો તેનું ફળ ઝડપી બને છે. જો ધર્મના પાઠો માનવામાં આવે છે, તો ભગવાન શિવ બધા ગ્રહો અને મિકેનિઝમ્સ અને જ્યોતિષવિદ્યાના પિતા છે. તેથી, મહારાવરાત્રી પર મિકેનિઝમ અને જ્યોતિષવિદ્યાના પગલાંનો લાભ લઈને. જો તમારા જીવનમાં કોઈ દુઃખ અથવા સમસ્યા હોય, તો આ માટેનું કારણ એ તમારા જન્માક્ષરમાં ગ્રહની ભૂલો છે.

જો તમે તમારા જન્માક્ષરની ભૂલોથી છુટકારો મેળવવા માંગતા હો, તો મહારાવરાત્રીમાં વિશેષ ઉકેલ કરો. આ માપ હેઠળ, તમારે શિવ પૂજા અને નવગ્રહની પૂજા કરવી પડશે. આ માટે, તમારે મહારાવરાત્રી પર નવગ્રહ બખ્તરને 21 વખત વાંચવું પડશે. તે નેવિગેશનને ખુશ કરે છે અને ગ્રહોના દુઃખથી સ્વતંત્રતા મેળવે છે.

મહારાવરાત્રી મધ્યરાત્રિમાં ભગવાન શિવની સામે સરળ બેસશે. આ પીળા, નારંગી અથવા લાલ વસ્ત્રો પહેરે છે. તે સ્થાન જ્યાં તમે ટેક્સચર છો તે સાફ કરવું જોઈએ. આ પાઠ કરવા પહેલાં સ્નાન કરો. તે જ સમયે કપડાં પહેરવા ખૂબ જ સાફ. હવે સંપૂર્ણ આદર સાથે નોગરાહ આર્મર મંત્રને ચાહકો. આ મંત્રત્વને નવંગાસની આશીર્વાદ મળશે અને તમારા ગ્રહનો દુખાવો થશે.

ऊं शिरो मे पातु मार्तण्ड: कपालं रोहिणीपति:।
मुखमंगारक: पातु कण्ठं च शशिनंदन:।।
बुद्धिं जीव: सदा पातु हृदयं भृगुनंदन:।
जठरं च शनि: पातु जिह्वां मे दितिनंदन:।।
पादौ केतु सदा पातु वारा: सर्वागमेव च।
तिथयौष्टौ दिश: पातु नक्षत्राणि वपु: सदा।।
अंसौ राशि सदा पातु योग्श्च स्थैर्यमेव च।
सुचिरायु: सुखी पुत्री युद्धे च विजयी भवेत्।।
रोगात्प्रमुच्यते रोगी बन्धो मुच्येत बन्धनात्।
श्रियं च लभते नित्यं रिष्टिस्तस्य न जायते।।
पठनात् कवचस्यास्य सर्वपापात् प्रमुच्यते।
मृतवत्सा च या नारी काकवन्ध्या च या भवेत्।।
जीववत्सा पुत्रवती भवत्येव न संशय:।
एतां रक्षां पठेद् यस्तु अंग स्पृष्टवापि वा पठेत् ।।
।। इति श्री नवग्रह कवचं संपूर्णम् ।।

આશા છે કે તમને આ ઉપાય ગમશે. જો તમારી પાસે તમારા જીવનની ઓળખમાં દુઃખ અથવા ગ્રહ ખામી હોય, તો પછી આ ઉપાયને તેની સાથે શેર કરો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!